ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แมสซารีน รัชโยธิน 632432

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5429716

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แมสซารีน รัชโยธิน 632432 - รูปที่ 1/18
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แมสซารีน รัชโยธิน 632432 - รูปที่ 2/18
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แมสซารีน รัชโยธิน 632432 - รูปที่ 3/18
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แมสซารีน รัชโยธิน 632432 - รูปที่ 4/18
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แมสซารีน รัชโยธิน 632432 - รูปที่ 5/18
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แมสซารีน รัชโยธิน 632432 - รูปที่ 6/18
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แมสซารีน รัชโยธิน 632432 - รูปที่ 7/18
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แมสซารีน รัชโยธิน 632432 - รูปที่ 8/18
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แมสซารีน รัชโยธิน 632432 - รูปที่ 9/18
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แมสซารีน รัชโยธิน 632432 - รูปที่ 10/18
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แมสซารีน รัชโยธิน 632432 - รูปที่ 11/18
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แมสซารีน รัชโยธิน 632432 - รูปที่ 12/18
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แมสซารีน รัชโยธิน 632432 - รูปที่ 13/18
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แมสซารีน รัชโยธิน 632432 - รูปที่ 14/18
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แมสซารีน รัชโยธิน 632432 - รูปที่ 15/18
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แมสซารีน รัชโยธิน 632432 - รูปที่ 16/18
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แมสซารีน รัชโยธิน 632432 - รูปที่ 17/18
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แมสซารีน รัชโยธิน 632432 - รูปที่ 18/18
ดูรูปทั้งหมด 18 รูป
8,500,000 (212,500 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 17
40 ตร.ม.

แมสซารีน รัชโยธิน จตุจักร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 40 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แมสซารีน รัชโยธิน บนทำเลของ จันทรเกษม, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ค. 2562 ซึ่งคุณสามารถซื้อ คอนโด ได้ที่ราคา ฿8,500,000 (฿212,500/ตรม.) หรือทำสัญญาเช่าระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿24,000 ต่อเดือน

รายละเอียด

  • Mazarine Ratchayothin
  • 8,500,000 (212,500 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 17
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 40 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี เพลส รัชโยธิน
Lumpini Place Ratchayothin

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Ratchayothin

มีคอนโดให้เช่า 32 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Ratchayothin

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

logo โครงการ ไลฟ์ ลาดพร้าว
Life Ladprao

3.5 กม.

logo โครงการ พรีมิโอ ควินโต
Premio Quinto

4.7 กม.

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ รัชโยธิน

0.1 กม.

เดินประมาณ 1 นาที

รัชโยธิน

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

ประกาศอื่นๆในโครงการ Mazarine Ratchayothin

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม:

เลื่อนประกาศล่าสุด