ขาย คอนโด ยู ดีไลท์ 2 @ บางซื่อ สเตชั่น ชั้นสูง เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ วิวโล่ง ห้องมุม ไม่ชนใคร

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4334893

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย คอนโด ยู ดีไลท์ 2 @ บางซื่อ สเตชั่น ชั้นสูง เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ วิวโล่ง ห้องมุม ไม่ชนใคร  - รูปที่ 1/11
รูป ขาย คอนโด ยู ดีไลท์ 2 @ บางซื่อ สเตชั่น ชั้นสูง เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ วิวโล่ง ห้องมุม ไม่ชนใคร  - รูปที่ 2/11
รูป ขาย คอนโด ยู ดีไลท์ 2 @ บางซื่อ สเตชั่น ชั้นสูง เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ วิวโล่ง ห้องมุม ไม่ชนใคร  - รูปที่ 3/11
รูป ขาย คอนโด ยู ดีไลท์ 2 @ บางซื่อ สเตชั่น ชั้นสูง เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ วิวโล่ง ห้องมุม ไม่ชนใคร  - รูปที่ 4/11
รูป ขาย คอนโด ยู ดีไลท์ 2 @ บางซื่อ สเตชั่น ชั้นสูง เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ วิวโล่ง ห้องมุม ไม่ชนใคร  - รูปที่ 5/11
รูป ขาย คอนโด ยู ดีไลท์ 2 @ บางซื่อ สเตชั่น ชั้นสูง เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ วิวโล่ง ห้องมุม ไม่ชนใคร  - รูปที่ 6/11
รูป ขาย คอนโด ยู ดีไลท์ 2 @ บางซื่อ สเตชั่น ชั้นสูง เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ วิวโล่ง ห้องมุม ไม่ชนใคร  - รูปที่ 7/11
รูป ขาย คอนโด ยู ดีไลท์ 2 @ บางซื่อ สเตชั่น ชั้นสูง เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ วิวโล่ง ห้องมุม ไม่ชนใคร  - รูปที่ 8/11
รูป ขาย คอนโด ยู ดีไลท์ 2 @ บางซื่อ สเตชั่น ชั้นสูง เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ วิวโล่ง ห้องมุม ไม่ชนใคร  - รูปที่ 9/11
รูป ขาย คอนโด ยู ดีไลท์ 2 @ บางซื่อ สเตชั่น ชั้นสูง เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ วิวโล่ง ห้องมุม ไม่ชนใคร  - รูปที่ 10/11
รูป ขาย คอนโด ยู ดีไลท์ 2 @ บางซื่อ สเตชั่น ชั้นสูง เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ วิวโล่ง ห้องมุม ไม่ชนใคร  - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
4,220,000 (82,745 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 19
51 ตร.ม.

ยู ดีไลท์ 2 แอท บางซื่อ สเตชั่น บางซื่อ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขาย คอนโด ยู ดีไลท์ 2 @ บางซื่อ สเตชั่น ชั้นสูง วิวโล่ง ห้องมุม เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ 

- 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

- ขนาด 51 ตร.ม

- ชั้น 19

- เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ 

สิ่งอำนวยความสะดวก

– ลิฟท์ ที่จอดรถ การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง กล้องวงจรปิด สระว่ายนำ้ ห้องเซาว์น่า ฟิตเนส สวนหย่อม / พื้นที่จัดบาร์บีคิว

ราคา 4.22 ล้าน ค่าโอนครึ่ง ๆ

สนใจติดต่อโอ๋ 0614591422

รายละเอียด

  • U Delight 2 @ Bang Sue Station
  • 4,220,000 (82,745 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 1904
  • 19
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 51 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
U Delight 2 @ Bang Sue Station

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ยู ดีไลท์ 2 แอท บางซื่อ สเตชั่น

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ รีเจ้นท์ โฮม 27 บางซ่อน
Regent Home 27 Bangson

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

คอนโดให้เช่า Regent Home 27 Bangson

มีคอนโดให้เช่า 59 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home 27 Bangson

มีคอนโดขาย 71 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา - ประชาชื่น
Supalai Veranda Ratchavipha - Prachachuen

0.1 กม.

