The Monument Sanampao 3 bedrooms, for sale

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

3771536

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป The Monument Sanampao 3 bedrooms, for sale - รูปที่ 1/9
รูป The Monument Sanampao 3 bedrooms, for sale - รูปที่ 2/9
รูป The Monument Sanampao 3 bedrooms, for sale - รูปที่ 3/9
รูป The Monument Sanampao 3 bedrooms, for sale - รูปที่ 4/9
รูป The Monument Sanampao 3 bedrooms, for sale - รูปที่ 5/9
รูป The Monument Sanampao 3 bedrooms, for sale - รูปที่ 6/9
รูป The Monument Sanampao 3 bedrooms, for sale - รูปที่ 7/9
รูป The Monument Sanampao 3 bedrooms, for sale - รูปที่ 8/9
รูป The Monument Sanampao 3 bedrooms, for sale - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
51,000,000 (368,897 บาท/ตร.ม.)
3 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
138.25 ตร.ม.

เดอะ โมนูเมนต์ สนามเป้า 911/3 พญาไท กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

The Monument Sanampao
138.25 Sq.M, 3 bedroom, 3 bathroom,
Fully furnished and ready to move in
BTS Sanampao
Sale 51,000,000 Rent 130,000
Please contact us for more detail

รายละเอียด

  • The Monument Sanampao
  • 51,000,000 (368,897 บาท/ตร.ม.)
  • 3 ห้องนอน
  • 1x+
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 138.25 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
The Monument Sanampao

911/3 พญาไท กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ โมนูเมนต์ สนามเป้า

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี สวีท ดินแดง - ราชปรารภ
Lumpini Suite Din Daeng - Ratchaprarop

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Suite Din Daeng - Ratchaprarop

มีคอนโดให้เช่า 80 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Suite Din Daeng - Ratchaprarop

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

logo โครงการ ริธึ่ม รางน้ำ
Rhythm Rangnam

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ เซ็นทริค อารีย์ สเตชั่น
Centric Ari Station

1.1 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ พญาไท
IDEO Mobi Phayathai

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย เอลีท พญาไท
Supalai Elite Phayathai

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ คิว วิคตอรี
IDEO Q Victory

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

วิทยาลัยพยาบาลกองทัพบก

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

รร.ศรีอยุธยา

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

รร.สันติราษฎร์วิทยาลัย

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

รพ.พญาไท 2

0.2 กม.

เดินประมาณ 2 นาที

รพ.พญาไท 1

1.9 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

รพ.พระมงกุฎเกล้า

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

รพ.เวชศาสตร์เขตร้อน ม.มหิดล

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

รพ.สถาบันโรคไตภูมิราชนครินทร์

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

รพ.เดชา

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

ซอยอารีย์

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

อนุสาวรีย์ชัยฯ

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

สนามเป้า

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

BTS สนามเป้า

0.4 กม.

เดินประมาณ 4 นาที

BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ

0.9 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

รพ.พญาไท 2

0.2 กม.

เดินประมาณ 2 นาที

รพ.พญาไท 1

1.9 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

รพ.พระมงกุฎเกล้า

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

รพ.เวชศาสตร์เขตร้อน ม.มหิดล

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

รพ.สถาบันโรคไตภูมิราชนครินทร์

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

รพ.เดชา

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

ประกาศอื่นๆในโครงการ The Monument Sanampao

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม:

เลื่อนประกาศล่าสุด

ดูประกาศขายทั้งหมด (29)
ยังไม่เจอประกาศ ในเดอะ โมนูเมนต์ สนามเป้าที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • 🏠✨ เบญจศรี คอนโดมิเนียม | 3 Bedrooms for Sale (HBH-ST-76)
    ขายคอนโด
    🏠✨ เบญจศรี คอนโดมิเนียม | 3 Bedrooms for Sale (HBH-ST-76)
    ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
    ฿17,800,000
    UPDATE !
    3 นอน
    4 น้ำ
    231 ตร.ม.
    ชั้น 5
  • วิทยุ คอมเพล็กซ์ - 3 Bedroom for Sale (ขาย) / HBH-ST-25
    ขายคอนโด
    วิทยุ คอมเพล็กซ์ - 3 Bedroom for Sale (ขาย) / HBH-ST-25
    ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
    ฿11,000,000
    UPDATE !
    3 นอน
    3 น้ำ
    155 ตร.ม.
    ชั้น 22
  • DL26010898 ขายคอนโด ไอดีโอ คิว พญาไท (IDEO Q Phayathai) ใกล้ BTS พญาไท พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc
    ขายคอนโด
    DL26010898 ขายคอนโด ไอดีโอ คิว พญาไท (IDEO Q Phayathai) ใกล้ BTS พญาไท พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc
    ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
    ฿18,500,000
    UPDATE !
    3 นอน
    3 น้ำ
    115 ตร.ม.
    ชั้น 30
  • ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ วิช ซิกเนเจอร์ มิดทาวน์ สยาม 1375300
    ขายคอนโด
    ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ วิช ซิกเนเจอร์ มิดทาวน์ สยาม 1375300
    ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
    ฿21,590,000
    UPDATE !
    3 นอน
    2 น้ำ
    91.75 ตร.ม.
    ชั้น 41
  • Newly Renovated Large Unit for Sale  1164276
    ขายคอนโด
    Newly Renovated Large Unit for Sale 1164276
    ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
    ฿67,100,000
    UPDATE !
    3 นอน
    3 น้ำ
    251 ตร.ม.
    ชั้น 13
  • ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เวีย อารีย์ 1812168
    ขายคอนโด
    ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เวีย อารีย์ 1812168
    พญาไท กรุงเทพมหานคร
    ฿40,900,000
    UPDATE !
    3 นอน
    3 น้ำ
    177.5 ตร.ม.
    ชั้น 16
    เวีย อารีย์

