The Room Sukhumvit 38 2 ห้องนอน 90 ตรม. ราคาโครงการ ฟรีค่าใช้จ่าย
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6027247
เข้าชม :
เดอะ รูม สุขุมวิท 38 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
The Room Sukhumvit 38
**มีหลายห้องให้เลือก
**การันตีราคาดีที่สุด ดีลตรงจากโครงการ
สนใจนัดชมห้องจริงหรือสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ตลอด24ชม. นะคะ😊
Tel : 081-2464491 (ทักษพร)
-ฟรี ค่ากองทุนตลอดชีพ
-ฟรี รับประกันห้องชุดหลังการโอนกรรมสิทธิ์
-แนะนำวิศวะกรตรวจความเรียบร้อยภายในห้อง
- ฟรี big clenning ก่อนเข้าพัก
พร้อมโปรโมชั่นสินเชื่อธนาคาร
- กู้เกิน 100%
- ผ่อนต่ำเพียง เริ่มต้น ล้านละ3,000บาท/เดือน
- ดอกเบี้ยพิเศษถูกที่สุด
- มีเจ้าหน้าที่สินเชื่อทุกธนาคารให้คำปรึกษา
- สามารถปรึกษา คำนวณผลอนุมัติ กู้ผ่าน/ไม่ผ่านได้เลย
** พิเศษ**เรามีทีมงานผู้เชี่ยวชาญดูแลหลังการขาย ในเรื่องการปล่อยเช่าหรือฝากขาย สำหรับลูกค้าที่ซื้อกับทางเราโดยเฉพาะ
Tel : 081-2464491 (ทักษพร)
Line ID : @saleproperty
Line : https://lin.ee/zmHLHew
รายละเอียด
- The Room Sukhumvit 38
- 15,290,000 (169,889 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 8
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 90 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
84 ประกาศเช่า
49 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เดอะ รูม สุขุมวิท 38
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม สุขุมวิท 38 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1309765)1 ห้องนอน53m2ชั้น 10+฿11,500,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม สุขุมวิท 38 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1295379)1 ห้องนอน45.16m2ชั้น 6฿9,990,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม สุขุมวิท 38 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1550881)1 ห้องนอน53.36m2ชั้น 14฿11,090,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม สุขุมวิท 38 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2685238)1 ห้องนอน69.26m2ชั้น 14฿15,290,000UPDATE !
คอนโดใหม่หรู 53.36 ตร.ม. ชั้น 14 ย่านพระโขนง คลองเตย วิวเมือง1 ห้องนอน53.3m2ชั้น 14฿11,090,000UPDATE !
คอนโดใหม่หรู 45.20 ตร.ม. ชั้น13 ย่านพระโขนง คลองเตย วิวเมือง1 ห้องนอน45.2m2ชั้น 13฿10,690,000UPDATE !
คอนโดหรูในพระโขนง The Room Sukhumvit 38 1 ห้องนอน พร้อมเฟอร์นิเจอร์1 ห้องนอน44.8m2ชั้น 6฿9,990,000UPDATE !
เดอะ รูม สุขุมวิท 38: ที่พักอาศัยระดับพรีเมียมใจกลางย่านที่เงียบสงบที่สุดในสุขุมวิท2 ห้องนอน79.1m2ชั้น 15฿21,050,000UPDATE !
คอนโดใหม่ The Room สุขุมวิท 38 - 2 ห้องนอน พื้นที่กว้างขวาง2 ห้องนอน90.9m2ชั้น 15฿23,900,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

6.4 กม.
2.1 กม.
3.3 กม.
3.5 กม.
0 กม.
2.9 กม.
0 กม.
2.2 กม.
0 กม.
2.3 กม.
2.3 กม.
0 กม.
0 กม.
3.1 กม.
4.1 กม.
0 กม.
2.9 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ The Room Sukhumvit 38
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![ราคาดีที่สุด! คอนโด 2 ห้องนอน Noble Reveal ใกล้ BTS เอกมัย 200 ม. รีโนเวทใหม่ สไตล์มินิมอลหรู ทำเลสุขุมวิท–ทองหล่อ [U1985457]](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202602/20260219/rdL61KmmmXN4TTLY4vic.jpg?width=486&height=360)

![ขายด่วน คอนโด 2 ห้องนอน Taka Haus เอกมัย ราคาดี 7.88 ล้าน ลงทุนคุ้ม - [U6024424]](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202604/20260423/gLvHsCj6vCd1gU6RoyLz.jpg?width=486&height=360)

![ขายคอนโดสุขุมวิท 2 ห้องนอน Rare Large Unit พร้อมรายได้ทันที - [U1094704]](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202605/20260507/e361w1zK7Hv6wuJjJjii.jpg?width=486&height=360)