The roof garden อ่อนนุช-สุขุมวิท50 ชั้น 8 ห้องริมเลขที่ 53 พื้นที่ 60 ตรม. 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ ขาย 3.6ล้านบาท

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4799884

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป The roof garden อ่อนนุช-สุขุมวิท50 ชั้น 8 ห้องริมเลขที่ 53 พื้นที่ 60 ตรม. 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ ขาย 3.6ล้านบาท - รูปที่ 1/8
รูป The roof garden อ่อนนุช-สุขุมวิท50 ชั้น 8 ห้องริมเลขที่ 53 พื้นที่ 60 ตรม. 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ ขาย 3.6ล้านบาท - รูปที่ 2/8
รูป The roof garden อ่อนนุช-สุขุมวิท50 ชั้น 8 ห้องริมเลขที่ 53 พื้นที่ 60 ตรม. 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ ขาย 3.6ล้านบาท - รูปที่ 3/8
รูป The roof garden อ่อนนุช-สุขุมวิท50 ชั้น 8 ห้องริมเลขที่ 53 พื้นที่ 60 ตรม. 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ ขาย 3.6ล้านบาท - รูปที่ 4/8
รูป The roof garden อ่อนนุช-สุขุมวิท50 ชั้น 8 ห้องริมเลขที่ 53 พื้นที่ 60 ตรม. 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ ขาย 3.6ล้านบาท - รูปที่ 5/8
รูป The roof garden อ่อนนุช-สุขุมวิท50 ชั้น 8 ห้องริมเลขที่ 53 พื้นที่ 60 ตรม. 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ ขาย 3.6ล้านบาท - รูปที่ 6/8
รูป The roof garden อ่อนนุช-สุขุมวิท50 ชั้น 8 ห้องริมเลขที่ 53 พื้นที่ 60 ตรม. 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ ขาย 3.6ล้านบาท - รูปที่ 7/8
รูป The roof garden อ่อนนุช-สุขุมวิท50 ชั้น 8 ห้องริมเลขที่ 53 พื้นที่ 60 ตรม. 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ ขาย 3.6ล้านบาท - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
3,600,000 (60,000 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 8
60 ตร.ม.

เดอะ รูฟ การ์เด้น อ่อนนุช 762 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

The roof garden อ่อนนุช-สุขุมวิท50 ชั้น 8 ห้องริมเลขที่ 53 พื้นที่ 60 ตรม. 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ ขาย 3.6ล้านบาทรวมโอน

ไลน์ vashirawuttt

โทร 0957701104

รายละเอียด

  • The Roof Garden On Nut
  • 3,600,000 (60,000 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 8
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 60 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
The Roof Garden On Nut

762 คลองเตย กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ รูฟ การ์เด้น อ่อนนุช

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ สุขุมวิท 93
IDEO Sukhumvit 93

1.9 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

คอนโดให้เช่า IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดให้เช่า 480 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดขาย 139 ประกาศ

logo โครงการ ไลฟ์ สุขุมวิท 48
Life Sukhumvit 48

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท
IDEO Mobi Sukhumvit

1.4 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ แอสปาย สุขุมวิท 48
Aspire Sukhumvit 48

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50