ขาย 1 ห้องนอน 68 ตร.ม สเตททาวเวอร์ คอนโดมิเนียม State Tower Condominium

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5053064

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย 1 ห้องนอน 68 ตร.ม สเตททาวเวอร์ คอนโดมิเนียม  State Tower Condominium  - รูปที่ 1/27
รูป ขาย 1 ห้องนอน 68 ตร.ม สเตททาวเวอร์ คอนโดมิเนียม  State Tower Condominium  - รูปที่ 2/27
รูป ขาย 1 ห้องนอน 68 ตร.ม สเตททาวเวอร์ คอนโดมิเนียม  State Tower Condominium  - รูปที่ 3/27
รูป ขาย 1 ห้องนอน 68 ตร.ม สเตททาวเวอร์ คอนโดมิเนียม  State Tower Condominium  - รูปที่ 4/27
รูป ขาย 1 ห้องนอน 68 ตร.ม สเตททาวเวอร์ คอนโดมิเนียม  State Tower Condominium  - รูปที่ 5/27
รูป ขาย 1 ห้องนอน 68 ตร.ม สเตททาวเวอร์ คอนโดมิเนียม  State Tower Condominium  - รูปที่ 6/27
รูป ขาย 1 ห้องนอน 68 ตร.ม สเตททาวเวอร์ คอนโดมิเนียม  State Tower Condominium  - รูปที่ 7/27
รูป ขาย 1 ห้องนอน 68 ตร.ม สเตททาวเวอร์ คอนโดมิเนียม  State Tower Condominium  - รูปที่ 8/27
รูป ขาย 1 ห้องนอน 68 ตร.ม สเตททาวเวอร์ คอนโดมิเนียม  State Tower Condominium  - รูปที่ 9/27
รูป ขาย 1 ห้องนอน 68 ตร.ม สเตททาวเวอร์ คอนโดมิเนียม  State Tower Condominium  - รูปที่ 10/27
รูป ขาย 1 ห้องนอน 68 ตร.ม สเตททาวเวอร์ คอนโดมิเนียม  State Tower Condominium  - รูปที่ 11/27
รูป ขาย 1 ห้องนอน 68 ตร.ม สเตททาวเวอร์ คอนโดมิเนียม  State Tower Condominium  - รูปที่ 12/27
รูป ขาย 1 ห้องนอน 68 ตร.ม สเตททาวเวอร์ คอนโดมิเนียม  State Tower Condominium  - รูปที่ 13/27
รูป ขาย 1 ห้องนอน 68 ตร.ม สเตททาวเวอร์ คอนโดมิเนียม  State Tower Condominium  - รูปที่ 14/27
รูป ขาย 1 ห้องนอน 68 ตร.ม สเตททาวเวอร์ คอนโดมิเนียม  State Tower Condominium  - รูปที่ 15/27
รูป ขาย 1 ห้องนอน 68 ตร.ม สเตททาวเวอร์ คอนโดมิเนียม  State Tower Condominium  - รูปที่ 16/27
รูป ขาย 1 ห้องนอน 68 ตร.ม สเตททาวเวอร์ คอนโดมิเนียม  State Tower Condominium  - รูปที่ 17/27
รูป ขาย 1 ห้องนอน 68 ตร.ม สเตททาวเวอร์ คอนโดมิเนียม  State Tower Condominium  - รูปที่ 18/27
รูป ขาย 1 ห้องนอน 68 ตร.ม สเตททาวเวอร์ คอนโดมิเนียม  State Tower Condominium  - รูปที่ 19/27
รูป ขาย 1 ห้องนอน 68 ตร.ม สเตททาวเวอร์ คอนโดมิเนียม  State Tower Condominium  - รูปที่ 20/27
รูป ขาย 1 ห้องนอน 68 ตร.ม สเตททาวเวอร์ คอนโดมิเนียม  State Tower Condominium  - รูปที่ 21/27
รูป ขาย 1 ห้องนอน 68 ตร.ม สเตททาวเวอร์ คอนโดมิเนียม  State Tower Condominium  - รูปที่ 22/27
รูป ขาย 1 ห้องนอน 68 ตร.ม สเตททาวเวอร์ คอนโดมิเนียม  State Tower Condominium  - รูปที่ 23/27
รูป ขาย 1 ห้องนอน 68 ตร.ม สเตททาวเวอร์ คอนโดมิเนียม  State Tower Condominium  - รูปที่ 24/27
รูป ขาย 1 ห้องนอน 68 ตร.ม สเตททาวเวอร์ คอนโดมิเนียม  State Tower Condominium  - รูปที่ 25/27
รูป ขาย 1 ห้องนอน 68 ตร.ม สเตททาวเวอร์ คอนโดมิเนียม  State Tower Condominium  - รูปที่ 26/27
รูป ขาย 1 ห้องนอน 68 ตร.ม สเตททาวเวอร์ คอนโดมิเนียม  State Tower Condominium  - รูปที่ 27/27
ดูรูปทั้งหมด 27 รูป
7,500,000 (110,294 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 28
68 ตร.ม.

สเตท ทาวเวอร์ บางรัก กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

ชั้น 28 ทิศ ตะวันตกเฉียงใต้

ขนาดห้อง 68 ตร.ม.

มีเฟอร์นิเจอร์ในห้องครบครัน

ใจกลางเมือง ชั้นสูงวิวสวย พร้อมเข้าอยู่

ราคา 7.5 ล้านบาท

ค่าโอนภาษีผู้ขายรับ

แผนที่

https://maps.app.goo.gl/Q3AiKZpzAxJoEeUe7

=================================

ติดต่อ น้องบี เบอร์โทร 064-182-6999

สนใจ เช่า – ซื้อ ติดต่อ Line ID: @superb-estate

https://lin.ee/luSfAxh

สนใจฝากทรัพย์เช่า – ขาย ติดต่อ Line ID: @superbestate

https://lin.ee/K5iYwEr

=================================

ESID-00648

รายละเอียด

  • State Tower
  • 7,500,000 (110,294 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 28
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 68 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า State Tower

66 ประกาศเช่า

ประกาศขาย State Tower

37 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ สเตท ทาวเวอร์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ สี่พระยา - สามย่าน
Supalai Premier Si Phraya - Samyan

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

คอนโดให้เช่า Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดให้เช่า 132 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

logo โครงการ ริธึ่ม สาทร
Rhythm Sathorn

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีโว สีลม
Noble Revo Silom

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ เออบาโน่ แอบโซลูท สาทร - ตากสิน