ขาย Treasure Condo ใน CBP ใกล้เซ็นทรัลเชียงใหม่ ห้องสวย ราคาพิเศษ โทร 082-389-9314 บู

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5977513

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย Treasure Condo ใน CBP ใกล้เซ็นทรัลเชียงใหม่ ห้องสวย ราคาพิเศษ โทร 082-389-9314 บู - รูปที่ 1/16
รูป ขาย Treasure Condo ใน CBP ใกล้เซ็นทรัลเชียงใหม่ ห้องสวย ราคาพิเศษ โทร 082-389-9314 บู - รูปที่ 2/16
รูป ขาย Treasure Condo ใน CBP ใกล้เซ็นทรัลเชียงใหม่ ห้องสวย ราคาพิเศษ โทร 082-389-9314 บู - รูปที่ 3/16
รูป ขาย Treasure Condo ใน CBP ใกล้เซ็นทรัลเชียงใหม่ ห้องสวย ราคาพิเศษ โทร 082-389-9314 บู - รูปที่ 4/16
รูป ขาย Treasure Condo ใน CBP ใกล้เซ็นทรัลเชียงใหม่ ห้องสวย ราคาพิเศษ โทร 082-389-9314 บู - รูปที่ 5/16
รูป ขาย Treasure Condo ใน CBP ใกล้เซ็นทรัลเชียงใหม่ ห้องสวย ราคาพิเศษ โทร 082-389-9314 บู - รูปที่ 6/16
รูป ขาย Treasure Condo ใน CBP ใกล้เซ็นทรัลเชียงใหม่ ห้องสวย ราคาพิเศษ โทร 082-389-9314 บู - รูปที่ 7/16
รูป ขาย Treasure Condo ใน CBP ใกล้เซ็นทรัลเชียงใหม่ ห้องสวย ราคาพิเศษ โทร 082-389-9314 บู - รูปที่ 8/16
รูป ขาย Treasure Condo ใน CBP ใกล้เซ็นทรัลเชียงใหม่ ห้องสวย ราคาพิเศษ โทร 082-389-9314 บู - รูปที่ 9/16
รูป ขาย Treasure Condo ใน CBP ใกล้เซ็นทรัลเชียงใหม่ ห้องสวย ราคาพิเศษ โทร 082-389-9314 บู - รูปที่ 10/16
รูป ขาย Treasure Condo ใน CBP ใกล้เซ็นทรัลเชียงใหม่ ห้องสวย ราคาพิเศษ โทร 082-389-9314 บู - รูปที่ 11/16
รูป ขาย Treasure Condo ใน CBP ใกล้เซ็นทรัลเชียงใหม่ ห้องสวย ราคาพิเศษ โทร 082-389-9314 บู - รูปที่ 12/16
รูป ขาย Treasure Condo ใน CBP ใกล้เซ็นทรัลเชียงใหม่ ห้องสวย ราคาพิเศษ โทร 082-389-9314 บู - รูปที่ 13/16
รูป ขาย Treasure Condo ใน CBP ใกล้เซ็นทรัลเชียงใหม่ ห้องสวย ราคาพิเศษ โทร 082-389-9314 บู - รูปที่ 14/16
รูป ขาย Treasure Condo ใน CBP ใกล้เซ็นทรัลเชียงใหม่ ห้องสวย ราคาพิเศษ โทร 082-389-9314 บู - รูปที่ 15/16
รูป ขาย Treasure Condo ใน CBP ใกล้เซ็นทรัลเชียงใหม่ ห้องสวย ราคาพิเศษ โทร 082-389-9314 บู - รูปที่ 16/16
ดูรูปทั้งหมด 16 รูป
3,190,000 (61,346 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 4
52 ตร.ม.

เดอะ เทรเชอร์ บาย มาย ฮิป เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่ -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขาย The Treasure | ตึก B ชั้น 4 วิวสระ Tel. 082-3899314 ( บู )

• 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 52ตรม

ราคาประเมิน 4.xx ล้าน

ขายแค่ 3.19 ล้าน

📍 ใกล้สถานที่สำคัญ

🛒 Big C Extra Chiang Mai — 1 นาที

🛍️ Central Festival Chiang Mai — 7 นาที

🏥 Bangkok Hospital Chiang Mai — 5 นาที

🎓 Payap University — 8 นาที

🚆 Chiang Mai Railway Station — 10 นาที

🚌 Chiang Mai Arcade Bus Terminal — 12 นาที

🇺🇸 U.S. Consulate General Chiang Mai (แห่งใหม่) — 5 นาที

➡️ ทำเลอนาคต ดีมานด์ต่างชาติสูง เหมาะมากสำหรับนักลงทุน

สนใจติดต่อสอบถาม

Tel. 082-3899314 ( บู )

Whatsapp : +66823899314

ID LINE : bubiezq

Wechat : bubuchobu

รายละเอียด

  • The Treasure By my Hip
  • 3,190,000 (61,346 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก B
  • 2 ห้องนอน
  • 4
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 52 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ เทรเชอร์ บาย มาย ฮิป

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ดีคอนโด ซายน์ เชียงใหม่
คอนโดให้เช่า dcondo Sign Chiangmai

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Sign Chiangmai

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

logo โครงการ ดีคอนโด พิงค์
dcondo Ping

2.4 กม.

logo โครงการ ศุภาลัย มอนเต้ แอท เวียง เชียงใหม่
Supalai Monte @ Viang Chiangmai

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย มอนเต้ 2 เชียงใหม่
Supalai Monte 2 Chiangmai

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

รพ.กรุงเทพเชียงใหม่

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

ตลาดวังแก้ว

1.9 กม.

เดินประมาณ 22 นาที