Teal Sathorn Taksin【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥ห้อง 3 นอน 3 น้ำ ห้องใหญ่ เหมาะกับครอบครัว ตกแต่งพร้อม สไตล์โมเดิร์น เฟอร์ครบครัน🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5913587
เข้าชม :
ทีล สาทร - ตากสิน 4 คลองสาน กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
《 HATSTN001 》
【3 BED 3 BATH】Size : 110.00 m² | Floor : 27
💸 RENT : ฿ 50,000 / month
💸 SELL : ฿ 14.00 M
_____________________________________
☎️ ติดต่อ《CONTACT》☎️
➖ Tel.: 096-871-1343 (คุณวุ้น)
➖ Line ID: @hacondo 👉 https://lin.ee/B4c9dSL 👈
รายละเอียด
- TEAL Sathorn - Taksin
- 14,000,000 (127,273 บาท/ตร.ม.)
- 3 ห้องนอน
- 2X-3X
- 3 ห้องนอน
- 3 ห้องน้ำ
- 110 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

4 คลองสาน กรุงเทพมหานคร
86 ประกาศเช่า
36 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ทีล สาทร - ตากสิน
#A124308 ✅ 9/5/69 ขายคอนโด TEAL Sathorn - Taksin 📲📢สอบถาม ld line @condoboy2 ห้องนอน60.03m2ชั้น 12A฿6,800,000NEW !

60.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน สำเหร่2 ห้องนอน60m2ชั้น 21฿6,990,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด ทีล สาทร - ตากสิน อาคาร 1 ชั้น 12 2 ห้องนอน ขนาด 60 ตรม ใกล้ ตลาดเจริญรัถ2 ห้องนอน60m2ชั้น 12฿6,800,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด ทีล สาทร - ตากสิน อาคาร 1 ชั้น 12 2 ห้องนอน ขนาด 60 ตรม ใกล้ ตลาดเจริญรัถ2 ห้องนอน60m2ชั้น 12฿6,800,000UPDATE !
📌 ด่วน‼️ ขายขาดทุน คอนโดทำเลดี เดินทางสะดวก ✅ คอนโด ทีล สาทร - ตากสิน MD-250857562 ห้องนอน60m2ชั้น 11-15฿6,859,800UPDATE !
🔺 ขายคอนโด ทีล สาทร - ตากสิน อาคาร 1 ชั้น 12 2 ห้องนอน ขนาด 60 ตรม ใกล้ ตลาดเจริญรัถ2 ห้องนอน60m2ชั้น 12฿6,800,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด ทีล สาทร - ตากสิน อาคาร 1 ชั้น 12 2 ห้องนอน ขนาด 60 ตรม ใกล้ ตลาดเจริญรัถ2 ห้องนอน60m2ชั้น 12฿6,800,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 145 ประกาศ
ขายคอนโด Aspire Sathorn - Thapraมีคอนโดขาย 60 ประกาศ

5.7 กม.
4.8 กม.
5.4 กม.
2 กม.
2.9 กม.
2.8 กม.
3.2 กม.
3.4 กม.
3.9 กม.
3.8 กม.
6.4 กม.
2.7 กม.
2.1 กม.
4.8 กม.
2.4 กม.
2.7 กม.
4.8 กม.
0 กม.
0 กม.
4.5 กม.
4.6 กม.
3 กม.
0 กม.
0 กม.
2.4 กม.
2.7 กม.
4.8 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ TEAL Sathorn - Taksin
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี