Wyndham Jomtien Pattaya คอนโด 5 ดาว การันตี 8 ปี ราคาเพียง 2.89 ล้าน

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5776234

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป Wyndham Jomtien Pattaya คอนโด 5 ดาว การันตี 8 ปี ราคาเพียง 2.89 ล้าน - รูปที่ 1/8
รูป Wyndham Jomtien Pattaya คอนโด 5 ดาว การันตี 8 ปี ราคาเพียง 2.89 ล้าน - รูปที่ 2/8
รูป Wyndham Jomtien Pattaya คอนโด 5 ดาว การันตี 8 ปี ราคาเพียง 2.89 ล้าน - รูปที่ 3/8
รูป Wyndham Jomtien Pattaya คอนโด 5 ดาว การันตี 8 ปี ราคาเพียง 2.89 ล้าน - รูปที่ 4/8
รูป Wyndham Jomtien Pattaya คอนโด 5 ดาว การันตี 8 ปี ราคาเพียง 2.89 ล้าน - รูปที่ 5/8
รูป Wyndham Jomtien Pattaya คอนโด 5 ดาว การันตี 8 ปี ราคาเพียง 2.89 ล้าน - รูปที่ 6/8
รูป Wyndham Jomtien Pattaya คอนโด 5 ดาว การันตี 8 ปี ราคาเพียง 2.89 ล้าน - รูปที่ 7/8
รูป Wyndham Jomtien Pattaya คอนโด 5 ดาว การันตี 8 ปี ราคาเพียง 2.89 ล้าน - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
2,890,000 (83,189 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 4
34.74 ตร.ม.

วินด์แฮม จอมเทียน พัทยา สัตหีบ ชลบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ข้อเสนอสุดฮอต – วินด์แฮม จอมเทียน พัทยา

💥 ขายขาดทุนกว่า 1 ล้านบาท จากราคาตามสัญญาเดิม

💥 เหลือเพียง 1 ยูนิตเท่านั้น – โควต้าชาวต่างชาติ

🏨 โครงการ: วินด์แฮม จอมเทียน พัทยา (โรงแรม 5 ดาว บริหารจัดการเรสซิเดนซ์)

📍 จอมเทียน พัทยา

🌍 โควต้าชาวต่างชาติ (กรรมสิทธิ์ชาวต่างชาติ)

🛏 สตูดิโอ (แบบมีสวน)

📐 34.73 ตร.ม.

🏢 ชั้น 4

💰 ราคาขายด่วน: เพียง 2.85 ล้านบาท (2,850,000 บาท)

‼ ราคาตามสัญญาเดิม 3.68 ล้านบาท

‼ เจ้าของขายขาดทุนกว่า 1 ล้านบาท

━━━━━━━━━━━━━━━

📈 โปรแกรมการลงทุน

✅ ผลตอบแทนรับประกัน 6% ต่อปี (โปรแกรม 8 ปี)

✅ ประมาณ เหลือระยะเวลาเช่า 7 ปี

✅ รับรายได้รายเดือนจนกว่าสัญญาจะสิ้นสุด

≈ 18,000+ บาทต่อเดือน

≈ 221,000 บาทต่อปี

✔ บริหารจัดการโดยแบรนด์โรงแรมระดับนานาชาติ

✔ ไม่ต้องบริหารจัดการผู้เช่า

✔ โอกาสสร้างรายได้แบบไม่ต้องลงแรงอย่างแท้จริง

ในราคานี้ ผลตอบแทนที่แท้จริงสูงกว่าที่คำนวณไว้เดิม 6% อย่างมาก

☎️สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ 092 - 2632456

รายละเอียด

  • Wyndham Jomtien Pattaya
  • 2,890,000 (83,189 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก 3
  • สตูดิโอ
  • 4
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 34.74 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
มีอินเตอร์เน็ตไร้สาย (Wi-Fi) ในห้องพัก
Access control (แสกนนิ้ว/Keycard)
กล้องวงจรปิด (CCTV)