ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ลุมพินี เพลส รัชดา-สาธุ 6252992
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6048782
เข้าชม :
ลุมพินี เพลส รัชดา - สาธุ ยานนาวา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ลุมพินี เพลส รัชดา - สาธุ (Lumpini Place Ratchada-Sathu) หนึ่งในโครงการคอนโดมิเนียมระดับพรีเมียม ซึ่งนำวิถีชีวิตของคนไทยเชื้อสายจีนและสถาปัตยกรรมอันมีเอกลักษณ์ที่โดดเด่นในย่านสาธุประดิษฐ์มาเป็นแรงบันดาลใจสู่การออกแบบในสไตล์ ‘Modern Chinese’ ซึ่งผสมผสานกันอย่างลงตัวระหว่างศิลปวัฒนธรรมจีนกับสถาปัตยกรรมที่ทันสมัย อีกทั้งยังใส่ใจในการรังสรรค์พื้นที่พักผ่อน ไม่ว่าจะเป็นสวนสวยรอบอาคารในสไตล์สวนจีน ที่มีบรรยากาศร่มรื่น เย็นสบาย โดดเด่นไปด้วยสะพานไม้ ธารไม้ หินงาม และต้นหลิวที่เรียงราย พร้อมลู่วิ่งกลางสวน สนามเด็กเล่น ลานออกกำลังกาย ตลอดจนสระว่ายน้ำลอยฟ้าขนาดใหญ่ที่ตอบโจทย์แก่การอยู่อาศัยของคุณและครอบครัว ลุมพินี เพลส รัชดา - สาธุ ตั้งอยู่บนทำเลศักยภาพที่อำนวยทุกสิ่งในการใช้ชีวิต ไม่ว่าจะเป็น ห้างสรรพสินค้า สถานศึกษา โรงพยาบาล และย่านธุรกิจ อาทิเช่น เซ็นทรัลพระราม 3, The Up พระราม 3, โรงเรียนสารสาสน์พิทยา, โรงเรียนพระแม่มารีสาธุประดิษฐ์, โรงเรียนนานาชาติสาทรใหม่, โรงพยาบาลเซนต์หลุยส์, และโรงพยาบาลเลิดสิน เป็นต้น นอกจากนี้ยังมีการเดินทางที่สะดวกสบายด้วยทางด่วนหลายสายที่สามารถเชื่อมต่อการเดินทางไปสู่สนามบินนานาชาติสุวรรณภูมิและสนามบินนานาชาติดอนเมืองให้เป็นเรื่องง่ายและรวดเร็ว รายละเอียดโครงการ ลุมพินี เพลส รัชดา - สาธุ ตั้งอยู่เลขที่ 501/3 ซอยสาธุประดิษฐ์ 27 แขวงช่องนนทรี เขตยานนาวา กรุงเทพมหานคร เป็นโครงการคอนโดมิเนียม High Rise จำนวน 1 อาคาร สูง 35 ชั้น มีห้องพักอาศัย 543 ยูนิต บนพื้นที่โครงการประมาณ 2 ไร่ ภายใต้การพัฒนาโครงการจากบริษัท LPN Development สร้างแล้วเสร็จในปี พ.ศ. 2562 รูปแบบห้องพัก - สตูดิโอ ขนาด 24 ตารางเมตร - 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตารางเมตร - 2 ห้องนอน ขนาด 36 ตารางเมตรสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ - ล็อบบี้ - สระว่ายน้ำ - ฟิตเนส - สนามเด็กเล่น - สวนหย่อม และสวนลอยฟ้า - Co-Dining Zone - Co-Living Zone - Kid’s Fun Zone - Happiness Zone (ห้องนั่งเล่น) - ที่จอดรถ - ระบบดูแลรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม. - กล้อง CCTV บริการอื่น ๆ ห้องบริการเครื่องซักผ้าและตู้น้ำหยอดเหรียญการเดินทาง - เดินทางโดยรถโดยสารสาธารณะ หากเดินทางโดย BTS สถานีที่ใกล้กับโครงการมากที่สุดคือ สถานี BTS สุรศักดิ์ เมื่อลงจากสถานีให้ต่อการเดินทางด้วยมอเตอร์ไซค์รับจ้างหรือแท็กซี่เพื่อเดินทางมายังโครงการ ซึ่งตั้งห่างจากสถานี 3.4 กิโลเมตร หรือใช้เวลาในการเดินทางประมาณ 5 นาที - เดินทางโดยรถยนต์ส่วนตัว หากเริ่มต้นการเดินทางมาจากเอเชียทีคเดอะริเวอร์ฟร้อนท์ ให้ขับรถมุ่งหน้าไปยังทิศตะวันออกเฉียงเหนือไปตามถนนเจริญกรุง ขับตรงไปด้วยระยะทาง 1.1 กิโลเมตร จากนั้นให้เลี้ยวขวาที่บริเวณแยกตรอกจันทน์ เพื่อเข้าสู่ถนนจันทน์ ขับตรงต่อไปอีก 1.9 กิโลเมตร แล้วให้เลี้ยวขวาอีกครั้งเพื่อเข้าสู่ถนนสาธุประดิษฐ์ จากนั้นขับตรงไปอีก 1.1 กิโลเมตร และจะเจอกับที่ตั้งของโครงการอยู่ทางซ้ายมือ
