The Privacy Thaphra Interchange【𝐒𝐄𝐋𝐋】🔥 คอนโดโมเดิร์นใจกลางเมือง พร้อมฟังก์ชันการใช้งานที่ครบครัน 🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4803837

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป The Privacy Thaphra Interchange【𝐒𝐄𝐋𝐋】🔥 คอนโดโมเดิร์นใจกลางเมือง พร้อมฟังก์ชันการใช้งานที่ครบครัน  🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo - รูปที่ 1/9
รูป The Privacy Thaphra Interchange【𝐒𝐄𝐋𝐋】🔥 คอนโดโมเดิร์นใจกลางเมือง พร้อมฟังก์ชันการใช้งานที่ครบครัน  🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo - รูปที่ 2/9
รูป The Privacy Thaphra Interchange【𝐒𝐄𝐋𝐋】🔥 คอนโดโมเดิร์นใจกลางเมือง พร้อมฟังก์ชันการใช้งานที่ครบครัน  🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo - รูปที่ 3/9
รูป The Privacy Thaphra Interchange【𝐒𝐄𝐋𝐋】🔥 คอนโดโมเดิร์นใจกลางเมือง พร้อมฟังก์ชันการใช้งานที่ครบครัน  🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo - รูปที่ 4/9
รูป The Privacy Thaphra Interchange【𝐒𝐄𝐋𝐋】🔥 คอนโดโมเดิร์นใจกลางเมือง พร้อมฟังก์ชันการใช้งานที่ครบครัน  🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo - รูปที่ 5/9
รูป The Privacy Thaphra Interchange【𝐒𝐄𝐋𝐋】🔥 คอนโดโมเดิร์นใจกลางเมือง พร้อมฟังก์ชันการใช้งานที่ครบครัน  🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo - รูปที่ 6/9
รูป The Privacy Thaphra Interchange【𝐒𝐄𝐋𝐋】🔥 คอนโดโมเดิร์นใจกลางเมือง พร้อมฟังก์ชันการใช้งานที่ครบครัน  🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo - รูปที่ 7/9
รูป The Privacy Thaphra Interchange【𝐒𝐄𝐋𝐋】🔥 คอนโดโมเดิร์นใจกลางเมือง พร้อมฟังก์ชันการใช้งานที่ครบครัน  🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo - รูปที่ 8/9
รูป The Privacy Thaphra Interchange【𝐒𝐄𝐋𝐋】🔥 คอนโดโมเดิร์นใจกลางเมือง พร้อมฟังก์ชันการใช้งานที่ครบครัน  🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
3,300,000 (137,500 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
24 ตร.ม.

เดอะ ไพรเวซี่ ท่าพระ อินเตอร์เชนจ์ บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

《 HSTPTI031 》

【1 BED 1 BATH (STUDIO)】Size : 24.00 m² | Floor : 18

 💸 SELL : ฿ 3.30 M

 

_____________________________________

 

☎️ ติดต่อ《CONTACT》☎️

➖ Tel.: 096-871-1343 (คุณวุ้นเส้น)

➖ Line ID: @hacondo 👉 https://lin.ee/B4c9dSL 👈

รายละเอียด

  • The Privacy Thaphra Interchange
  • 3,300,000 (137,500 บาท/ตร.ม.)
  • สตูดิโอ
  • 1X-2X
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 24 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ ไพรเวซี่ ท่าพระ อินเตอร์เชนจ์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ ท่าพระ อินเตอร์เชนจ์
IDEO Tha Phra Interchange

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

คอนโดให้เช่า IDEO Tha Phra Interchange

มีคอนโดให้เช่า 47 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Tha Phra Interchange

มีคอนโดขาย 45 ประกาศ

logo โครงการ ยูนิโอ จรัญฯ 3
Unio Charan 3

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ เดอะ พาร์คแลนด์ เพชรเกษม - ท่าพระ
The Parkland Phetkasem - Thapra

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

logo โครงการ ซิตี้ โฮม สี่แยกท่าพระ
City Home Tha Phra Intersection

0.4 กม.