เดินประมาณ 1 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ บางซื่อ แกรนด์ อินเตอร์เชนจ์
IDEO Mobi Bangsue Grand Interchange

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ เดอะ พาร์คแลนด์ รัชดา - วงศ์สว่าง
The Parkland Ratchada - Wongsawang

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ วงศ์สว่าง อินเตอร์เชนจ์
IDEO Mobi Wongsawang Interchange

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

logo โครงการ ยู ดีไลท์ 3 ประชาชื่น - บางซื่อ
U Delight 3 Prachachuen - Bang Sue

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

รร.วัดเวตวันธรรมมาวาส

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

รร.ศีลาจารพิพัฒน์

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

บิ๊กซี วงศ์สว่าง

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

เตาปูน

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

สถานีรถไฟฟ้าบางซ่อน

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

MRT บางซ่อน

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

รพ.เกษมราษฎร์ ประชาชื่น

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

รพ.เกษมราษฎร์ ประชาชื่น

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

ประกาศอื่นๆในโครงการ U Delight 2 @ Bang Sue Station

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม:

เลื่อนประกาศล่าสุด

ดูประกาศขายทั้งหมด (16)
ยังไม่เจอประกาศ ในยู ดีไลท์ 2 แอท บางซื่อ สเตชั่นที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • #A124150 ✅ 30/10/68  ขายคอนโด THE LINE Jatujak - Mochit   📲📢สอบถาม ld line @condoboy
    ขายคอนโด
    #A124150 ✅ 30/10/68 ขายคอนโด THE LINE Jatujak - Mochit 📲📢สอบถาม ld line @condoboy
    จตุจักร กรุงเทพมหานคร
    ฿11,500,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    56 ตร.ม.
    ชั้น 33
  • #A124169 ✅ 28/12/68  ขายคอนโด THE LINE Wongsawang 📲📢สอบถาม ld line @condoboy
    ขายคอนโด
    #A124169 ✅ 28/12/68 ขายคอนโด THE LINE Wongsawang 📲📢สอบถาม ld line @condoboy
    บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
    ฿4,500,000
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    51.73 ตร.ม.
    ชั้น 29
  • #A124450 ✅ 16/10/68  ขายคอนโด Niche Mono Ratchavipha 📲📢สอบถาม ld line @condoboy
    ขายคอนโด
    #A124450 ✅ 16/10/68 ขายคอนโด Niche Mono Ratchavipha 📲📢สอบถาม ld line @condoboy
    จตุจักร กรุงเทพมหานคร
    ฿4,690,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    60.41 ตร.ม.
    ชั้น 22
  • 🌇 ขายคอนโด 333 Riverside ราคาดี ทิศเหนือ วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ใกล้ MRT บางโพ
    ขายคอนโด
    🌇 ขายคอนโด 333 Riverside ราคาดี ทิศเหนือ วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ใกล้ MRT บางโพ
    บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
    ฿13,500,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    86.5 ตร.ม.
  • ✨Beautiful unit!  Great value ✨ The Saint Residences near MRT Phahonyothin
    ขายคอนโด
    ✨Beautiful unit! Great value ✨ The Saint Residences near MRT Phahonyothin
    จตุจักร กรุงเทพมหานคร
    ฿5,400,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    55.38 ตร.ม.
  • 🏙️คอนโดห้องใหญ่ เพดานสูง ,Equinox Phahol-Vibha ใกล้ MRT พหลโยธิน
    ขายคอนโด
    🏙️คอนโดห้องใหญ่ เพดานสูง ,Equinox Phahol-Vibha ใกล้ MRT พหลโยธิน
    จตุจักร กรุงเทพมหานคร
    ฿9,600,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    80 ตร.ม.
    อีควิน็อกซ์