    15 ประกาศ

  • Chidlom Place ชั้น 9 ( 279 ตารางเมตร) 6003275
    ขายคอนโด
    Chidlom Place ชั้น 9 ( 279 ตารางเมตร) 6003275
    ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
    ฿35,000,000
    UPDATE !
    3 นอน
    4 น้ำ
    279 ตร.ม.
    ชั้น 9
    ชิดลม เพลส

    12 ประกาศ

  • ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ สิทธาคาร คอนโดมิเนียม 5902833
    ขายคอนโด
    ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ สิทธาคาร คอนโดมิเนียม 5902833
    ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
    ฿30,000,000
    UPDATE !
    3 นอน
    3 น้ำ
    220 ตร.ม.
    ชั้น 15
  • 📉 3-Bedroom Combine Unit , The Signature by Urbano 🚆 near Bts Saphan Khwai
    ขายคอนโด
    📉 3-Bedroom Combine Unit , The Signature by Urbano 🚆 near Bts Saphan Khwai
    พญาไท กรุงเทพมหานคร
    ฿25,000,000
    UPDATE !
    3 นอน
    3 น้ำ
    120 ตร.ม.
  • ประกาศเช่าคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • ว่างพร้อมอยู่! The Circle. 3นอน 176ตรม. Line id: @pfagent
    เช่าคอนโด
    ว่างพร้อมอยู่! The Circle. 3นอน 176ตรม. Line id: @pfagent
    ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
    ฿79,000 / เดือน
    UPDATE !
    3 นอน
    3 น้ำ
    176 ตร.ม.
    ชั้น 30
  • 🔺 ให้เช่าคอนโด ปทุมวัน เพลส อาคาร 1 ชั้น 7 3 ห้องนอน ขนาด 90 ตรม ใกล้ ห้างสรรพินค้าสยามพารากอน
    เช่าคอนโด
    🔺 ให้เช่าคอนโด ปทุมวัน เพลส อาคาร 1 ชั้น 7 3 ห้องนอน ขนาด 90 ตรม ใกล้ ห้างสรรพินค้าสยามพารากอน
    ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
    ฿30,000 / เดือน
    UPDATE !
    3 นอน
    2 น้ำ
    90 ตร.ม.
    ชั้น 7
  • 🚩 ให้เช่าคอนโด วิทยุ คอมเพล็กซ์ อาคาร 1 ชั้น 33 3 ห้องนอน ขนาด 120 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยมหานคร
    เช่าคอนโด
    🚩 ให้เช่าคอนโด วิทยุ คอมเพล็กซ์ อาคาร 1 ชั้น 33 3 ห้องนอน ขนาด 120 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยมหานคร
    ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
    ฿45,000 / เดือน
    UPDATE !
    3 นอน
    2 น้ำ
    120 ตร.ม.
    ชั้น 33
  • 🚩Best room!🚩 ให้เช่าคอนโด เอ็กซ์ที พญาไท อาคาร A ชั้น 11 3 ห้องนอน ขนาด 100.00 ตรม ใกล้ BTS พญาไท
    เช่าคอนโด
    🚩Best room!🚩 ให้เช่าคอนโด เอ็กซ์ที พญาไท อาคาร A ชั้น 11 3 ห้องนอน ขนาด 100.00 ตรม ใกล้ BTS พญาไท
    ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
    ฿90,000 / เดือน
    UPDATE !
    3 นอน
    2 น้ำ
    100 ตร.ม.
    ชั้น 11
  • เช่าห้องไสตล์หรู 3ห้องนอน ทำเลดี ชั้นสูง ชั้น 25+ / ใกล้ BTS เพลินจิต / The Park Chidlom
    เช่าคอนโด
    เช่าห้องไสตล์หรู 3ห้องนอน ทำเลดี ชั้นสูง ชั้น 25+ / ใกล้ BTS เพลินจิต / The Park Chidlom
    ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
    ฿220,000 / เดือน
    UPDATE !
    3 นอน
    4 น้ำ
    258.87 ตร.ม.
  • DL26010203 ให้เช่าคอนโด ดิ แอดเดรส ชิดลม (The Address Art Deco Chidlom) ใกล้ BTS ชิดลม พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll
    เช่าคอนโด
    DL26010203 ให้เช่าคอนโด ดิ แอดเดรส ชิดลม (The Address Art Deco Chidlom) ใกล้ BTS ชิดลม พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll
    ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
    ฿85,000 / เดือน
    UPDATE !
    3 นอน
    3 น้ำ
    184 ตร.ม.
    ชั้น 16
  • คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย พรีเมียร์ สามเสน-ราชวัตร ใกล้ ราชวัตร (ID 2414047)
    เช่าคอนโด
    คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย พรีเมียร์ สามเสน-ราชวัตร ใกล้ ราชวัตร (ID 2414047)
    ดุสิต กรุงเทพมหานคร
    ฿80,000 / เดือน
    UPDATE !
    3 นอน
    3 น้ำ
    123 ตร.ม.
    ชั้น 12
  • :

    บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
    เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
    ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

    ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

    ติดต่อเรา

    Verified by