ขาย The Esse at Singha Complex 1 ห้องนอน 36 ตรม. ชั้น 16 ตกแต่งสวย ติด MRT เพชรบุรี

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4598146

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย The Esse at Singha Complex 1 ห้องนอน 36 ตรม. ชั้น 16 ตกแต่งสวย ติด MRT เพชรบุรี - รูปที่ 1/11
รูป ขาย The Esse at Singha Complex 1 ห้องนอน 36 ตรม. ชั้น 16 ตกแต่งสวย ติด MRT เพชรบุรี - รูปที่ 2/11
รูป ขาย The Esse at Singha Complex 1 ห้องนอน 36 ตรม. ชั้น 16 ตกแต่งสวย ติด MRT เพชรบุรี - รูปที่ 3/11
รูป ขาย The Esse at Singha Complex 1 ห้องนอน 36 ตรม. ชั้น 16 ตกแต่งสวย ติด MRT เพชรบุรี - รูปที่ 4/11
รูป ขาย The Esse at Singha Complex 1 ห้องนอน 36 ตรม. ชั้น 16 ตกแต่งสวย ติด MRT เพชรบุรี - รูปที่ 5/11
รูป ขาย The Esse at Singha Complex 1 ห้องนอน 36 ตรม. ชั้น 16 ตกแต่งสวย ติด MRT เพชรบุรี - รูปที่ 6/11
รูป ขาย The Esse at Singha Complex 1 ห้องนอน 36 ตรม. ชั้น 16 ตกแต่งสวย ติด MRT เพชรบุรี - รูปที่ 7/11
รูป ขาย The Esse at Singha Complex 1 ห้องนอน 36 ตรม. ชั้น 16 ตกแต่งสวย ติด MRT เพชรบุรี - รูปที่ 8/11
รูป ขาย The Esse at Singha Complex 1 ห้องนอน 36 ตรม. ชั้น 16 ตกแต่งสวย ติด MRT เพชรบุรี - รูปที่ 9/11
รูป ขาย The Esse at Singha Complex 1 ห้องนอน 36 ตรม. ชั้น 16 ตกแต่งสวย ติด MRT เพชรบุรี - รูปที่ 10/11
รูป ขาย The Esse at Singha Complex 1 ห้องนอน 36 ตรม. ชั้น 16 ตกแต่งสวย ติด MRT เพชรบุรี - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
13,000,000 (361,111 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 16
36 ตร.ม.

ดิ เอส แอท สิงห์ คอมเพล็กซ์ วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

:: รายละเอียด ::
- โครงการ The Esse at Singha Complex แบบ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 36 ตรม.
- ชั้น 16 วิวโล่ง ไม่มีตึกบัง หันทางทิศเหนือ
- ห้องสภาพเยี่ยม ขายพร้อมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าคุณภาพดี
- ค่าส่วนกลาง 90 บาท/ตรม./เดือน
- ทำเลดี ติด MRT เพชรบุรี และ เดินทางโดยรถยนต์ออก ถ.เพชรบุรี อโศก รัชดาภิเษกสะดวก

ราคา: 13,000,000 บาท
ค่าธรรมเนียมการโอน - ฝ่ายละครึ่ง
ภาษี - ผู้ขาย

สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม
ติดต่อ: คุณเต้อ 095 974 6515
Line: theprideperty
The Prideperty Co., Ltd.
https://theprideperty.com
นักลงทุนและนายหน้าอสังหาริมทรัพย์ (นายทุนรับซื้อฝาก รับซื้อด่วน และนายหน้ารับฝากขาย)

รายละเอียด

  • The Esse at Singha Complex
  • 13,000,000 (361,111 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 16
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 36 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ดิ เอส แอท สิงห์ คอมเพล็กซ์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไลฟ์ อโศก
Life Asoke

0.4 กม.

เดินประมาณ 4 นาที

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 669 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 179 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
Supalai Premier @ Asoke

0.3 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

logo โครงการ ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา
Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา
Lumpini Place Rama IX - Ratchada

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ แอชตัน อโศก
Ashton Asoke