    282 ประกาศ

  • ✨ ขาย เซ็นทริค ซีน รัชวิภา ✨  ราคา 4,800,000 บาท
    ขายคอนโด
    ✨ ขาย เซ็นทริค ซีน รัชวิภา ✨ ราคา 4,800,000 บาท
    บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
    ฿4,800,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    81 ตร.ม.
  • ✨ ขาย เดอะ สเตจ เตาปูน อินเตอร์เชนจ์ ✨  ราคา 4,500,000 บาท
    ขายคอนโด
    ✨ ขาย เดอะ สเตจ เตาปูน อินเตอร์เชนจ์ ✨ ราคา 4,500,000 บาท
    บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
    ฿4,500,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    57 ตร.ม.
  • ✨ ขาย เอ็ม ลาดพร้าว ✨  ราคา 10,200,000 บาท
    ขายคอนโด
    ✨ ขาย เอ็ม ลาดพร้าว ✨ ราคา 10,200,000 บาท
    จตุจักร กรุงเทพมหานคร
    ฿10,200,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    62 ตร.ม.
  • คอนโดมิเนียม 56.56 ตร.ม. เฟรช คอนโดมิเนียม เขตบางซื่อ กรุงเทพมหานคร 2.5M
    ขายคอนโด
    คอนโดมิเนียม 56.56 ตร.ม. เฟรช คอนโดมิเนียม เขตบางซื่อ กรุงเทพมหานคร 2.5M
    บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
    ฿2,546,000
    UPDATE !
    56.56 ตร.ม.
  • ประกาศเช่าคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • ให้เช่า เมโทร สกาย ประชาชื่น เลขที่ 766/245
    เช่าคอนโด
    ให้เช่า เมโทร สกาย ประชาชื่น เลขที่ 766/245
    บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
    ฿12,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    38 ตร.ม.
  • *** (2 ห้องนอน)(เอเจนท์ประจำโครงการ) ให้เช่าคอนโด : ไพรเวซี่ จตุจักร (Privacy Jatujak) ***
    เช่าคอนโด
    *** (2 ห้องนอน)(เอเจนท์ประจำโครงการ) ให้เช่าคอนโด : ไพรเวซี่ จตุจักร (Privacy Jatujak) ***
    จตุจักร กรุงเทพมหานคร
    ฿29,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    29 ตร.ม.
    ชั้น 25
  • 🔥 ชั้นสูง วิวสวย ห้อง 2 นอน พร้อมเข้าอยู่ The Saint Residences | 32,000
    เช่าคอนโด
    🔥 ชั้นสูง วิวสวย ห้อง 2 นอน พร้อมเข้าอยู่ The Saint Residences | 32,000
    จตุจักร กรุงเทพมหานคร
    ฿32,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    55 ตร.ม.
    ชั้น 38
  • P-42080 ให้เช่า คอนโด อีควิน็อกซ์พหล-วิภา Vibhavadi Rangsit Rd, Chom Phon, Chatuchak, Bangkok พร้อมอยู่ ราคาถูก Line Id @easythaihome 085-592-2897
    เช่าคอนโด
    P-42080 ให้เช่า คอนโด อีควิน็อกซ์พหล-วิภา Vibhavadi Rangsit Rd, Chom Phon, Chatuchak, Bangkok พร้อมอยู่ ราคาถูก Line Id @easythaihome 085-592-2897
    จตุจักร กรุงเทพมหานคร
    ฿85,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    3 น้ำ
    142 ตร.ม.
    ชั้น 41
    อีควิน็อกซ์

    282 ประกาศ

  • ND0550 🍀ให้เช่า The Line Wongsawang (เดอะไลน์วงศ์สว่าง)🍀
    เช่าคอนโด
    ND0550 🍀ให้เช่า The Line Wongsawang (เดอะไลน์วงศ์สว่าง)🍀
    บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
    ฿23,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    55 ตร.ม.
    ชั้น 29
  • #A124447 ✅ 16/11/68  ให้เช่า The Crest Park Residences 📲📢สอบถาม ld line @condoboy
    เช่าคอนโด
    #A124447 ✅ 16/11/68 ให้เช่า The Crest Park Residences 📲📢สอบถาม ld line @condoboy
    จตุจักร กรุงเทพมหานคร
    ฿50,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    47 ตร.ม.
    ชั้น 35
  • #A124242 ✅ 5/12/68  ให้เช่า The Tree Bang Po Station 📲📢สอบถาม ld line @condoboy
    เช่าคอนโด
    #A124242 ✅ 5/12/68 ให้เช่า The Tree Bang Po Station 📲📢สอบถาม ld line @condoboy
    บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
    ฿19,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    54 ตร.ม.
    ชั้น 29
  • #A12479 ✅ 26/11/68  ให้เช่า 333 Riverside 📲📢สอบถาม ld line @condoboy
    เช่าคอนโด
    #A12479 ✅ 26/11/68 ให้เช่า 333 Riverside 📲📢สอบถาม ld line @condoboy
    บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
    ฿42,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    86 ตร.ม.
    ชั้น 24
  • #A124449 ✅ 16/10/68  ให้เช่า Niche Mono Ratchavipha    📲📢สอบถาม ld line @condoboy
    เช่าคอนโด
    #A124449 ✅ 16/10/68 ให้เช่า Niche Mono Ratchavipha 📲📢สอบถาม ld line @condoboy
    จตุจักร กรุงเทพมหานคร
    ฿22,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    60.41 ตร.ม.
    ชั้น 22
  • ให้เช่าเอ็ม ลาดพร้าว พร้อมอยู่ (DSL2034)
    เช่าคอนโด
    ให้เช่าเอ็ม ลาดพร้าว พร้อมอยู่ (DSL2034)