ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัย ไอคอน สาทร 1918984
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6069166
เข้าชม :
ศุภาลัย ไอคอน สาทร สาทร กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 56.45 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ศุภาลัย ไอคอน สาทร บนทำเลของ ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.พ. 2566 ซึ่งคุณสามารถซื้อ คอนโด ได้ที่ราคา ฿12,900,000 (฿228,521/ตรม.) หรือทำสัญญาเช่าระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿58,000 ต่อเดือน
รายละเอียด
- Supalai ICON Sathorn
- 12,900,000 (228,521 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 14
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 56.45 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

สาทร กรุงเทพมหานคร
349 ประกาศเช่า
43 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ศุภาลัย ไอคอน สาทร
ขาย Supalai ICON สาทร คอนโดระดับ Super Luxury ใจกลาง CBD ใกล้ MRTลุมพินี และ BTSช่องนนทรี ชั้น 12A พื้นที่ 42 ตร.ม. วิวสระว่ายน้ำ ราคา 8.8 ลบ.*1 ห้องนอน42m2ชั้น 12A฿8,800,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ไอคอน สาทร ใกล้ MRT สีลม (ID 1504654)1 ห้องนอน44m2ชั้น 20฿9,600,000UPDATE !
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ไอคอน สาทร ใกล้ MRT สีลม (ID 2131292)3 ห้องนอน99.95m2ชั้น 36฿29,355,000UPDATE !

53.3 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ทุ่งมหาเมฆ1 ห้องนอน53.3m2ชั้น 12A฿12,133,000UPDATE !
109.5 ตร.ม. 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ทุ่งมหาเมฆ3 ห้องนอน109.5m2ชั้น 21฿25,612,000UPDATE !
59.6 ตร.ม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ทุ่งมหาเมฆ2 ห้องนอน59.6m2ชั้น 31฿16,378,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 596 ประกาศ
ขายคอนโด Ashton Chula - Silomมีคอนโดขาย 208 ประกาศ

3.9 กม.
2.1 กม.
2.8 กม.
3.2 กม.
2.4 กม.
4.5 กม.
3.8 กม.
5.5 กม.
0 กม.
2.3 กม.
2.9 กม.
3.4 กม.
3.5 กม.
3 กม.
2.3 กม.
2.7 กม.
3.4 กม.
3.6 กม.
4.8 กม.
0 กม.
0 กม.
3.9 กม.
0 กม.
2.1 กม.
4.4 กม.
3.1 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2 กม.
3.4 กม.
3.6 กม.
4.8 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Supalai ICON Sathorn
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง