ขาย Sathorn House ขนาด 106 ตรม ราคา 12.8ล้าน โทร : 0814938870

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4791224

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย Sathorn House ขนาด 106 ตรม ราคา 12.8ล้าน โทร : 0814938870 - รูปที่ 1/18
รูป ขาย Sathorn House ขนาด 106 ตรม ราคา 12.8ล้าน โทร : 0814938870 - รูปที่ 2/18
รูป ขาย Sathorn House ขนาด 106 ตรม ราคา 12.8ล้าน โทร : 0814938870 - รูปที่ 3/18
รูป ขาย Sathorn House ขนาด 106 ตรม ราคา 12.8ล้าน โทร : 0814938870 - รูปที่ 4/18
รูป ขาย Sathorn House ขนาด 106 ตรม ราคา 12.8ล้าน โทร : 0814938870 - รูปที่ 5/18
รูป ขาย Sathorn House ขนาด 106 ตรม ราคา 12.8ล้าน โทร : 0814938870 - รูปที่ 6/18
รูป ขาย Sathorn House ขนาด 106 ตรม ราคา 12.8ล้าน โทร : 0814938870 - รูปที่ 7/18
รูป ขาย Sathorn House ขนาด 106 ตรม ราคา 12.8ล้าน โทร : 0814938870 - รูปที่ 8/18
รูป ขาย Sathorn House ขนาด 106 ตรม ราคา 12.8ล้าน โทร : 0814938870 - รูปที่ 9/18
รูป ขาย Sathorn House ขนาด 106 ตรม ราคา 12.8ล้าน โทร : 0814938870 - รูปที่ 10/18
รูป ขาย Sathorn House ขนาด 106 ตรม ราคา 12.8ล้าน โทร : 0814938870 - รูปที่ 11/18
รูป ขาย Sathorn House ขนาด 106 ตรม ราคา 12.8ล้าน โทร : 0814938870 - รูปที่ 12/18
รูป ขาย Sathorn House ขนาด 106 ตรม ราคา 12.8ล้าน โทร : 0814938870 - รูปที่ 13/18
รูป ขาย Sathorn House ขนาด 106 ตรม ราคา 12.8ล้าน โทร : 0814938870 - รูปที่ 14/18
รูป ขาย Sathorn House ขนาด 106 ตรม ราคา 12.8ล้าน โทร : 0814938870 - รูปที่ 15/18
รูป ขาย Sathorn House ขนาด 106 ตรม ราคา 12.8ล้าน โทร : 0814938870 - รูปที่ 16/18
รูป ขาย Sathorn House ขนาด 106 ตรม ราคา 12.8ล้าน โทร : 0814938870 - รูปที่ 17/18
รูป ขาย Sathorn House ขนาด 106 ตรม ราคา 12.8ล้าน โทร : 0814938870 - รูปที่ 18/18
ดูรูปทั้งหมด 18 รูป
12,800,000 (120,755 บาท/ตร.ม.)
4 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
106 ตร.ม.

สาธร เฮ้าส์ 144 บางรัก กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขาย Sathorn House

- 4 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

- ตกแต่ง บางส่วน

- ขนาด 106 ตารางเมตร

- ขาย 12,800,000 บาท

โทร 0814938870

รายละเอียด

  • Sathorn House
  • 12,800,000 (120,755 บาท/ตร.ม.)
  • 4 ห้องนอน
  • -
  • 4 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 106 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
Sathorn House

144 บางรัก กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า Sathorn House

17 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Sathorn House

17 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ สาธร เฮ้าส์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ สี่พระยา - สามย่าน
Supalai Premier Si Phraya - Samyan

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

คอนโดให้เช่า Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดให้เช่า 130 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

logo โครงการ ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร
Knightsbridge Prime Sathorn

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ ริธึ่ม สาทร
Rhythm Sathorn

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีโว สีลม