ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ โนเบิล รีวีล 1761518
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5912338
เข้าชม :
โนเบิล รีวิล วัฒนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 51 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โนเบิล รีวีล บนทำเลของ พระโขนงเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2554 ซึ่งคุณสามารถซื้อ คอนโด ได้ที่ราคา ฿9,250,000 (฿181,373/ตรม.) หรือทำสัญญาเช่าระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿30,000 ต่อเดือน
รายละเอียด
- Noble Reveal
- 9,250,000 (181,373 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 9
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 51 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
387 ประกาศเช่า
182 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ โนเบิล รีวิล
ราคาดีที่สุด! คอนโด 2 ห้องนอน Noble Reveal ใกล้ BTS เอกมัย 200 ม. รีโนเวทใหม่ สไตล์มินิมอลหรู ทำเลสุขุมวิท–ทองหล่อ [U1985457]2 ห้องนอน82.58m2ชั้น 20฿12,800,000UPDATE !
ขายด่วน 🔥 โนเบิล รีวีล ทำเลศักยภาพ ใกล้ BTS เอกมัย ห้องสวย พร้อมเข้าอยู่! 1 ห้องนอน เหมาะทั้งอยู่อาศัยและลงทุน ✨(HBH-HL-80)1 ห้องนอน75m2ชั้น 6฿7,300,000UPDATE !
ห้องสวยมาก!! บิ้วอินครบ พร้อมเข้าอยู่ โนเบิล รีวิล | Noble Reveal MD-250706821 ห้องนอน42.53m2ชั้น 5฿5,599,999UPDATE !

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีวิล เอกมัย ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2874408)1 ห้องนอน51m2ชั้น 20฿7,900,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีวิล เอกมัย ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2899428)2 ห้องนอน67m2ชั้น -฿10,197,000UPDATE !
FOR SALE พร้อมผู้เช่า Noble Reveal ห้องกว้าง ชั้นสูง ทำเลดีใกล้ BTS เอกมัย (LH-SW000957)1 ห้องนอน52m2ชั้น 26฿7,300,000UPDATE !
FOR SALE Noble Reveal ห้องกว้าง ชั้นสูง วิวสวย ทำเลดีใกล้ BTS เอกมัย (SW001030)1 ห้องนอน48.5m2ชั้น 16฿7,490,000UPDATE !
ขายคอนโด โนเบิล รีวิล BTS-เอกมัย พระโขนง เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-125464 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅1 ห้องนอน50m2ชั้น 19฿6,500,000UPDATE !
ขายคอนโด โนเบิล รีวิล BTS-เอกมัย พระโขนง เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-15699 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅1 ห้องนอน31.5m2ชั้น 8฿4,150,000UPDATE !
ขายคอนโด โนเบิล รีวิล BTS-เอกมัย พระโขนง เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-124985 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅1 ห้องนอน75m2ชั้น 6฿6,700,000UPDATE !