The Esse Singha complex ขายด่วนๆ ชั้นสูง เพียง 9ล้าน เท่านั้น!!!

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5291456

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป The Esse Singha complex ขายด่วนๆ  ชั้นสูง เพียง 9ล้าน เท่านั้น!!!  - รูปที่ 1/7
รูป The Esse Singha complex ขายด่วนๆ  ชั้นสูง เพียง 9ล้าน เท่านั้น!!!  - รูปที่ 2/7
รูป The Esse Singha complex ขายด่วนๆ  ชั้นสูง เพียง 9ล้าน เท่านั้น!!!  - รูปที่ 3/7
รูป The Esse Singha complex ขายด่วนๆ  ชั้นสูง เพียง 9ล้าน เท่านั้น!!!  - รูปที่ 4/7
รูป The Esse Singha complex ขายด่วนๆ  ชั้นสูง เพียง 9ล้าน เท่านั้น!!!  - รูปที่ 5/7
รูป The Esse Singha complex ขายด่วนๆ  ชั้นสูง เพียง 9ล้าน เท่านั้น!!!  - รูปที่ 6/7
รูป The Esse Singha complex ขายด่วนๆ  ชั้นสูง เพียง 9ล้าน เท่านั้น!!!  - รูปที่ 7/7
ดูรูปทั้งหมด 7 รูป
9,000,000 (258,993 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 18
34.75 ตร.ม.

ดิ เอส แอท สิงห์ คอมเพล็กซ์ วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

For Sale – The Esse Singha complex

1bedroom(s) 1bathroom(s)

Size 34.75 sqm. / on 18 floor

Fully furnished and electric appliances

Location / Landmark : on Asoke – Petchaburi Rd.

BTS : Asoke

MRT : Petchaburi

ARL : Makkasan

Express way : 5mins

Selling  price : 9,000,000 THB.

===========================================

9Property Bangkok

Tel(Lek): 084-406-0436(Thai - English)

Line id : Lekkk_etb435

Wechat: Lekkk-etb435

Whatsapp +66844060436

E-Mail : Sudatip.intang@gmail.com

http://9propertybangkok.myweb.in.th/

บริการรับฝากขาย-ฝากเช่า หรือ ต้องการซื้อ-เช่า ลงทุน อสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท .

provide all real estate services to Buy - Sale - Rent - Investment.

专业提供:泰国房地产投资、房屋买卖、租赁,一条龙服务。

รายละเอียด

  • The Esse at Singha Complex
  • 9,000,000 (258,993 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 18
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 34.75 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ดิ เอส แอท สิงห์ คอมเพล็กซ์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไลฟ์ อโศก
Life Asoke

0.4 กม.

เดินประมาณ 4 นาที

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 659 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 179 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
Supalai Premier @ Asoke

0.3 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

logo โครงการ ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา
Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา
Lumpini Place Rama IX - Ratchada

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ แอชตัน อโศก
Ashton Asoke