The Privacy Thaphra Interchange【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥ชีวิตที่สมบูรณ์แบบ กับทำเลทองฝั่งธนฯ ใกล้จุดเชื่อมต่อ 🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
4872273
เข้าชม :
เดอะ ไพรเวซี่ ท่าพระ อินเตอร์เชนจ์ บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
《 HSTPTI032 》
【1 BED 1 BATH (STUDIO)】Size : 24.00 m² | Floor : 19
💸 RENT : ฿ 9,000 / month
💸 SELL : ฿ 3.30 M
_____________________________________
☎️ ติดต่อ《CONTACT》☎️
➖ Tel.: 096-871-1343 (คุณวุ้นเส้น)
➖ Line ID: @hacondo 👉 https://lin.ee/B4c9dSL 👈
รายละเอียด
- The Privacy Thaphra Interchange
- 3,300,000 (137,500 บาท/ตร.ม.)
- สตูดิโอ
- 1X-2X
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 24 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
93 ประกาศเช่า
35 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เดอะ ไพรเวซี่ ท่าพระ อินเตอร์เชนจ์

ขายคอนโด เดอะ ไพรเวชี่ ท่าพระ อินเตอร์เชนจ์ อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 25 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ท่าพระ1 ห้องนอน25m2ชั้น 5฿2,850,000UPDATE !
ขายคอนโด Ideo Thaphra Interchange วิวเมือง ทำเลดี ใกล้รถไฟฟ้า1 ห้องนอน34.5m2ชั้น 12A฿3,490,000UPDATE !
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ โครงการ เดอะ ไพรเวซี่ ท่าพระ อินเตอร์เชนจ์ | MD-871151 ห้องนอน25m2ชั้น 10฿2,590,000UPDATE !
ขาย คอนโด สตูดิโอ ในโครงการ เดอะ ไพรเวซี่ ท่าพระ อินเตอร์เชนจ์ 56694431 ห้องนอน24.9m2ชั้น 19฿3,000,000UPDATE !
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ไพรเวซี่ ท่าพระ อินเตอร์เชนจ์ 59881451 ห้องนอน25m2ชั้น 16฿3,100,000UPDATE !
🔥ขายด่วน !! The Privacy Thaphra Interchange - ขายต่ำกว่าทุน ขายพร้อมผู้เช่า ขายพร้อมเฟอร์นิเจอร์ ราคาดีมากกกก ใกล้ MRT ท่าพระ1 ห้องนอน25m2ชั้น 2฿2,400,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด เดอะ ไพรเวชี่ ท่าพระ อินเตอร์เชนจ์ อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 51 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ท่าพระ2 ห้องนอน51m2ชั้น 7฿5,300,000UPDATE !
P-119626 ต้องการขายคอนโด เดอะ ไพรเวซี่ ท่าพระ อินเตอร์เชนจ์ Wat Tha Phra, Bangkok Yai, Bangkok พร้อมสัญญาเช่า Line Id: @easythaihome 085-592-28971 ห้องนอน24m2ชั้น 18฿2,890,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด เดอะ ไพรเวชี่ ท่าพระ อินเตอร์เชนจ์ อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 51 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ท่าพระ2 ห้องนอน51m2ชั้น 7฿5,300,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด เดอะ ไพรเวชี่ ท่าพระ อินเตอร์เชนจ์ อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 51 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ท่าพระ2 ห้องนอน51m2ชั้น 7฿5,300,000UPDATE !