The Line Wongsawang | 📍ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้ MRT วงศ์สว่าง
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6052795
เข้าชม :
เดอะ ไลน์ วงศ์สว่าง บางซื่อ กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
✨ The Line Wongsawang ✨
1 Bedroom 1 Bathroom
💰 ราคาเพียง 2,499,000 บาท
ห้องตกแต่งพร้อมอยู่ เฟอร์นิเจอร์ครบ 🛋️
บรรยากาศดี พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน
📍ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้ MRT วงศ์สว่าง
เหมาะทั้งอยู่อาศัยและลงทุน 💼
You can inbox or DM for more information 😊
Tel : 093-943-4388
WhatsApp : +6693-943-4388
LINE ID : @BPP2019
#TheLineWongsawang #คอนโดพร้อมอยู่ #คอนโดใกล้MRT #คอนโดราคาดี #คอนโดกรุงเทพ
รายละเอียด
- THE LINE Wongsawang
- 3,000,000 (103,699 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 14
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 28.93 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
191 ประกาศเช่า
124 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เดอะ ไลน์ วงศ์สว่าง
P-145617 วิวเมืองสวย! The Line Wongswang ใกล้ MRT วงศ์สว่าง เริ่ม 2.6 ล้าน Line Id: @easythaihome 085-592-28971 ห้องนอน32m2ชั้น 15฿2,600,000UPDATE !
#A124169 ✅ 28/12/68 ขายคอนโด THE LINE Wongsawang 📲📢สอบถาม ld line @condoboy2 ห้องนอน51.73m2ชั้น 29฿4,500,000UPDATE !
#SC13484 📌 ขาย | 🟦🟨เดอะ ไลน์ วงศ์สว่าง🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨1 ห้องนอน28.93m2ชั้น 13฿3,000,000UPDATE !
#SC13354 📌 ขาย | 🟦🟨เดอะ ไลน์ วงศ์สว่าง🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨1 ห้องนอน54.43m2ชั้น 29฿4,200,000UPDATE !
🌆 ขายคอนโด The Line Wongsawang ใกล้ MRT วงศ์สว่าง , 1 ห้องนอน ห้องสวย พร้อมอยู่2 ห้องนอน54.43m2ชั้น 2x฿4,200,000UPDATE !

P-143800 🏢ต้องการขายคอนโด เดอะ ไลน์ วงศ์สว่าง ถ. กรุงเทพ - นนทบุรี Wong Sawang, Bang Sue, Bangkok1 ห้องนอน33m2ชั้น 28฿2,710,000UPDATE !
🔥🔥🔥 ขายคอนโด เดอะ ไลน์ วงศ์สว่าง MRT-วงศ์สว่าง วงศ์สว่าง เขต บางซื่อ กรุงเทพ CX-136004 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥1 ห้องนอน32m2ชั้น 9฿2,288,000UPDATE !
ขายคอนโด เดอะ ไลน์ วงศ์สว่าง MRT-วงศ์สว่าง วงศ์สว่าง เขต บางซื่อ กรุงเทพ CX-135300 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅1 ห้องนอน32.07m2ชั้น 3฿2,300,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 57 ประกาศ
ขายคอนโด Regent Home 27 Bangsonมีคอนโดขาย 76 ประกาศ

5.7 กม.
2.4 กม.
2 กม.
3.6 กม.
3.4 กม.
5.3 กม.
4.5 กม.
2.9 กม.
6 กม.
4.2 กม.
6 กม.
6.5 กม.
3.8 กม.
4.8 กม.
0 กม.
4.7 กม.
2.9 กม.
3.7 กม.
4.9 กม.
3.2 กม.
3.7 กม.
2.8 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
3.5 กม.
4.3 กม.
3.5 กม.
4.3 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ THE LINE Wongsawang
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![[P-40087] ขาย ยู ดีไลท์ แอท บางซ่อน สเตชั่น 2.74M | 1 นอน 31 ตรม. ชั้น 20 วิวเมือง เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ 085-592-2897 Line: @easythaihome](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202508/20250825/6iJRiNJFXafgpwad96Q4.jpg?width=486&height=360)