ขาย คอนโด Noble Remix สุขุมวิท 36 แบบ 1 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม มี Skywalk เชื่อมอาคาร ติด BTS ทองหล่อ เอกมัย พร้อมพงษ์ พระราม 4 : SL26S-003

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5826594

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย คอนโด Noble Remix สุขุมวิท 36 แบบ 1 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม มี Skywalk เชื่อมอาคาร ติด BTS ทองหล่อ เอกมัย พร้อมพงษ์ พระราม 4 : SL26S-003 - รูปที่ 1/9
รูป ขาย คอนโด Noble Remix สุขุมวิท 36 แบบ 1 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม มี Skywalk เชื่อมอาคาร ติด BTS ทองหล่อ เอกมัย พร้อมพงษ์ พระราม 4 : SL26S-003 - รูปที่ 2/9
รูป ขาย คอนโด Noble Remix สุขุมวิท 36 แบบ 1 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม มี Skywalk เชื่อมอาคาร ติด BTS ทองหล่อ เอกมัย พร้อมพงษ์ พระราม 4 : SL26S-003 - รูปที่ 3/9
รูป ขาย คอนโด Noble Remix สุขุมวิท 36 แบบ 1 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม มี Skywalk เชื่อมอาคาร ติด BTS ทองหล่อ เอกมัย พร้อมพงษ์ พระราม 4 : SL26S-003 - รูปที่ 4/9
รูป ขาย คอนโด Noble Remix สุขุมวิท 36 แบบ 1 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม มี Skywalk เชื่อมอาคาร ติด BTS ทองหล่อ เอกมัย พร้อมพงษ์ พระราม 4 : SL26S-003 - รูปที่ 5/9
รูป ขาย คอนโด Noble Remix สุขุมวิท 36 แบบ 1 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม มี Skywalk เชื่อมอาคาร ติด BTS ทองหล่อ เอกมัย พร้อมพงษ์ พระราม 4 : SL26S-003 - รูปที่ 6/9
รูป ขาย คอนโด Noble Remix สุขุมวิท 36 แบบ 1 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม มี Skywalk เชื่อมอาคาร ติด BTS ทองหล่อ เอกมัย พร้อมพงษ์ พระราม 4 : SL26S-003 - รูปที่ 7/9
รูป ขาย คอนโด Noble Remix สุขุมวิท 36 แบบ 1 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม มี Skywalk เชื่อมอาคาร ติด BTS ทองหล่อ เอกมัย พร้อมพงษ์ พระราม 4 : SL26S-003 - รูปที่ 8/9
รูป ขาย คอนโด Noble Remix สุขุมวิท 36 แบบ 1 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม มี Skywalk เชื่อมอาคาร ติด BTS ทองหล่อ เอกมัย พร้อมพงษ์ พระราม 4 : SL26S-003 - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
5,490,000 (135,992 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 8
40.37 ตร.ม.

โนเบิล รีมิกซ์ คลองเตย กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

#ขาย #คอนโด [รหัส : SL26S-003]

โนเบิล รีมิกซ์ สุขุมวิท 36 / Noble Remix Sukhumvit 36

.

+++++ ราคา 5.49 ล้านบาท +++++

(ค่าใช้จ่าย ณ วันโอน 50/50)

.

#รายละเอียด

พื้นที่ใช้สอย : 40.37 ตารางเมตร

ลักษณะ : 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

ชั้น : 8 (อาคารสูง 33 ชั้น)

อาคาร : A

.

#เฟอร์นิเจอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้า : เตียง / ตู้เสื้อผ้า / ตู้เก็บของ / ผ้าม่าน / โซฟา / ทีวี / แอร์ / ไมโครเวฟ / ตู้เย็น / เครื่องดูดควัน / เครื่องซักผ้า / โต๊ะทานข้าว / อ่างอาบน้ำ

.

จุดเด่นห้อง : สภาพห้องดี ห้องใหญ่ วิวเมือง เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมอยู่

.

จุดเด่นโครงการ : ออกแบบคำนึงถึงความโปร่งโล่งสบาย พร้อมพื้นที่สีเขียว สวนส่วนกลาง สาธารณูปโภคเดินทางติดรถไฟฟ้า BTS ทองหล่อ มีทางเชื่อมจากคอนโดถึงสถานีรถไฟฟ้าเลย ทำเลดีมากอยู่เส้นสุขุมวิท-ทองหล่อ ใกล้แหล่งอำนวยความสะดวกครบครัน

.

#สนใจติดต่อ

คุณ หลิน : 095-818-3669

Line ID : @propertypro (มี @ นำหน้าด้วยนะ)

Email :

sales.propertypro@gmail.com

.

#PropertyPro Co.,LTD.

- บริการฝากขาย เช่า ขายฝาก หรือให้คำปรึกษา

- บ้าน บ้านเดี่ยว บ้านแฝด ทาวน์เฮาส์ ทาวน์โฮม คอนโด

- ที่ดิน อพาร์ทเม้นท์ โรงงาน อสังหาริมทรัพย์ทุกชนิด

- ทำการตลาดฟรี ไม่มีค่าใช้จ่าย โดยทีมงานคุณภาพ

- พร้อมให้คำปรึกษาการขอสินเชื่อจากสถาบันการเงินฟรี

----------------------------------------------------------------------

.

#ทำเลที่ตั้ง

พิกัด : 13.724352, 100.576967

ถนน : สุขุมวิท

แขวง : คลองตัน

เขต : คลองเตย

จังหวัด : กรุงเทพมหานคร

.

.

#BTSทองหล่อ #เอกมัย #พร้อมพงษ์ #พระราม4 #สุขุมวิท

รายละเอียด

  • Noble Remix
  • 5,490,000 (135,992 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก A
  • 1 ห้องนอน
  • 8
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 40.37 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Noble Remix

653 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Noble Remix

266 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ โนเบิล รีมิกซ์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ พาร์ค 24
Park 24

2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 616 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 265 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ ลุมพินี 24
The Lumpini 24

2.3 กม.

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
Rhythm Sukhumvit 36 - 38

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม เอกมัย
Rhythm Ekkamai