ขาย คอนโด The Maple รัชดา-ลาดพร้าว 1 ห้องนอน 32 ตรม. ชั้นบนสุด เดินทางสะดวกมาก ใกล้ทั้ง MRT รัชดา และ MRT ลาดพร้าว

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

3189071

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย คอนโด The Maple รัชดา-ลาดพร้าว 1 ห้องนอน 32 ตรม. ชั้นบนสุด เดินทางสะดวกมาก ใกล้ทั้ง MRT รัชดา และ MRT ลาดพร้าว - รูปที่ 1/18
รูป ขาย คอนโด The Maple รัชดา-ลาดพร้าว 1 ห้องนอน 32 ตรม. ชั้นบนสุด เดินทางสะดวกมาก ใกล้ทั้ง MRT รัชดา และ MRT ลาดพร้าว - รูปที่ 2/18
รูป ขาย คอนโด The Maple รัชดา-ลาดพร้าว 1 ห้องนอน 32 ตรม. ชั้นบนสุด เดินทางสะดวกมาก ใกล้ทั้ง MRT รัชดา และ MRT ลาดพร้าว - รูปที่ 3/18
รูป ขาย คอนโด The Maple รัชดา-ลาดพร้าว 1 ห้องนอน 32 ตรม. ชั้นบนสุด เดินทางสะดวกมาก ใกล้ทั้ง MRT รัชดา และ MRT ลาดพร้าว - รูปที่ 4/18
รูป ขาย คอนโด The Maple รัชดา-ลาดพร้าว 1 ห้องนอน 32 ตรม. ชั้นบนสุด เดินทางสะดวกมาก ใกล้ทั้ง MRT รัชดา และ MRT ลาดพร้าว - รูปที่ 5/18
รูป ขาย คอนโด The Maple รัชดา-ลาดพร้าว 1 ห้องนอน 32 ตรม. ชั้นบนสุด เดินทางสะดวกมาก ใกล้ทั้ง MRT รัชดา และ MRT ลาดพร้าว - รูปที่ 6/18
รูป ขาย คอนโด The Maple รัชดา-ลาดพร้าว 1 ห้องนอน 32 ตรม. ชั้นบนสุด เดินทางสะดวกมาก ใกล้ทั้ง MRT รัชดา และ MRT ลาดพร้าว - รูปที่ 7/18
รูป ขาย คอนโด The Maple รัชดา-ลาดพร้าว 1 ห้องนอน 32 ตรม. ชั้นบนสุด เดินทางสะดวกมาก ใกล้ทั้ง MRT รัชดา และ MRT ลาดพร้าว - รูปที่ 8/18
รูป ขาย คอนโด The Maple รัชดา-ลาดพร้าว 1 ห้องนอน 32 ตรม. ชั้นบนสุด เดินทางสะดวกมาก ใกล้ทั้ง MRT รัชดา และ MRT ลาดพร้าว - รูปที่ 9/18
รูป ขาย คอนโด The Maple รัชดา-ลาดพร้าว 1 ห้องนอน 32 ตรม. ชั้นบนสุด เดินทางสะดวกมาก ใกล้ทั้ง MRT รัชดา และ MRT ลาดพร้าว - รูปที่ 10/18
รูป ขาย คอนโด The Maple รัชดา-ลาดพร้าว 1 ห้องนอน 32 ตรม. ชั้นบนสุด เดินทางสะดวกมาก ใกล้ทั้ง MRT รัชดา และ MRT ลาดพร้าว - รูปที่ 11/18
รูป ขาย คอนโด The Maple รัชดา-ลาดพร้าว 1 ห้องนอน 32 ตรม. ชั้นบนสุด เดินทางสะดวกมาก ใกล้ทั้ง MRT รัชดา และ MRT ลาดพร้าว - รูปที่ 12/18
รูป ขาย คอนโด The Maple รัชดา-ลาดพร้าว 1 ห้องนอน 32 ตรม. ชั้นบนสุด เดินทางสะดวกมาก ใกล้ทั้ง MRT รัชดา และ MRT ลาดพร้าว - รูปที่ 13/18
รูป ขาย คอนโด The Maple รัชดา-ลาดพร้าว 1 ห้องนอน 32 ตรม. ชั้นบนสุด เดินทางสะดวกมาก ใกล้ทั้ง MRT รัชดา และ MRT ลาดพร้าว - รูปที่ 14/18
รูป ขาย คอนโด The Maple รัชดา-ลาดพร้าว 1 ห้องนอน 32 ตรม. ชั้นบนสุด เดินทางสะดวกมาก ใกล้ทั้ง MRT รัชดา และ MRT ลาดพร้าว - รูปที่ 15/18
รูป ขาย คอนโด The Maple รัชดา-ลาดพร้าว 1 ห้องนอน 32 ตรม. ชั้นบนสุด เดินทางสะดวกมาก ใกล้ทั้ง MRT รัชดา และ MRT ลาดพร้าว - รูปที่ 16/18
รูป ขาย คอนโด The Maple รัชดา-ลาดพร้าว 1 ห้องนอน 32 ตรม. ชั้นบนสุด เดินทางสะดวกมาก ใกล้ทั้ง MRT รัชดา และ MRT ลาดพร้าว - รูปที่ 17/18
รูป ขาย คอนโด The Maple รัชดา-ลาดพร้าว 1 ห้องนอน 32 ตรม. ชั้นบนสุด เดินทางสะดวกมาก ใกล้ทั้ง MRT รัชดา และ MRT ลาดพร้าว - รูปที่ 18/18
ดูรูปทั้งหมด 18 รูป
2,800,000 (87,500 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 8
32 ตร.ม.

