**ขาย คอนโด The Esse at Singha Complex** 1 นอน 1 น้ำ 48.14 ตรม. ชั้น 26 เฟอร์นิเจอร์เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมเข้าอยู่

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

3370560

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป **ขาย คอนโด The Esse at Singha Complex** 1 นอน 1 น้ำ 48.14 ตรม. ชั้น 26 เฟอร์นิเจอร์เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมเข้าอยู่ - รูปที่ 1/9
รูป **ขาย คอนโด The Esse at Singha Complex** 1 นอน 1 น้ำ 48.14 ตรม. ชั้น 26 เฟอร์นิเจอร์เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมเข้าอยู่ - รูปที่ 2/9
รูป **ขาย คอนโด The Esse at Singha Complex** 1 นอน 1 น้ำ 48.14 ตรม. ชั้น 26 เฟอร์นิเจอร์เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมเข้าอยู่ - รูปที่ 3/9
รูป **ขาย คอนโด The Esse at Singha Complex** 1 นอน 1 น้ำ 48.14 ตรม. ชั้น 26 เฟอร์นิเจอร์เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมเข้าอยู่ - รูปที่ 4/9
รูป **ขาย คอนโด The Esse at Singha Complex** 1 นอน 1 น้ำ 48.14 ตรม. ชั้น 26 เฟอร์นิเจอร์เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมเข้าอยู่ - รูปที่ 5/9
รูป **ขาย คอนโด The Esse at Singha Complex** 1 นอน 1 น้ำ 48.14 ตรม. ชั้น 26 เฟอร์นิเจอร์เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมเข้าอยู่ - รูปที่ 6/9
รูป **ขาย คอนโด The Esse at Singha Complex** 1 นอน 1 น้ำ 48.14 ตรม. ชั้น 26 เฟอร์นิเจอร์เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมเข้าอยู่ - รูปที่ 7/9
รูป **ขาย คอนโด The Esse at Singha Complex** 1 นอน 1 น้ำ 48.14 ตรม. ชั้น 26 เฟอร์นิเจอร์เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมเข้าอยู่ - รูปที่ 8/9
รูป **ขาย คอนโด The Esse at Singha Complex** 1 นอน 1 น้ำ 48.14 ตรม. ชั้น 26 เฟอร์นิเจอร์เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมเข้าอยู่ - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
12,000,000 (249,273 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 26
48.14 ตร.ม.

ดิ เอส แอท สิงห์ คอมเพล็กซ์ วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

#S0041

ขายคอนโด ดิ เอส แอท สิงห์ คอมเพล็กซ์

🔸1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

 🔸️48.1 ตรม.

 🔸️ชั้น 26

 🔸พร้อมเฟอร์นิเจอร์

 🔸ที่ตั้ง: MRT เพชรบุรี

ราคาขาย 12 ล้าน

ค่าโอน 50/50

☎️Contact us : 0966635665

📲Line id : alyn1946

Siam Pro Assets

ซื้อ-ขาย-เช่า อสังหาริมทรัพย์

รายละเอียด

  • The Esse at Singha Complex
  • 12,000,000 (249,273 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 26
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 48.14 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ดิ เอส แอท สิงห์ คอมเพล็กซ์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไลฟ์ อโศก
Life Asoke

0.4 กม.

เดินประมาณ 4 นาที

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 659 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 179 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
Supalai Premier @ Asoke

0.3 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

logo โครงการ ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา
Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา
Lumpini Place Rama IX - Ratchada

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ แอชตัน อโศก