[ขาย 10.99M] The Crest Park Residences | 2 นอน 50.39 ตรม. ชั้น 22 วิวสวนจตุจักร ติด BTS/MRT

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5900387

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป [ขาย 10.99M] The Crest Park Residences | 2 นอน 50.39 ตรม. ชั้น 22 วิวสวนจตุจักร ติด BTS/MRT - รูปที่ 1/7
รูป [ขาย 10.99M] The Crest Park Residences | 2 นอน 50.39 ตรม. ชั้น 22 วิวสวนจตุจักร ติด BTS/MRT - รูปที่ 2/7
รูป [ขาย 10.99M] The Crest Park Residences | 2 นอน 50.39 ตรม. ชั้น 22 วิวสวนจตุจักร ติด BTS/MRT - รูปที่ 3/7
รูป [ขาย 10.99M] The Crest Park Residences | 2 นอน 50.39 ตรม. ชั้น 22 วิวสวนจตุจักร ติด BTS/MRT - รูปที่ 4/7
รูป [ขาย 10.99M] The Crest Park Residences | 2 นอน 50.39 ตรม. ชั้น 22 วิวสวนจตุจักร ติด BTS/MRT - รูปที่ 5/7
รูป [ขาย 10.99M] The Crest Park Residences | 2 นอน 50.39 ตรม. ชั้น 22 วิวสวนจตุจักร ติด BTS/MRT - รูปที่ 6/7
รูป [ขาย 10.99M] The Crest Park Residences | 2 นอน 50.39 ตรม. ชั้น 22 วิวสวนจตุจักร ติด BTS/MRT - รูปที่ 7/7
ดูรูปทั้งหมด 7 รูป
10,990,000 (218,099 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 22
50.39 ตร.ม.

เดอะ เครสท์ พาร์ค เรสซิเดนซ์ 1144 จตุจักร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายคอนโดระดับ Ultimate Luxury โครงการ The Crest Park Residences จาก SC Asset x Nishitetsu Group ดีไซน์หรูหราสไตล์ "Urban Luxury Living" ห้องขนาด 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ พื้นที่ 50.39 ตร.ม. บนชั้น 22 ตำแหน่งดี ชั้นสูง รับวิวสวนขนาดใหญ่กว่า 700 ไร่ และวิวเมืองแบบพาโนรามา

  • แบบห้อง: 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
  • พื้นที่: 50.39 ตารางเมตร | ชั้น 22
  • การตกแต่ง: ตกแต่งพรีเมียม สภาพใหม่ พร้อมเข้าอยู่
  • จุดเด่น: เพดานสูงโปร่ง 3 เมตร ให้ความรู้สึกโอ่โถง พร้อมกระจกเข้ามุมรับวิวสวนจตุจักรและสวนวชิรเบญจทัศ ส่วนกลางระดับไฮเอนด์ครบครันที่สุดในย่านลาดพร้าว

ทำเลและการเดินทาง:

  • 0 เมตร จาก Interchange BTS ห้าแยกลาดพร้าว และ MRT พหลโยธิน
  • เชื่อมต่อถนนพหลโยธิน, ถนนวิภาวดีรังสิต และถนนลาดพร้าว
  • ตรงข้าม Central Ladprao และใกล้ Union Mall, ปตท. สำนักงานใหญ่

ราคาเสนอขาย: 10,990,000 บาท (ค่าโอนกรรมสิทธิ์ตามตกลง)

ติดต่อสอบถามหรือนัดชมห้อง: โทร: 099-419-6364 Line Official: @bridgethailand

รายละเอียด

  • The Crest Park Residences
  • 10,990,000 (218,099 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 22
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 50.39 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
The Crest Park Residences

1144 จตุจักร กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ เครสท์ พาร์ค เรสซิเดนซ์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ ไลน์ จตุจักร - หมอชิต
คอนโดให้เช่า THE LINE Jatujak - Mochit

มีคอนโดให้เช่า 513 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Jatujak - Mochit

มีคอนโดขาย 279 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ เซนต์ เรสซิเดนซ์
The Saint Residences

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ ไลฟ์ ลาดพร้าว
Life Ladprao

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ แอ็บสแตร็กส์ พหลโยธิน พาร์ค
Abstracts Phahonyothin Park

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ ไลฟ์ แอท ลาดพร้าว 18
Life @ Ladprao 18

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที