ขาย Metris Ladprao ห้องสวยมาก ชั้นสูง วิวเมือง ราคาดี เลี้ยงสัตว์ได้ ! DS2896 | Line @Dstay

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6023838

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย Metris Ladprao ห้องสวยมาก ชั้นสูง วิวเมือง ราคาดี เลี้ยงสัตว์ได้ ! DS2896 | Line @Dstay - รูปที่ 1/12
รูป ขาย Metris Ladprao ห้องสวยมาก ชั้นสูง วิวเมือง ราคาดี เลี้ยงสัตว์ได้ ! DS2896 | Line @Dstay - รูปที่ 2/12
รูป ขาย Metris Ladprao ห้องสวยมาก ชั้นสูง วิวเมือง ราคาดี เลี้ยงสัตว์ได้ ! DS2896 | Line @Dstay - รูปที่ 3/12
รูป ขาย Metris Ladprao ห้องสวยมาก ชั้นสูง วิวเมือง ราคาดี เลี้ยงสัตว์ได้ ! DS2896 | Line @Dstay - รูปที่ 4/12
รูป ขาย Metris Ladprao ห้องสวยมาก ชั้นสูง วิวเมือง ราคาดี เลี้ยงสัตว์ได้ ! DS2896 | Line @Dstay - รูปที่ 5/12
รูป ขาย Metris Ladprao ห้องสวยมาก ชั้นสูง วิวเมือง ราคาดี เลี้ยงสัตว์ได้ ! DS2896 | Line @Dstay - รูปที่ 6/12
รูป ขาย Metris Ladprao ห้องสวยมาก ชั้นสูง วิวเมือง ราคาดี เลี้ยงสัตว์ได้ ! DS2896 | Line @Dstay - รูปที่ 7/12
รูป ขาย Metris Ladprao ห้องสวยมาก ชั้นสูง วิวเมือง ราคาดี เลี้ยงสัตว์ได้ ! DS2896 | Line @Dstay - รูปที่ 8/12
รูป ขาย Metris Ladprao ห้องสวยมาก ชั้นสูง วิวเมือง ราคาดี เลี้ยงสัตว์ได้ ! DS2896 | Line @Dstay - รูปที่ 9/12
รูป ขาย Metris Ladprao ห้องสวยมาก ชั้นสูง วิวเมือง ราคาดี เลี้ยงสัตว์ได้ ! DS2896 | Line @Dstay - รูปที่ 10/12
รูป ขาย Metris Ladprao ห้องสวยมาก ชั้นสูง วิวเมือง ราคาดี เลี้ยงสัตว์ได้ ! DS2896 | Line @Dstay - รูปที่ 11/12
รูป ขาย Metris Ladprao ห้องสวยมาก ชั้นสูง วิวเมือง ราคาดี เลี้ยงสัตว์ได้ ! DS2896 | Line @Dstay - รูปที่ 12/12
ดูรูปทั้งหมด 12 รูป
3,720,000 (124,000 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
30 ตร.ม.

เมทริส ลาดพร้าว จตุจักร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ห้องสวยน่าอยู่ เลี้ยงสัตว์ได้ ตกแต่งเฟอร์ครบ ราคาดี เดินทางสะดวก | Code DS2896

โครงการ: Metris Ladprao

รายละเอียดห้อง

• 1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ

• ขนาด 30 ตร.ม.

ราคา 3,720,000 บาท

• สิ่งอำนวยความสะดวก

Double Volume Lobby | Co-Working Lounge | Mail room | Smart Locker |

Panoramic Gym | Sensory Garden | Multi-Sport Car park | Pet Park |Therapy

Garden | Sky Lounge | EV Charger | CCTV

• สถานที่ใกล้เคียง

Union Mall | Big C ลาดพร้าว 2 | เซ็นทรัลลาดพร้าว | Tesco Lotus ลาดพร้าว

ตลาดนัดสวนจตุจักร | JJ Green | Major Cineplex รัชโยธิน | JJ Mall

• การเดินทาง

MRT พหลโยธิน

รายละเอียด

  • METRIS Ladprao
  • 3,720,000 (124,000 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 20+
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 30 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า METRIS Ladprao

65 ประกาศเช่า

ประกาศขาย METRIS Ladprao

14 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เมทริส ลาดพร้าว

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ ไลน์ จตุจักร - หมอชิต
คอนโดให้เช่า THE LINE Jatujak - Mochit

มีคอนโดให้เช่า 529 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Jatujak - Mochit

มีคอนโดขาย 286 ประกาศ

logo โครงการ แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24
Chapter One Midtown Ladprao 24

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ เดอะ เซนต์ เรสซิเดนซ์
The Saint Residences

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ วิซดอม อเวนิว รัชดา - ลาดพร้าว
Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao