ขาย Aspire Sukhumvit 48 ห้องสวย ราคาดี ตกแต่งเฟอร์ครบ พร้อมอยู่ DS2823 | Line @Dstay
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5997150
เข้าชม :
แอสปาย สุขุมวิท 48 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ห้องสวย แบ่งสัดส่วนชัดเจน เดินทางสะดวก ใกล้ BTS พระโขนง | Code DS2823
โครงการ: Aspire Sukhumvit 48
รายละเอียดห้อง
• 2 ห้องนอน | 2 ห้องน้ำ
• ขนาด 54 ตร.ม.
ราคา 4,200,000 THB
สิ่งอำนวยความสะดวก
• ล็อบบี้ + WiFi ฟรี
• สระว่ายน้ำ (อาคาร N และ S)
• ฟิตเนส (อาคาร N และ S)
• สวนหย่อม (อาคาร N และ S)
• สวนพักผ่อนรอบโครงการ
• ลู่วิ่ง (Jogging Track) ระยะทาง 500 เมตร
• ระบบ Key Card
• ระบบเข้า-ออกอัตโนมัติ (Auto Access Card)
• ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
สถานที่ใกล้เคียง
• W District – 450 ม.
• The District EM – 3.6 กม.
• Major Cineplex เอกมัย – 1.9 กม.
• Big C Extra อ่อนนุช – 2.4 กม.
• Tesco Lotus สุขุมวิท 50 – 3.9 กม.
• People Park – 3.3 กม.
• The Phyll สุขุมวิท 55 – 3.6 กม.
• ตลาดพระโขนง – 1.8 กม. (เดิน 280 ม.)
• ตลาดอ่อนนุช – 2.4 กม.
• รพ.กล้วยน้ำไท – 1.5 กม.
• รพ.สุขุมวิท – 1.7 กม.
• ร.ร.ศรีวิกรม์ – 1.1 กม.
การเดินทาง
BTS พระโขนง
รายละเอียด
- Aspire Sukhumvit 48
- 4,200,000 (77,778 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 15+
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 54 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
374 ประกาศเช่า
180 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ แอสปาย สุขุมวิท 48

ขายพร้อมผู้เช่า Aspire Sukhumvit 48 ราคา 4.89 พร้อมเข้าอยู่ ขนาด 64.59 ตร.ม. ชั้น 27 สิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน สระว่ายน้ำ ฟิตเนส2 ห้องนอน64.59m2ชั้น 27฿4,850,000UPDATE !
🏢 Aspire Sukhumvit 48 | ห้องมุม 2 นอน 2 วิว ใกล้ BTS พระโขนง‼️2 ห้องนอน53.95m2ชั้น 17฿4,300,000UPDATE !
ขายคอนโดทำเลทอง Aspire สุขุมวิท 48 สุขุมวิท – เดิน 5 นาทีถึง ใกล้ BTS พระโขนง 32 ตรม ชั้น 71 ห้องนอน32m2ชั้น 7฿2,990,000UPDATE !
ขาย คอนโด Aspire Sukhumvit 48 (แอสปาย สุขุมวิท 48) 32.53 ตรม. 1 นอน 1 น้ำ ชั้น 7 วิวเมือง จอดรถได้ 1 คัน1 ห้องนอน32m2ชั้น 7฿2,700,000UPDATE !
Aspire Sukhumvit 48 ห้องใหม่✨ (ไม่เคยเข้าอยู่) ขนาด 32 ตรม ชั้น สูงราคาคุ้มค่าสุดๆ ติดต่อด่วน 064-389-0000,1 ห้องนอน32.5m2ชั้น 19฿2,380,000UPDATE !
#b4816 2/12/68 ขาย คอนโด แอสปายสุขุมวิท48 📲📢สอบถาม ld line @condoboy2 ห้องนอน54m2ชั้น 4฿4,900,000UPDATE !
#b4669 12/3/69 ขาย คอนโด แอสปาย สุขุมวิท 48 📲📢สอบถาม ld line @condoboy2 ห้องนอน53.91m2ชั้น 5฿5,490,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

3.4 กม.
0 กม.
5.3 กม.
3 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Aspire Sukhumvit 48
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง