SL004/ขายNoble Ploenchit ชั้นสูง วิวสวย ห้องแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่ ใจกลางเพลินจิต
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5825507
เข้าชม :
โนเบิล เพลินจิต 560 ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
SL004/
Noble Ploenchit คอนโดระดับลักชัวรี่บนทำเลศักยภาพ ใจกลางเพลินจิต ติด BTS เพลินจิต ใช้ชีวิตสะดวกสบายท่ามกลางย่านธุรกิจและไลฟ์สไตล์ครบครัน
รายละเอียดห้อง
• 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
• ขนาด 52 ตารางเมตร
• ชั้น 35 อาคาร B
• ห้องตกแต่งสวย เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมเข้าอยู่
ราคาเช่า 52,000 บาทต่อเดือน
ราคาขาย 15.5 ล้านบาท (รวมค่าโอนและค่าคอมมิชชั่นแล้ว)
จุดเด่น
• ชั้นสูง วิวเปิดโล่ง บรรยากาศดี
• แบบห้องขนาดใหญ่ ใช้พื้นที่ได้อย่างลงตัว
• โครงการคุณภาพ ส่วนกลางครบครัน
• ทำเลใจกลางเมือง ใกล้แหล่งงาน ห้างสรรพสินค้า และสิ่งอำนวยความสะดวกระดับพรีเมียม
เหมาะทั้งสำหรับอยู่อาศัยเองหรือซื้อเพื่อการลงทุนในทำเลที่มีความต้องการสูงอย่างต่อเนื่อง
สนใจสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม หรือนัดชมห้อง
LINE: @phenomenal.estate
โทร: 064-262-8787
ทีมงานพร้อมดูแลและให้คำปรึกษาอย่างมืออาชีพ
รายละเอียด
- Noble Ploenchit
- 15,500,000 (298,077 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 35
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 52 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

560 ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1057 ประกาศเช่า
404 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ โนเบิล เพลินจิต
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2034897)1 ห้องนอน58m2ชั้น 7฿15,000,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2398790)1 ห้องนอน59m2ชั้น 12A฿15,500,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2469852)1 ห้องนอน58m2ชั้น 23฿15,900,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 939378)2 ห้องนอน81m2ชั้น 33฿25,000,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2678253)1 ห้องนอน49.5m2ชั้น 17฿12,500,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2202885)1 ห้องนอน48m2ชั้น 12A฿14,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 1990262)2 ห้องนอน83m2ชั้น 33฿24,500,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 1279228)1 ห้องนอน53m2ชั้น 34฿16,900,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 389759)1 ห้องนอน52m2ชั้น 35฿15,500,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 513435)2 ห้องนอน75.48m2ชั้น 17฿28,680,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 1445930)2 ห้องนอน69.95m2ชั้น 20฿19,400,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 1672842)1 ห้องนอน49m2ชั้น 28฿17,650,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง