ขาย Miti Condo (มิติ คอนโด) พร้อมอยู่ (S05-3126)

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

3849710

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย Miti Condo (มิติ คอนโด) พร้อมอยู่ (S05-3126) - รูปที่ 1/14
รูป ขาย Miti Condo (มิติ คอนโด) พร้อมอยู่ (S05-3126) - รูปที่ 2/14
รูป ขาย Miti Condo (มิติ คอนโด) พร้อมอยู่ (S05-3126) - รูปที่ 3/14
รูป ขาย Miti Condo (มิติ คอนโด) พร้อมอยู่ (S05-3126) - รูปที่ 4/14
รูป ขาย Miti Condo (มิติ คอนโด) พร้อมอยู่ (S05-3126) - รูปที่ 5/14
รูป ขาย Miti Condo (มิติ คอนโด) พร้อมอยู่ (S05-3126) - รูปที่ 6/14
รูป ขาย Miti Condo (มิติ คอนโด) พร้อมอยู่ (S05-3126) - รูปที่ 7/14
รูป ขาย Miti Condo (มิติ คอนโด) พร้อมอยู่ (S05-3126) - รูปที่ 8/14
รูป ขาย Miti Condo (มิติ คอนโด) พร้อมอยู่ (S05-3126) - รูปที่ 9/14
รูป ขาย Miti Condo (มิติ คอนโด) พร้อมอยู่ (S05-3126) - รูปที่ 10/14
รูป ขาย Miti Condo (มิติ คอนโด) พร้อมอยู่ (S05-3126) - รูปที่ 11/14
รูป ขาย Miti Condo (มิติ คอนโด) พร้อมอยู่ (S05-3126) - รูปที่ 12/14
รูป ขาย Miti Condo (มิติ คอนโด) พร้อมอยู่ (S05-3126) - รูปที่ 13/14
รูป ขาย Miti Condo (มิติ คอนโด) พร้อมอยู่ (S05-3126) - รูปที่ 14/14
ดูรูปทั้งหมด 14 รูป
5,200,000 (84,102 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 5
61.83 ตร.ม.

มิติ คอนโด ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขาย Miti Condo (มิติ คอนโด) พร้อมอยู่ (S05-3126)

Miti Condo (มิติ คอนโด) 

2 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ

  

ชั้น 5

ขนาด 61.83 ตารางเมตร

 

ราคา 5,200,000 บาท  

**เฟอร์นิเจอร์พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้า**

- ตู้เย็น

- แอร์

- เครื่องทำน้ำร้อน 

- ชุดครัว เตาไฟฟ้า เครื่องดูดควัน

**สิ่งอำนวยความสะดวก**

-ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

**สถานที่ใกล้เคียง **

-BTS เสนานิคม

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมหรือนัดชมห้อง

โทร : 083-5541691

LINE ID: @Sun111 (มี@ด้วยค่ะ)

Line Add Friend= https://lin.ee/U8O5YIg #

 แอดไลน์ตอบไวมาก

***ห้องออกเร็วมาก มีหลายห้อง แคปเจอร์หน้าจอรูปห้อง หรือ Copy link

รายละเอียด

  • Miti Condo
  • 5,200,000 (84,102 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 5
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 61.83 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Miti Condo

26 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Miti Condo

6 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ศุภาลัย คิวท์ รัชโยธิน - พหลโยธิน 34
Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

คอนโดให้เช่า Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

มีคอนโดให้เช่า 28 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

logo โครงการ เมโทร ลักซ์ เกษตร
Metro Luxe Kaset

2.4 กม.

logo โครงการ ชาโตว์ อิน ทาวน์ พหลโยธิน 32
Chateau In Town Phahonyothin 32

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ แชมเบอร์ส ชาน
Chambers chaan

0.2 กม.