📍 ขาย คอนโด Aspire สุขุมวิท 48 ใกล้ BTS พระโขนง เพียง 600 เมตร พร้อมอยู่ วิวสวย ชั้นสูง
ขาย
คอนโดมิเนียม
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5419032
เข้าชม :
แจ้งรายงานประกาศ
Share
4,950,000 (76,637 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 27
64.59 ตร.ม.
แอสปาย สุขุมวิท 48 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
📍 ขาย/เช่า คอนโด Aspire สุขุมวิท 48 ใกล้ BTS พระโขนง เพียง 600 เมตร พร้อมอยู่ วิวสวย ชั้นสูง
ราคาเพียง 4.95 ล้านบาท
ฟรี! ทุกค่าใช้จ่ายวันโอน
หรือเช่าเพียง 25,000 บาท/เดือน
🏙 รายละเอียดห้อง:
- ขนาด: 64.59 ตร.ม.
- ประเภท: 2 ห้องนอน | 2 ห้องน้ำ
- ชั้น: 27 (วิวโล่ง ไม่โดนบัง)
- ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่ (Fully Furnished)
จุดเด่นโครงการ:
- ใกล้ BTS พระโขนง เพียง 600 เมตร
- เข้าออกได้ทั้งสุขุมวิท 48 และสุขุมวิท 50
- ใกล้ทางด่วนสุขุมวิท 62 และรามอินทรา-อาจณรงค์
- Shuttle Bus รับ-ส่งสถานี BTS
- โครงการจากแบรนด์คุณภาพ “AP Thailand”
🛋️ สิ่งอำนวยความสะดวก:
- ที่จอดรถรองรับ 50%
- สระว่ายน้ำระบบเกลือ (Rooftop Pool)
- ฟิตเนส | ซาวน่า | สวนลอยฟ้า | ล็อบบี้สวยหรู
- ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม. พร้อมกล้อง CCTV และ Key Card Access
- ลิฟต์ล็อกชั้นโดยสารทุกอาคาร
📍 สถานที่ใกล้เคียง:
- W District – 450 ม.
- เมเจอร์ เอกมัย – 1.3 กม.
- People Park – 3.3 กม.
- โรงพยาบาลกล้วยน้ำไท – 900 ม.
- โรงเรียนนานาชาติเซนต์แอนดรูว์ส – 2.8 กม.
- มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ – 5.2 กม.
💰 ค่าส่วนกลาง:
- เพียง 35 บาท/ตร.ม./เดือน
พิกัดโครงการ:
Google Maps คลิกที่นี่
สนใจติดต่อ:
คุณพันทร อิทธิพลานนท์
📞 โทร: 081-839-7668
📱 Line ID: 0818397668
📅 นัดชมได้ทุกวัน ยินดีให้คำปรึกษา ราคาต่อรองได้
รายละเอียด
- Aspire Sukhumvit 48
- 4,950,000 (76,637 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 27
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 64.59 ตร.ม.
ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
เลี้ยงสัตว์ได้
Aspire Sukhumvit 48
คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ประกาศเช่า Aspire Sukhumvit 48
371 ประกาศเช่า
ประกาศขาย Aspire Sukhumvit 48
178 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ แอสปาย สุขุมวิท 48
🔥 ขาย - เช่า !! 🔥 Aspire Sukhumvit 48, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, ชั้นสูง 10++,!! Code C20251000001 แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣1 ห้องนอน32.21m2ชั้น 10++฿2,990,000UPDATE !
🔥 สำหรับขาย- เช่า !! ชั้นสูง 13++ !! 🔥 Code C20251000028.......Aspire Sukhumvit 48, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣2 ห้องนอน54m2ชั้น 13++฿5,200,000UPDATE !
🔥 ขายพร้อมผู้เช่า !! 🔥 Code C20251200044..........Aspire Sukhumvit 48, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣2 ห้องนอน54m2ชั้น 1-9฿5,000,000UPDATE !
คอนโดมิเนียม 38.33 ตร.ม. แอสปาย สุขุมวิท 48 เขตคลองเตย กรุงเทพมหานคร 2.7M38.33m2ชั้น -฿3,450,000UPDATE !