#Z3009💥 041168 🔥 ขายคอนโด KPN The Capital Condo Ratchaprarop-Vibha

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5547208

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป #Z3009💥 041168 🔥 ขายคอนโด KPN The Capital Condo Ratchaprarop-Vibha  - รูปที่ 1/8
รูป #Z3009💥 041168 🔥 ขายคอนโด KPN The Capital Condo Ratchaprarop-Vibha  - รูปที่ 2/8
รูป #Z3009💥 041168 🔥 ขายคอนโด KPN The Capital Condo Ratchaprarop-Vibha  - รูปที่ 3/8
รูป #Z3009💥 041168 🔥 ขายคอนโด KPN The Capital Condo Ratchaprarop-Vibha  - รูปที่ 4/8
รูป #Z3009💥 041168 🔥 ขายคอนโด KPN The Capital Condo Ratchaprarop-Vibha  - รูปที่ 5/8
รูป #Z3009💥 041168 🔥 ขายคอนโด KPN The Capital Condo Ratchaprarop-Vibha  - รูปที่ 6/8
รูป #Z3009💥 041168 🔥 ขายคอนโด KPN The Capital Condo Ratchaprarop-Vibha  - รูปที่ 7/8
รูป #Z3009💥 041168 🔥 ขายคอนโด KPN The Capital Condo Ratchaprarop-Vibha  - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
3,595,000 (92,679 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 14
38.79 ตร.ม.

เดอะ แคปิตอล ราชปรารภ - วิภาวดี พญาไท กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

#Z3009💥 041168 ขายคอนโด KPN The Capital Condo Ratchaprarop-Vibha 

เดอะ แคปปิตอล ราชปรารภ-วิภาฯ
รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 
ขนาดห้อง 38.79 ตรม.
ชั้น 14
ราคาขาย 3,595,000 บาท 
เฟอร์นิเจอร์ครบ
ฟรีภาษี และ ค่าโอน ผู้ขายจ่าย 100%

แผนที่
https://maps.app.goo.gl/kdggzTxDkDVSd6mC8?g_st=ipc

สนใจติดต่อ 
โทร : 0632133317 ( สาขาพระราม9 )
โทร : 0979211009 ( สาขาเอกมัย )
Whatsapp : +6632133317
Line: @holtop (มีเครื่องหมาย @) https://lin.ee/Twh6YiW
วีแชท: holtopTH
สอบถามเพิ่มเติม/นัดดูห้องได้ที่แอดมินค่ะ 
มีแอดมินคอยตอบตลอด24ชม.

#Z3009💥 041168 Condo for sale: KPN The Capital Condo Ratchaprarop-Vibha

The Capital Ratchaprarop-Vibha
1 bedroom, 1 bathroom
38.79 sq m
14th floor
Sale price: 3,595,000 baht
Fully furnished
Free tax and transfer fees, seller pays 100%

Map
https://maps.app.goo.gl/kdggzTxDkDVSd6mC8?g_st=ipc

Interested in contacting
Tel: 0632133317 (Branch RAMA 9)
Tel: 0979211009 (Branch EKKAMAI)
Whatsapp: +6632133317
Line: @holtop (with @) https://lin.ee/Twh6YiW
WeChat: holtopTH
For more information/appointment to view the room, please contact the admin.
There is an admin to answer 24 hours a day.

#Z3009💥 041168 公寓出售:KPN The Capital Condo Ratchaprarop-Vibha

The Capital Ratchaprarop-Vibha

一室一衛

38.79 平方米

14 樓

售價:3,595,000 泰銖

家具齊全

免稅費及過戶費,賣方承擔全部費用

地圖 
https://maps.app.goo.gl/kdggzTxDkDVSd6mC8?g_st=ipc

有意者請聯絡
電話:0632133317 (電洽拉玛九分店)
電話:0979211009 (電洽億甲邁分店)
Whatsapp:+6632133317
Line:@holtop(附 @)https://lin.ee/Twh6YiW
微信:holtopTH
如欲了解更多資訊或預約看房,請聯絡管理員。
有管理員 24 小時為您解答疑問。

รายละเอียด

  • The Capital Ratchaprarop - Vibhavadi
  • 3,595,000 (92,679 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 14
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 38.79 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ แคปิตอล ราชปรารภ - วิภาวดี

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ คาซ่า คอนโด อโศก - ดินแดง
Casa Condo Asoke - Dindaeng

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

คอนโดให้เช่า Casa Condo Asoke - Dindaeng

มีคอนโดให้เช่า 40 ประกาศ

ขายคอนโด Casa Condo Asoke - Dindaeng

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

logo โครงการ ลุมพินี สวีท ดินแดง - ราชปรารภ
Lumpini Suite Din Daeng - Ratchaprarop

0.3 กม.

เดินประมาณ 4 นาที

logo โครงการ ริธึ่ม รางน้ำ
Rhythm Rangnam

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ เวิร์ฟ ราชปรารภ
IDEO Verve Ratchaprarop

1.3 กม.