🔥 ขาย คอนโด Life Sukhumvit 48 (ไลฟ์ สุขุมวิท 48) ชั้นสูง วิวสวย แต่งครบพร้อมอยู่ ใกล้ BTS พระโขนง เพียง 600 เมตร

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5981388

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥 ขาย คอนโด Life Sukhumvit 48 (ไลฟ์ สุขุมวิท 48) ชั้นสูง วิวสวย แต่งครบพร้อมอยู่ ใกล้ BTS พระโขนง เพียง 600 เมตร - รูปที่ 1/15
รูป 🔥 ขาย คอนโด Life Sukhumvit 48 (ไลฟ์ สุขุมวิท 48) ชั้นสูง วิวสวย แต่งครบพร้อมอยู่ ใกล้ BTS พระโขนง เพียง 600 เมตร - รูปที่ 2/15
รูป 🔥 ขาย คอนโด Life Sukhumvit 48 (ไลฟ์ สุขุมวิท 48) ชั้นสูง วิวสวย แต่งครบพร้อมอยู่ ใกล้ BTS พระโขนง เพียง 600 เมตร - รูปที่ 3/15
รูป 🔥 ขาย คอนโด Life Sukhumvit 48 (ไลฟ์ สุขุมวิท 48) ชั้นสูง วิวสวย แต่งครบพร้อมอยู่ ใกล้ BTS พระโขนง เพียง 600 เมตร - รูปที่ 4/15
รูป 🔥 ขาย คอนโด Life Sukhumvit 48 (ไลฟ์ สุขุมวิท 48) ชั้นสูง วิวสวย แต่งครบพร้อมอยู่ ใกล้ BTS พระโขนง เพียง 600 เมตร - รูปที่ 5/15
รูป 🔥 ขาย คอนโด Life Sukhumvit 48 (ไลฟ์ สุขุมวิท 48) ชั้นสูง วิวสวย แต่งครบพร้อมอยู่ ใกล้ BTS พระโขนง เพียง 600 เมตร - รูปที่ 6/15
รูป 🔥 ขาย คอนโด Life Sukhumvit 48 (ไลฟ์ สุขุมวิท 48) ชั้นสูง วิวสวย แต่งครบพร้อมอยู่ ใกล้ BTS พระโขนง เพียง 600 เมตร - รูปที่ 7/15
รูป 🔥 ขาย คอนโด Life Sukhumvit 48 (ไลฟ์ สุขุมวิท 48) ชั้นสูง วิวสวย แต่งครบพร้อมอยู่ ใกล้ BTS พระโขนง เพียง 600 เมตร - รูปที่ 8/15
รูป 🔥 ขาย คอนโด Life Sukhumvit 48 (ไลฟ์ สุขุมวิท 48) ชั้นสูง วิวสวย แต่งครบพร้อมอยู่ ใกล้ BTS พระโขนง เพียง 600 เมตร - รูปที่ 9/15
รูป 🔥 ขาย คอนโด Life Sukhumvit 48 (ไลฟ์ สุขุมวิท 48) ชั้นสูง วิวสวย แต่งครบพร้อมอยู่ ใกล้ BTS พระโขนง เพียง 600 เมตร - รูปที่ 10/15
รูป 🔥 ขาย คอนโด Life Sukhumvit 48 (ไลฟ์ สุขุมวิท 48) ชั้นสูง วิวสวย แต่งครบพร้อมอยู่ ใกล้ BTS พระโขนง เพียง 600 เมตร - รูปที่ 11/15
รูป 🔥 ขาย คอนโด Life Sukhumvit 48 (ไลฟ์ สุขุมวิท 48) ชั้นสูง วิวสวย แต่งครบพร้อมอยู่ ใกล้ BTS พระโขนง เพียง 600 เมตร - รูปที่ 12/15
รูป 🔥 ขาย คอนโด Life Sukhumvit 48 (ไลฟ์ สุขุมวิท 48) ชั้นสูง วิวสวย แต่งครบพร้อมอยู่ ใกล้ BTS พระโขนง เพียง 600 เมตร - รูปที่ 13/15
รูป 🔥 ขาย คอนโด Life Sukhumvit 48 (ไลฟ์ สุขุมวิท 48) ชั้นสูง วิวสวย แต่งครบพร้อมอยู่ ใกล้ BTS พระโขนง เพียง 600 เมตร - รูปที่ 14/15
รูป 🔥 ขาย คอนโด Life Sukhumvit 48 (ไลฟ์ สุขุมวิท 48) ชั้นสูง วิวสวย แต่งครบพร้อมอยู่ ใกล้ BTS พระโขนง เพียง 600 เมตร - รูปที่ 15/15
ดูรูปทั้งหมด 15 รูป
3,350,000 (111,667 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 18
30 ตร.ม.

