- Urgent Sale - Manhattan Chidlom (Manhattan Chidlom) Ready to move in (S05-1247)

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4766755

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป - Urgent Sale - Manhattan Chidlom (Manhattan Chidlom) Ready to move in (S05-1247) - รูปที่ 1/13
รูป - Urgent Sale - Manhattan Chidlom (Manhattan Chidlom) Ready to move in (S05-1247) - รูปที่ 2/13
รูป - Urgent Sale - Manhattan Chidlom (Manhattan Chidlom) Ready to move in (S05-1247) - รูปที่ 3/13
รูป - Urgent Sale - Manhattan Chidlom (Manhattan Chidlom) Ready to move in (S05-1247) - รูปที่ 4/13
รูป - Urgent Sale - Manhattan Chidlom (Manhattan Chidlom) Ready to move in (S05-1247) - รูปที่ 5/13
รูป - Urgent Sale - Manhattan Chidlom (Manhattan Chidlom) Ready to move in (S05-1247) - รูปที่ 6/13
รูป - Urgent Sale - Manhattan Chidlom (Manhattan Chidlom) Ready to move in (S05-1247) - รูปที่ 7/13
รูป - Urgent Sale - Manhattan Chidlom (Manhattan Chidlom) Ready to move in (S05-1247) - รูปที่ 8/13
รูป - Urgent Sale - Manhattan Chidlom (Manhattan Chidlom) Ready to move in (S05-1247) - รูปที่ 9/13
รูป - Urgent Sale - Manhattan Chidlom (Manhattan Chidlom) Ready to move in (S05-1247) - รูปที่ 10/13
รูป - Urgent Sale - Manhattan Chidlom (Manhattan Chidlom) Ready to move in (S05-1247) - รูปที่ 11/13
รูป - Urgent Sale - Manhattan Chidlom (Manhattan Chidlom) Ready to move in (S05-1247) - รูปที่ 12/13
รูป - Urgent Sale - Manhattan Chidlom (Manhattan Chidlom) Ready to move in (S05-1247) - รูปที่ 13/13
ดูรูปทั้งหมด 13 รูป
11,700,000 (132,955 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 11
88 ตร.ม.

แมนฮัตตัน ชิดลม ราชเทวี กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

-ขายด่วน- Manhattan Chidlom (แมนฮัตตัน ชิดลม)พร้อมอยู่ (S05-1247)

Manhattan Chidlom (แมนฮัตตัน ชิดลม)

2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ   

ชั้น 11

ขนาด 88.80 ตร.ม

ราคาขาย 11,700,000 บาท 

**เฟอร์นิเจอร์พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้า**

-เครื่องปรับอากาศ

-ไมโครเวฟ 

-ตู้เย็น

- เครื่องทำน้ำอุ่น 

**สิ่งอำนวยความสะดวก**

-ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

**สถานที่ใกล้เคียง **

- ศูนย์การค้าเซ็นทรัลเวิลด์ 

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมหรือนัดชมห้อง

โทร : 083-5541691

LINE ID: @Sun111 (มี@ด้วยค่ะ)

Line Add Friend= https://lin.ee/U8O5YIg #

 แอดไลน์ตอบไวมาก

***ห้องออกเร็วมาก มีหลายห้อง แคปเจอร์หน้าจอรูปห้อง หรือ Copy link

รายละเอียด

  • Manhattan Chidlom
  • 11,700,000 (132,955 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 11
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 88 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Manhattan Chidlom

29 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Manhattan Chidlom

22 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ แมนฮัตตัน ชิดลม

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
Life One Wireless

0.7 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

คอนโดให้เช่า Life One Wireless

มีคอนโดให้เช่า 948 ประกาศ

ขายคอนโด Life One Wireless

มีคอนโดขาย 222 ประกาศ

logo โครงการ โนเบิล เพลินจิต
Noble Ploenchit

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ วิช ซิกเนเจอร์ มิดทาวน์ สยาม
Wish Signature Midtown Siam

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ คิว สยาม - ราชเทวี
IDEO Q Siam - Ratchathewi

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที