ขาย 15 Sukhumvit Residences ชั้น 10 28 ตรม. 1 ห้องนอน ตกแต่งครบ ใกล้ BTS นานา
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
4511494
เข้าชม :
15 สุขุมวิท เรสซิเดนซ์ วัฒนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
:: รายละเอียด ::
- คอนโด 15 Sukhumvit Residences ชั้น 10 แบบ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 28.1 ตรม.
- 1 ห้องนั่งเล่น 1 ห้องครัว
- ชั้น 10
- สภาพเยี่ยม ตกแต่งครบ พร้อมอยู่
- ทำเลทอง อยู่ระหว่างซอยสุขุมวิท 13 และ 15 ใจกลางเมือง ใกล้ BTS นานา (400 ม.) และ TERMINAL 21 (700 ม.)
- ค่าส่วนกลาง 40 บาท/ตรม./เดือน
ราคา: 3,600,000 บาท
ค่าธรรมเนียมการโอน : ฝ่ายละครึ่ง
ภาษีต่างๆ : ผู้ขาย
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม
ติดต่อ: คุณเต้อ 095.974.6515
Line: theprideperty
นายหน้าและนักลงทุนอสังหาริมทรัพย์ (นายหน้ารับฝากขาย นายทุนรับขายฝากและรับซื้อด่วน)
The Prideperty Co., Ltd.
https://theprideperty.com
รายละเอียด
- 15 Sukhumvit Residences
- 3,600,000 (128,571 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 10
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 28 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
55 ประกาศเช่า
89 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ 15 สุขุมวิท เรสซิเดนซ์
🔥3.5 MB🔥 - สตูดิโอ 28.1 ตร.ม. ทำเลดี BTS นานา 400 ม. & BTS อโศก 550 ม. ที่คอนโด 15 Sukhumvit Residences / ขายคอนโด1 ห้องนอน28.1m2ชั้น 28.1฿3,500,000UPDATE !
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ 15 สุขุมวิท เรสซิเด็นซ์ 462501 ห้องนอน59.29m2ชั้น 20฿6,600,000UPDATE !
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ 15 สุขุมวิท เรสซิเด็นซ์ 462441 ห้องนอน59.29m2ชั้น 24฿6,600,000UPDATE !

ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ 15 สุขุมวิท เรสซิเด็นซ์ 61561483 ห้องนอน137m2ชั้น 23฿14,999,000UPDATE !
สำหรับขาย- เช่า !! ชั้นสูง 23++, ทำเลดี!! 🔥 Code C20230102784..15 Sukhumvit Residences, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣1 ห้องนอน59.29m2ชั้น 23++฿6,790,000UPDATE !
🔥 ขายพร้อมผู้เช่า !! ชั้นสูง, ทำเลดี !! 🔥 Code C20260200031..........15 Sukhumvit Residences, ห้องสตูดิโอ, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣1 ห้องนอน28.1m2ชั้น 5-15฿3,500,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2 กม.

0 กม.
2 กม.
2.6 กม.
3 กม.
3.1 กม.
4.1 กม.
2.7 กม.
4 กม.
4.3 กม.
2.4 กม.
3.1 กม.
3.4 กม.
4.7 กม.
5.2 กม.
3.8 กม.
2.1 กม.
5.8 กม.
2.9 กม.
5.9 กม.
0 กม.
0 กม.
3 กม.
3.2 กม.
3.4 กม.
0 กม.
2.7 กม.
2.7 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
4 กม.
4.3 กม.
2.4 กม.
3.1 กม.
3.4 กม.
4.7 กม.
5.2 กม.
3.8 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ 15 Sukhumvit Residences
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี