🔥The Bangkok Thonglor 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 🔥 แต่งครบ ลงทะเบียนรับโปรโมชั่นก่อนใคร

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5956981

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥The Bangkok Thonglor  2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 🔥 แต่งครบ ลงทะเบียนรับโปรโมชั่นก่อนใคร - รูปที่ 1/21
รูป 🔥The Bangkok Thonglor  2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 🔥 แต่งครบ ลงทะเบียนรับโปรโมชั่นก่อนใคร - รูปที่ 2/21
รูป 🔥The Bangkok Thonglor  2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 🔥 แต่งครบ ลงทะเบียนรับโปรโมชั่นก่อนใคร - รูปที่ 3/21
รูป 🔥The Bangkok Thonglor  2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 🔥 แต่งครบ ลงทะเบียนรับโปรโมชั่นก่อนใคร - รูปที่ 4/21
รูป 🔥The Bangkok Thonglor  2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 🔥 แต่งครบ ลงทะเบียนรับโปรโมชั่นก่อนใคร - รูปที่ 5/21
รูป 🔥The Bangkok Thonglor  2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 🔥 แต่งครบ ลงทะเบียนรับโปรโมชั่นก่อนใคร - รูปที่ 6/21
รูป 🔥The Bangkok Thonglor  2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 🔥 แต่งครบ ลงทะเบียนรับโปรโมชั่นก่อนใคร - รูปที่ 7/21
รูป 🔥The Bangkok Thonglor  2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 🔥 แต่งครบ ลงทะเบียนรับโปรโมชั่นก่อนใคร - รูปที่ 8/21
รูป 🔥The Bangkok Thonglor  2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 🔥 แต่งครบ ลงทะเบียนรับโปรโมชั่นก่อนใคร - รูปที่ 9/21
รูป 🔥The Bangkok Thonglor  2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 🔥 แต่งครบ ลงทะเบียนรับโปรโมชั่นก่อนใคร - รูปที่ 10/21
รูป 🔥The Bangkok Thonglor  2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 🔥 แต่งครบ ลงทะเบียนรับโปรโมชั่นก่อนใคร - รูปที่ 11/21
รูป 🔥The Bangkok Thonglor  2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 🔥 แต่งครบ ลงทะเบียนรับโปรโมชั่นก่อนใคร - รูปที่ 12/21
รูป 🔥The Bangkok Thonglor  2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 🔥 แต่งครบ ลงทะเบียนรับโปรโมชั่นก่อนใคร - รูปที่ 13/21
รูป 🔥The Bangkok Thonglor  2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 🔥 แต่งครบ ลงทะเบียนรับโปรโมชั่นก่อนใคร - รูปที่ 14/21
รูป 🔥The Bangkok Thonglor  2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 🔥 แต่งครบ ลงทะเบียนรับโปรโมชั่นก่อนใคร - รูปที่ 15/21
รูป 🔥The Bangkok Thonglor  2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 🔥 แต่งครบ ลงทะเบียนรับโปรโมชั่นก่อนใคร - รูปที่ 16/21
รูป 🔥The Bangkok Thonglor  2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 🔥 แต่งครบ ลงทะเบียนรับโปรโมชั่นก่อนใคร - รูปที่ 17/21
รูป 🔥The Bangkok Thonglor  2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 🔥 แต่งครบ ลงทะเบียนรับโปรโมชั่นก่อนใคร - รูปที่ 18/21
รูป 🔥The Bangkok Thonglor  2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 🔥 แต่งครบ ลงทะเบียนรับโปรโมชั่นก่อนใคร - รูปที่ 19/21
รูป 🔥The Bangkok Thonglor  2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 🔥 แต่งครบ ลงทะเบียนรับโปรโมชั่นก่อนใคร - รูปที่ 20/21
รูป 🔥The Bangkok Thonglor  2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 🔥 แต่งครบ ลงทะเบียนรับโปรโมชั่นก่อนใคร - รูปที่ 21/21
ดูรูปทั้งหมด 21 รูป
22,000,000 (258,824 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 11
85 ตร.ม.

เดอะ แบงค็อก ทองหล่อ วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

The Bangkok Thonglor คือคอนโดระดับลักชัวรีที่สะท้อนตัวตนของการใช้ชีวิตในย่านทองหล่อได้อย่างชัดเจน ทั้งในเรื่องของทำเล ความเป็นส่วนตัว และการออกแบบที่ใส่ใจในทุกรายละเอียด โครงการตั้งอยู่บนซอยทองหล่อ 1 ใกล้ BTS ทองหล่อ รายล้อมด้วยร้านอาหาร คาเฟ่ ไลฟ์สไตล์มอลล์ และสถานที่แฮงเอาต์ชื่อดังของกรุงเทพฯ

ภายในโครงการมีเพียง 148 ยูนิต บนความสูง 31 ชั้น มอบบรรยากาศการอยู่อาศัยที่เงียบสงบและเป็นส่วนตัว พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน ทั้งสระว่ายน้ำวิวเมืองแบบ 360 องศา ฟิตเนส Sky Lounge ห้องอ่านหนังสือ และ Onsen แยกชายหญิง ให้ทุกวันของการอยู่อาศัยเต็มไปด้วยความผ่อนคลายอย่างแท้จริง

📍โครงการ THE BANGKOK THONGLOR 

🛌 2 ห้องนอน , 🛁 2 ห้องน้ำ 

พื้นที่ 85 ตรม. 

🔥ราคาเริ่มต้น 22,000,000 บาท🔥

*ภาพถ่ายห้องตัวอย่าง

สนใจนัดชมห้องจริงและสอบถามเพิ่มเติมติดต่อได้24ชม.ค่ะ

📞ติดต่อ 081-2464491 (ทักษพร) 081-5635256 (K.Tong)

Line id :@saleproperty

Line : https://lin.ee/zmHLHew

รายละเอียด

  • The Bangkok Thonglor
  • 22,000,000 (258,824 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 11
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 85 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า The Bangkok Thonglor

106 ประกาศเช่า

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ แบงค็อก ทองหล่อ

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
Rhythm Sukhumvit 36 - 38

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 430 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 232 ประกาศ

logo โครงการ ริทึ่ม เอกมัย
Rhythm Ekkamai

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย
Taka Haus Ekkamai

1.9 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีมิกซ์
Noble Remix

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 42