ไลฟ์ สุขุมวิท 48 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

✅ Life Sukhumvit 48 (ไลฟ์ สุขุมวิท 48) ✅

🔥 ขาย คอนโด Life Sukhumvit 48 ชั้นสูง วิวสวย แต่งครบพร้อมอยู่ ใกล้ BTS พระโขนง เพียง 600 เมตร

💰 ราคาพิเศษ : 3,350,000 บาท

(ค่าธรรมเนียมการโอน 50/50)

✨ จุดเด่น

• ราคาพิเศษ คุ้มค่าทั้งอยู่อาศัยเองและลงทุน

• ชั้นสูง (ชั้น 18) วิวดี อากาศถ่ายเทสะดวก

• ทำเลศักยภาพใจกลางสุขุมวิท เดินทางสะดวกใกล้ BTS พระโขนง เพียง 600 เมตร

🛏 รายละเอียดทรัพย์

• ขนาด 30 ตร.ม.

• 1 ห้องนอน / 1 ห้องน้ำ

• ชั้น 18 / อาคาร S

• เฟอร์นิเจอร์ครบ (Fully Furnished) พร้อมเข้าอยู่ทันที

🌳 สิ่งอำนวยความสะดวก

• สระว่ายน้ำระบบเกลือบนดาดฟ้า (Rooftop Swimming Pool)

• ฟิตเนสพร้อมอุปกรณ์ครบครัน

• สวนหย่อมพักผ่อนและพื้นที่สีเขียวในโครงการ

• Co-working Space

• ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง, CCTV และระบบ Key Card เข้า-ออก

📍 สถานที่ใกล้เคียง

• BTS พระโขนง (600 ม.)

• W District

• Summer Hill

• Gateway Ekamai

• โรงพยาบาลสุขุมวิท

• ทางด่วนรามอินทรา-อาจณรงค์ และทางด่วนเฉลิมมหานคร

รหัสทรัพย์ BES 1586

📞 สอบถามรายละเอียด / นัดชมห้อง

For inquiries or to schedule a viewing

📱 โทรศัพท์ (Call)

📞 094-946-3652 (คุณกวง / Khun Kuang)

📞 094-242-6936 (คุณหนิง / Khun Ning)

📞 089-496-5451 (คุณพัด / Khun Pat)

📞 06-5090-7257 (Office)

💬 ช่องทางออนไลน์ (Online Contact)

📍 WhatsApp : +66 94 946 3652

📍 WeChat : kuanghuiagent

💚 Line ID : @benchamas_estate (มี @)

👉 Add Line :

https://lin.ee/65lt6tU

💼 บริการด้านสินเชื่อครบวงจร ปรึกษาฟรี 💼

✅ บริการยื่นสินเชื่อธนาคาร วงเงินสูงสุด 110%

✅ มีบริการผ่อนตรงกับบริษัท (ไม่ต้องยื่นกู้ธนาคาร) เหมาะสำหรับลูกค้าที่ติดเครดิต

✅ มีเอกสารรับรอง JUZMATCH Certified Agent มั่นใจได้ มาตรฐานถูกต้องตามกฎหมาย

📩 ปรึกษาฟรี ไม่มีค่าใช้จ่ายล่วงหน้า

🔥 รู้ผลเบื้องต้นก่อนตัดสินใจ 🔥

🏢 Benchamas Estate

Professional Real Estate Agent | Buy – Sell – Rent Bangkok Properties