รายละเอียด
- Lumpini Place Ratchada - Sathu
- 2,590,000 (91,005 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 11
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 28.46 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
46 ประกาศเช่า
42 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ลุมพินี เพลส รัชดา - สาธุ
ขายคอนโด ลุมพินี เพลส รัชดา-สาธุ อาคาร 1 ชั้น 10 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ Central rama 31 ห้องนอน28m2ชั้น 10฿2,850,000UPDATE !
ขายคอนโด ลุมพินี เพลส รัชดา-สาธุ อาคาร 1 ชั้น 27 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ Central rama 31 ห้องนอน29m2ชั้น 27฿2,990,000UPDATE !
P-1392🎊ขาย LUMPINI PLACE รัชดา-สาธุ ใกล้Central Plaza พระราม 3 เพียง 600 เมตร1 ห้องนอน28.46m2ชั้น 11฿2,590,000UPDATE !
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ลุมพินี เพลส รัชดา-สาธุ 62107151 ห้องนอน28.46m2ชั้น 11฿2,990,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด ลุมพินี เพลส รัชดา-สาธุ อาคาร 1 ชั้น 22 2 ห้องนอน ขนาด 36 ตรม ใกล้ Central rama 32 ห้องนอน36m2ชั้น 22฿4,120,000UPDATE !
Lumpini Place Ratchada - Sathu (ลุมพินี เพลส รัชดา - สาธุ ) ชั้น 11-20 ขนาด 28.46 ตารางเมตร 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ1 ห้องนอน28.46m2ชั้น 11-20฿2,990,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด ลุมพินี เพลส รัชดา-สาธุ อาคาร 1 ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ Central rama 31 ห้องนอน28m2ชั้น 11฿2,670,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด ลุมพินี เพลส รัชดา-สาธุ อาคาร 1 ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ Central rama 31 ห้องนอน28m2ชั้น 11฿2,990,000UPDATE !
P-43801 ต้องการขายคอนโด ลุมพินี เพลส รัชดา - สาธุ Sathu Pradit 27 Alley, Chong Nonsi, Yan Nawa, Bangkok Line Id @easythaihome 085-592-28971 ห้องนอน28m2ชั้น 11฿2,590,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี เพลส รัชดา - สาธุ ใกล้ สาธุประดิษฐ์ (ID 1232838)2 ห้องนอน36.13m2ชั้น 20฿4,100,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด ลุมพินี เพลส รัชดา-สาธุ อาคาร 1 ชั้น 22 2 ห้องนอน ขนาด 36 ตรม ใกล้ Central rama 32 ห้องนอน36m2ชั้น 22฿4,120,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 75 ประกาศ
ขายคอนโด Fuse Chan - Sathornมีคอนโดขาย 86 ประกาศ

3.5 กม.
2.9 กม.
3.7 กม.
2.2 กม.
3.2 กม.
3 กม.
3.2 กม.
2.8 กม.
7.2 กม.
7.1 กม.
2.1 กม.
2 กม.
0 กม.
0 กม.
2.5 กม.
6.3 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
3.2 กม.
4.3 กม.
3.2 กม.
4.3 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Lumpini Place Ratchada - Sathu
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี