ขาย Casa Condo@CMU วิวสระว่ายน้ำ ใกล้มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ 1 นาที ใกล้ประตูวิศวะ โทร. 098-9690236 (แจน)
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6052311
เข้าชม :
คาซ่า คอนโด แอท ซีเอ็มยู เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่ -
ข้อมูลประกาศ
ขาย Casa Condo@CMU วิวสระว่ายน้ำ ใกล้มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ 1 นาที ใกล้ประตูวิศวะ สะดวก ปลอดภัย ปล่อยเช่าไว ทำเลดีมาก
‼️เพียง 2.45 ล้านบาท ฟรีโอน
รายละเอียด
- ตึก 5 ชั้น 2 ขนาดห้อง 29.20 ตรม.
- 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ 1ห้องนั่งเล่น
- ห้องมีระเบียง
🛋️ Furniture
- Bed Built-In (เตียงบิ้วอิน)
- Wardrobe Built-In (ตู้เสื้อผ้าบิ้วอิน)
- Sofa (โซฟา)
- Dressing Table Built-In (โต๊ะเครื่องแป้งบิ้วอิน)
- Dinning Table (ชุดโต๊ะทานอาหาร)
- Coffee Table (โต๊ะกลาง)
📺 Appliances (เครื่องใช้ไฟฟ้า)
- Air (แอร์ 2 เครื่อง)
- Water Heater (เครื่องทำน้ำอุ่น)
- Refrigerator (ตู้เย็น)
- Microwave (ไมโครเวฟ)
-เครื่องซักผ้า
🔘 Facility (ส่วนกลาง)
- รปภ. 24ชม
- สระว่ายน้ำ
📍Location (สถานที่ใกล้เคียง) :
- มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ 1 นาที (ใกล้ประตูวิศวะ)
- โรงพยาบาลสวนดอก 5 นาที
- ถนนนิมมาน 5 นาที
- Maya Shopping Mall 10 นาที
.
ติดต่อ
โทร. 098-9690236 (แจน)
LINE ID : jannyvital / click : https://line.me/ti/p/4ME2WtSU9A
Whatsapp : +66989690236
#CasaCondoCMU #คอนโดใกล้มช #คอนโดเชียงใหม่ #คอนโดปล่อยเช่าเชียงใหม่ #ใกล้นิมมาน #คอนโดราคาดี #คอนโดฟรีโอน #ขายคอนโดเชียงใหม่ #ลงทุนคอนโด #คอนโดนักศึกษา #คอนโดใกล้มหาวิทยาลัย #cmucondoforsale
รายละเอียด
- Casa Condo @ CMU
- 2,450,000 (83,904 บาท/ตร.ม.)
- ตึก 5
- 1 ห้องนอน
- 2
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 29.2 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 ประกาศเช่า
14 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ คาซ่า คอนโด แอท ซีเอ็มยู
ขายคอนโดพร้อมอยู่ Casa Condo @ CMU วิวสระว่ายน้ำ ใกล้มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ (C551) T.09465114561 ห้องนอน29.2m2ชั้น 2฿2,450,000NEW !
ขาย คาซ่า คอนโด - มช ห้องสวย รีโนเวทใหม่ พร้อมเข้าอยู่ วิวสระว่ายน้ำ (ID:1362CS)1 ห้องนอน29.2m2ชั้น 2฿2,450,000NEW !
คอนโด Casa Condo @CMU2 By Q House หลังมช. เดินไปเลยได้ ราคา 1.95 ล้านบาท ฟรีโอน1 ห้องนอน29.1m2ชั้น 3฿1,950,000UPDATE !
ขาย Casa Condo@CMU วิวสระว่ายน้ำ หลังมช ใกล้มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ 1 นาที ( 300 เมตร) ‼️เพียง 2.45 ล้านบาท ฟรีโอน ‼️1 ห้องนอน29.2m2ชั้น 2฿2,450,000NEW !
คาซ่า คอนโด หลัง มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ วิวสระ ใกล้มากๆ เดินไปเรียนได้เลย โทร 082-3899314 (บู)1 ห้องนอน29.2m2ชั้น 2฿2,450,000NEW !
ขายคอนโด 2ห้องนอน คาซ่า แอท มช หลัง มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ โทร 082-3899314 คุณบู2 ห้องนอน45m2ชั้น 4฿2,900,000UPDATE !
ขายคอนโด 2ห้องนอน คาซ่า แอท มช หลัง มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ โทร 082-3899314 คุณบู2 ห้องนอน44m2ชั้น 4฿3,300,000UPDATE !
ขาย CASA CONDO@CMU2 คอนโดติดหลังมช. ใกล้มาก เดินทางสะดวก โทร: 098-9690236 (แจน)2 ห้องนอน45m2ชั้น 4฿2,900,000UPDATE !
ขายคอนโดคาซ่า แอท ซีเอ็มยู(Casa @cmu) ตึก 2 หลังคณะวิศวกรรมศาสตร์มช. โทร. 098-9690236 (แจน)2 ห้องนอน44m2ชั้น 4฿3,300,000UPDATE !
ขายห้องคาซ่าคอนโด @CMU ด่วน พร้อมผู้เช่า ราคาคุ้มสุดๆๆ ทำเลดีๆ ใกล้มช.โทร (0955752068 คุณชมพู)2 ห้องนอน45m2ชั้น 4฿3,290,000
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คาซ่า คอนโด @ซีเอ็มยู ใน สุเทพ (ID 2636977)1 ห้องนอน29.2m2ชั้น 2฿2,250,000UPDATE !