ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แลนด์มาร์ค แอท เกษตรศาสตร์ ทุ่งสองห้อง สเตชั่น 5549962

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5594678

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แลนด์มาร์ค แอท เกษตรศาสตร์ ทุ่งสองห้อง สเตชั่น 5549962 - รูปที่ 1/8
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แลนด์มาร์ค แอท เกษตรศาสตร์ ทุ่งสองห้อง สเตชั่น 5549962 - รูปที่ 2/8
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แลนด์มาร์ค แอท เกษตรศาสตร์ ทุ่งสองห้อง สเตชั่น 5549962 - รูปที่ 3/8
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แลนด์มาร์ค แอท เกษตรศาสตร์ ทุ่งสองห้อง สเตชั่น 5549962 - รูปที่ 4/8
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แลนด์มาร์ค แอท เกษตรศาสตร์ ทุ่งสองห้อง สเตชั่น 5549962 - รูปที่ 5/8
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แลนด์มาร์ค แอท เกษตรศาสตร์ ทุ่งสองห้อง สเตชั่น 5549962 - รูปที่ 6/8
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แลนด์มาร์ค แอท เกษตรศาสตร์ ทุ่งสองห้อง สเตชั่น 5549962 - รูปที่ 7/8
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แลนด์มาร์ค แอท เกษตรศาสตร์ ทุ่งสองห้อง สเตชั่น 5549962 - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
3,653,600 (146,144 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 14
25 ตร.ม.

แลนด์มาร์ค แอท เกษตรศาสตร์ ทุ่งสองห้อง สเตชั่น หลักสี่ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 25 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แลนด์มาร์ค แอท เกษตรศาสตร์ ทุ่งสองห้อง สเตชั่น บนทำเลของ ตลาดบางเขน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2567 ซึ่งคุณสามารถซื้อ คอนโด นี้ได้ที่ราคา ฿3,653,600 (฿146,144/ตรม.)

รายละเอียด

  • LANDMARK AT KASETSART TSH STATION
  • 3,653,600 (146,144 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 14
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 25 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ แลนด์มาร์ค แอท เกษตรศาสตร์ ทุ่งสองห้อง สเตชั่น

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เคนซิงตัน เกษตร แคมปัส
Kensington Kaset Campus

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

คอนโดให้เช่า Kensington Kaset Campus

มีคอนโดให้เช่า 29 ประกาศ

ขายคอนโด Kensington Kaset Campus

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

logo โครงการ แม็กซ์ คอนโดมิเนียม วิภาวดี
Max Condominium Vibhavadi

0.2 กม.

เดินประมาณ 2 นาที

logo โครงการ เนเจอร์ เพลส 1-2
Nature Place 1-2

2.1 กม.

logo โครงการ เอ อาร์ ซี คอนโด
ARC condominium

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ เดอะบริลล์ คอนโด วิภาวดี 60