SL051/ขายคอนโดหรู Noble Ploenchit ห้องใหญ่พิเศษ ติด BTS เพลินจิต พร้อมผู้เช่า ผลตอบแทนทันที

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5807441

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป SL051/ขายคอนโดหรู Noble Ploenchit ห้องใหญ่พิเศษ ติด BTS เพลินจิต พร้อมผู้เช่า ผลตอบแทนทันที - รูปที่ 1/5
รูป SL051/ขายคอนโดหรู Noble Ploenchit ห้องใหญ่พิเศษ ติด BTS เพลินจิต พร้อมผู้เช่า ผลตอบแทนทันที - รูปที่ 2/5
รูป SL051/ขายคอนโดหรู Noble Ploenchit ห้องใหญ่พิเศษ ติด BTS เพลินจิต พร้อมผู้เช่า ผลตอบแทนทันที - รูปที่ 3/5
รูป SL051/ขายคอนโดหรู Noble Ploenchit ห้องใหญ่พิเศษ ติด BTS เพลินจิต พร้อมผู้เช่า ผลตอบแทนทันที - รูปที่ 4/5
รูป SL051/ขายคอนโดหรู Noble Ploenchit ห้องใหญ่พิเศษ ติด BTS เพลินจิต พร้อมผู้เช่า ผลตอบแทนทันที - รูปที่ 5/5
ดูรูปทั้งหมด 5 รูป
10,059,000 (193,442 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 2
52 ตร.ม.

โนเบิล เพลินจิต 560 ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

SL051

โอกาสดีสำหรับทั้งอยู่อาศัยและลงทุน กับคอนโดระดับลักชัวรีใจกลางเพลินจิต ในโครงการ Noble Ploenchit ทำเลศักยภาพ ติด BTS เพลินจิต พร้อมสกายวอล์คเชื่อมต่อการเดินทางอย่างสะดวกสบาย ใกล้แหล่งไลฟ์สไตล์และอาคารสำนักงานชั้นนำ

รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องนั่งเล่น

ขนาด 52 ตารางเมตร ห้องใหญ่กว่ามาตรฐานของโครงการ

ตกแต่งครบ Fully Furnished พร้อมเข้าอยู่ทันที

ราคาขายพิเศษ 10,059,000 บาท

เฉลี่ยเพียง 186,000 บาทต่อตารางเมตร

ขายพร้อมผู้เช่า ค่าเช่า 30,000 บาทต่อเดือน

ผลตอบแทนประมาณ 3.8% ต่อปี เหมาะสำหรับนักลงทุนที่ต้องการรายได้ต่อเนื่อง

สนใจสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม หรือนัดชมห้อง

LINE: @phenomenal.estate

โทร: 064-262-8787

ทีมงานพร้อมดูแลและให้คำปรึกษาอย่างมืออาชีพ

รายละเอียด

  • Noble Ploenchit
  • 10,059,000 (193,442 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 52 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
Noble Ploenchit

560 ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า Noble Ploenchit

1058 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Noble Ploenchit

406 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ โนเบิล เพลินจิต

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
Life One Wireless

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

คอนโดให้เช่า Life One Wireless

มีคอนโดให้เช่า 1,004 ประกาศ

ขายคอนโด Life One Wireless

มีคอนโดขาย 220 ประกาศ

logo โครงการ ลุมพินี สวีท เพชรบุรี - มักกะสัน
Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ ดิ แอดเดรส ชิดลม
The Address Art Deco Chidlom

0.7 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ แกรนด์ พาร์ค วิว
Grand Park View