ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ลอฟท์ อโศก 6215333
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6012123
เข้าชม :
เดอะ ลอฟท์ อโศก วัฒนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 87 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ ลอฟท์ อโศก บนทำเลของ คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2562 ซึ่งคุณสามารถซื้อ คอนโด นี้ได้ที่ราคา ฿22,900,000 (฿263,218/ตรม.)
รายละเอียด
- The Lofts Asoke
- 22,900,000 (263,218 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 19
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 87 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
199 ประกาศเช่า
109 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เดอะ ลอฟท์ อโศก
ขาย เดอะ ลอฟท์ อโศก ห้องสวยมาก ตกแต่งแบบโมเดิร์นลัคชู โทนคูลๆ ชั้นสูง วิวสวย ราคาดีมาก2 ห้องนอน75m2ชั้น 11-20฿15,000,000UPDATE !
🔥40.17 MB (All in)🔥 - ห้องเพนท์เฮ้าส์ 3 นอน 2 น้ำ 129.92 ตร.ม. ชั้นสูง 10+ ทำเลดี BTS อโศก & MRT สุขุมวิท 900 ม. ที่คอนโด The Lofts Asoke / ขายคอนโด3 ห้องนอน129.92m2ชั้น 10+฿40,170,000UPDATE !

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ อโศก ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 1000477)2 ห้องนอน85.4m2ชั้น 12฿19,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ อโศก ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 513018)2 ห้องนอน85.4m2ชั้น 25฿22,500,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ อโศก ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 567164)2 ห้องนอน80m2ชั้น 26฿19,500,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ อโศก ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2715780)2 ห้องนอน87m2ชั้น 19฿23,000,000UPDATE !
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ อโศก ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 513850)3 ห้องนอน130m2ชั้น 41฿40,200,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ อโศก ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 824836)2 ห้องนอน86m2ชั้น 20฿21,000,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2.9 กม.
0 กม.
0 กม.
2.6 กม.
2.9 กม.
2.3 กม.
3.5 กม.
3.1 กม.
2.8 กม.
2.3 กม.
2.5 กม.
4.9 กม.
3.2 กม.
4.9 กม.
4.9 กม.
3 กม.
3.3 กม.
2.4 กม.
3 กม.
5.5 กม.
3.9 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2.1 กม.
4 กม.
2.2 กม.
0 กม.
0 กม.
2.3 กม.
2.7 กม.
2.4 กม.
2.2 กม.
3.1 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.