เดอะ เมเปิ้ล รัชดา - ลาดพร้าว ดินแดง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

:: รายละเอียด ::

  • โครงการ The Maple รัชดา-ลาดพร้าว 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 32.23 ตร.ม.
  • - ชั้น 8 (จากทั้งหมด 8 ชั้น) วิวเมืองและสระว่ายน้ำ
  • - ห้องอยู่ชั้นบนสุด สภาพดี สงบ ไม่มีเสียงรบกวน
  • - ทำเลใจกลางเมืองย่านรัชดาภิเษก และลาดพร้าว
  • - ใกล้ MRT รัชดา (500 เมตร) และ MRT ลาดพร้าว (600 เมตร)

:: พิกัด ::

http://maps.google.com/maps?q=13.802555,100.572388

:: รายการเฟอร์นิเจอร์ และเครื่องใช้ไฟฟ้า ::

  • เตียง และชุดหัวเตียง
  • - ครัวบิวท์อิน และชั้นเก็บของ
  • - ชุดผ้าม่าน
  • - เครื่องปรับอากาศ 2 เครื่อง
  • - เครื่องทำน้ำอุ่น 1 เครื่อง

:: ส่วนกลาง (ประมาณ 50 บาท/ตร.ม./เดือน) ::

  • สระว่ายน้ำ/ฟิตเนส/รปภ. ตลอด 24 ชั่วโมง/กล้องวงจรปิด CCTV/ประตู Key Card/สวนหย่อม

ราคา: 2,800,000 บาท

ค่าธรรมเนียมการโอน : ฝ่ายละครึ่ง

อากรแสตมป์ และภาษีต่างๆ : ผู้ขายรับผิดชอบ

สนใจสอบถามได้ตลอดครับ

ติดต่อ: คุณเต้อ 095.974.6515

English Communication is welcome.

Line: theprideperty

The Prideperty Co, Ltd.

รายละเอียด

  • The Maple Ratchada - Ladprao
  • 2,800,000 (87,500 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 8
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 32 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ เมเปิ้ล รัชดา - ลาดพร้าว

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เซ็นทริค รัชดา - ห้วยขวาง
Centric Ratchada - Huai Khwang

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

คอนโดให้เช่า Centric Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 165 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 114 ประกาศ

logo โครงการ แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24
Chapter One Midtown Ladprao 24

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ ริธึ่ม รัชดา
Rhythm Ratchada

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ วิซดอม อเวนิว รัชดา - ลาดพร้าว
Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao