SL048/ขายคอนโด Noble Ploenchit พร้อมลิฟต์ส่วนตัว
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5826504
เข้าชม :
โนเบิล เพลินจิต 560 ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
SL048
คอนโด Noble Ploenchit คอนโดระดับลักชัวรี่บนทำเลศักยภาพ ติด BTS เพลินจิต เดินทางสะดวก ใจกลางย่านธุรกิจและไลฟ์สไตล์ของกรุงเทพฯ เหมาะสำหรับคนทำงานในเมืองหรือชาวต่างชาติที่ต้องการความสะดวกและความเป็นส่วนตัว
ขาย 14,500,000 บาท
รายละเอียดห้อง
• ขนาด 41.71 ตารางเมตร
• 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
• อาคาร C ชั้น 26
• ใช้ Private Lift ลิฟต์ส่วนตัวถึงหน้าห้อง
• วิวเมือง เปิดโล่ง รับแสงธรรมชาติ
จุดเด่นของห้อง
ห้องตกแต่งสวย พร้อมเข้าอยู่ เฟอร์นิเจอร์ครบคุณภาพดี เตียงและฟูกจาก Sealy ให้ความสบายระดับโรงแรม โซฟาขนาดพอดีพื้นที่จัดวางลงตัว ฟังก์ชันการใช้งานครบ เหมาะทั้งอยู่อาศัยเองหรือปล่อยเช่า
เครื่องใช้ไฟฟ้าครบครัน
ทีวี / ตู้เย็น / เครื่องปรับอากาศ / ไมโครเวฟ / เครื่องทำน้ำอุ่น / เครื่องซักผ้า และอุปกรณ์จำเป็นพร้อมใช้งาน
ทำเลศักยภาพ
ติด BTS เพลินจิต ใกล้แหล่งออฟฟิศ ห้างสรรพสินค้า ร้านอาหาร และสถานทูตหลายแห่ง ใช้ชีวิตได้อย่างสะดวกสบายในทุกวัน
สนใจสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม หรือนัดชมห้อง
LINE: @phenomenal.estate
โทร: 064-262-8787
ทีมงานพร้อมดูแลและให้คำปรึกษาอย่างมืออาชีพ
รายละเอียด
- Noble Ploenchit
- 14,500,000 (347,638 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 26
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 41.71 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

560 ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1057 ประกาศเช่า
403 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ โนเบิล เพลินจิต
Noble Ploenchit | Top Yield 5.5% !!! Best Deal !!! Private lift #2025090311674#FC1 ห้องนอน45m2ชั้น 15฿9,500,000UPDATE !
Noble Ploenchit I BTS Ploenchit I Super Convenient Project of Ploenjit I # 202408167433#FC2 ห้องนอน80m2ชั้น 11฿28,000,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2422537)1 ห้องนอน49m2ชั้น -฿10,990,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2559026)2 ห้องนอน75.45m2ชั้น 32฿27,900,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2225860)2 ห้องนอน70m2ชั้น -฿18,900,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 881046)2 ห้องนอน75.45m2ชั้น 40฿24,900,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2445019)2 ห้องนอน140m2ชั้น -฿68,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2860117)2 ห้องนอน117m2ชั้น 26฿31,500,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2886027)2 ห้องนอน117m2ชั้น 25฿31,500,000UPDATE !