ขาย 1 ห้องนอน 29.4 ตร.ม. ไนท์บริดจ์ คอลลาจ สุขุมวิท 107 Knightsbridge Collage Sukhumvit 107

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5673804

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย 1 ห้องนอน 29.4 ตร.ม. ไนท์บริดจ์ คอลลาจ สุขุมวิท 107 Knightsbridge Collage Sukhumvit 107  - รูปที่ 1/9
รูป ขาย 1 ห้องนอน 29.4 ตร.ม. ไนท์บริดจ์ คอลลาจ สุขุมวิท 107 Knightsbridge Collage Sukhumvit 107  - รูปที่ 2/9
รูป ขาย 1 ห้องนอน 29.4 ตร.ม. ไนท์บริดจ์ คอลลาจ สุขุมวิท 107 Knightsbridge Collage Sukhumvit 107  - รูปที่ 3/9
รูป ขาย 1 ห้องนอน 29.4 ตร.ม. ไนท์บริดจ์ คอลลาจ สุขุมวิท 107 Knightsbridge Collage Sukhumvit 107  - รูปที่ 4/9
รูป ขาย 1 ห้องนอน 29.4 ตร.ม. ไนท์บริดจ์ คอลลาจ สุขุมวิท 107 Knightsbridge Collage Sukhumvit 107  - รูปที่ 5/9
รูป ขาย 1 ห้องนอน 29.4 ตร.ม. ไนท์บริดจ์ คอลลาจ สุขุมวิท 107 Knightsbridge Collage Sukhumvit 107  - รูปที่ 6/9
รูป ขาย 1 ห้องนอน 29.4 ตร.ม. ไนท์บริดจ์ คอลลาจ สุขุมวิท 107 Knightsbridge Collage Sukhumvit 107  - รูปที่ 7/9
รูป ขาย 1 ห้องนอน 29.4 ตร.ม. ไนท์บริดจ์ คอลลาจ สุขุมวิท 107 Knightsbridge Collage Sukhumvit 107  - รูปที่ 8/9
รูป ขาย 1 ห้องนอน 29.4 ตร.ม. ไนท์บริดจ์ คอลลาจ สุขุมวิท 107 Knightsbridge Collage Sukhumvit 107  - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
3,300,000 (112,245 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 12
29.4 ตร.ม.

ไนท์บริดจ์ คอลลาจ สุขุมวิท 107 เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 

ขนาดห้อง 29.4 ตร.ม. ชั้น 12A 

ห้องทิศใต้ ไม่ร้อน ห้องเงียบ(ฝั่งไม่ติดถนน) วิวโปร่งโล่ง ไม่มีตึกสูงบัง 

ห้องครัวติดกับห้องอื่นแค่ฝั่งเดียว ให้ความเป็นส่วนตัวในห้องนอน

ห้องตกเเต่งพร้อมเข้าอยู่ 

ขายราคา 3.3 ล้านบาท

ค่าโอน 2% คนละครึ่ง 

เเละปล่อยเช่าเดือนละ 13K 

แผนที่ https://maps.app.goo.gl/KxpomEaLiauKjBeLA

สถานที่ใกล้เคียง 

ใกล้สนามบินสุวรรภูมิเพียง 30 นาที

 ใกล้ศูย์การค้า ตลาด โรงเรียน และทางด่วน เช่น

โรงเรียน St.Andrews International, 

โรงพยาบาลกล้วยน้ำไท2, Central บางนา, Mega & Ikea บางนา

Bitec บางนา และ Bangkok Mall 

=================================

ติดต่อ น้องบี เบอร์โทร 064-182-6999

สนใจ เช่า – ซื้อ ติดต่อ Line ID: @superb-estate

https://lin.ee/luSfAxh

สนใจฝากทรัพย์เช่า – ขาย ติดต่อ Line ID: @superbestate

https://lin.ee/K5iYwEr

=================================

ESID-00959

รายละเอียด

  • Knights Bridge Collage Sukhumvit 107
  • 3,300,000 (112,245 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 12
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 29.4 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Knights Bridge Collage Sukhumvit 107

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไนท์บริดจ์ คอลลาจ สุขุมวิท 107

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสท์เกต
IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

มีคอนโดให้เช่า 180 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

มีคอนโดขาย 57 ประกาศ

logo โครงการ น็อตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท 105
Notting Hill Sukhumvit 105

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ เดอะ คาบาน่า
The Cabana

2.3 กม.

logo โครงการ เดอะ คิทท์ พลัส สุขุมวิท 113
The Kith Plus Sukhumvit 113

1.6 กม.