ขาย 2 ห้องนอน 53 ตร.ม. ไอดีโอ โมบิ อโศก Ideo Mobi Asoke

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5729062

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย 2 ห้องนอน 53 ตร.ม. ไอดีโอ โมบิ อโศก Ideo Mobi Asoke  - รูปที่ 1/5
รูป ขาย 2 ห้องนอน 53 ตร.ม. ไอดีโอ โมบิ อโศก Ideo Mobi Asoke  - รูปที่ 2/5
รูป ขาย 2 ห้องนอน 53 ตร.ม. ไอดีโอ โมบิ อโศก Ideo Mobi Asoke  - รูปที่ 3/5
รูป ขาย 2 ห้องนอน 53 ตร.ม. ไอดีโอ โมบิ อโศก Ideo Mobi Asoke  - รูปที่ 4/5
รูป ขาย 2 ห้องนอน 53 ตร.ม. ไอดีโอ โมบิ อโศก Ideo Mobi Asoke  - รูปที่ 5/5
ดูรูปทั้งหมด 5 รูป
9,600,000 (181,132 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 16
53 ตร.ม.

ไอดีโอ โมบิ อโศก ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขาย 2 ห้องนอน 53 ตร.ม. ไอดีโอ โมบิ อโศก Ideo Mobi Asoke 

2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 

ขนาดห้อง 53 ตร.ม. ชั้น 16 

ห้องกว้าง โปร่ง โล่งสบาย 

เดินทางสะดวก เชื่อมต่อทั้ง MRT, BTS และ Airport Link

 ติดถนนเพชรบุรี ใกล้แหล่งธุรกิจและห้างสรรพสินค้า

ราคา 9.6 ล้านบาท

ค่าโอน 2% คนละครึ่ง 

แผนที่ https://maps.app.goo.gl/5YSDWVdntgLZJzrR9

=================================

ติดต่อ น้องบี เบอร์โทร 064-182-6999

สนใจ เช่า – ซื้อ ติดต่อ Line ID: @superb-estate

https://lin.ee/luSfAxh

สนใจฝากทรัพย์เช่า – ขาย ติดต่อ Line ID: @superbestate

https://lin.ee/K5iYwEr

=================================

ESID-01005

รายละเอียด

  • IDEO Mobi Asoke
  • 9,600,000 (181,132 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 16
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 53 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า IDEO Mobi Asoke

196 ประกาศเช่า

ประกาศขาย IDEO Mobi Asoke

78 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไอดีโอ โมบิ อโศก

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไลฟ์ อโศก
Life Asoke

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 670 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 180 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
Supalai Premier @ Asoke

0.2 กม.

เดินประมาณ 2 นาที

logo โครงการ ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา
Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา
Lumpini Place Rama IX - Ratchada