💥SL-7617💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี ฮอลล์มาร์ค แจ้งวัฒนะ👉แอดไลน์ @primahome
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5117479
เข้าชม :
ฮอลล์มาร์ค แจ้งวัฒนะ ปากเกร็ด นนทบุรี -
ข้อมูลประกาศ
รหัสทรัพย์ SL-7617
.
สนใจห้อง แคปหน้าจอ หรือCopyลิ้งค์ ส่งไลน์มาสอบถาม และนัดดูห้องได้เลยนะคะ
.
คอนโด ฮอลล์มาร์ค แจ้งวัฒนะ
Hallmark Chaengwattana
.
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
28.59 ตรม
ชั้น 6
ตึก -
.
✅️ขายราคา 1,790,000 บาท
"ยินดีบริการปรึกษาเรื่องสินเชื่อฟรี ไม่มีค่าใช้จ่าย"
------------------------------------------
🔔Rangrak Estate🔔
ผู้ให้บริการ ขาย-เช่า รับฝากขาย-รับฝากเช่า
บ้าน คอนโด อสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท
.
ช่องทางการติตต่อ
👉 : https://lin.ee/O1Suqe6
👉 : ไอดีไลน์ @primahome
🌟มีเครื่องหมาย "@" นำหน้า
.
☎️ : 098-518-0967 คุณแจน
-------------------------------------------
#เช่าคอนโด #ขายคอนโด #คอนโดให้เช่า #คอนโดใกล้รถไฟฟ้า #คอนโดใกล้bts #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดติดbts #รับฝากปล่อยเช่าคอนโด #รับฝากขายคอนโด #รับฝากขาย #รับฝากขายบ้าน
รายละเอียด
- Hallmark Chaengwattana
- 1,790,000 (62,609 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 6
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 28.59 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ปากเกร็ด นนทบุรี
15 ประกาศเช่า
17 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ฮอลล์มาร์ค แจ้งวัฒนะ
#SC11076 📌 ขาย | 🟦🟨 ฮอลล์มาร์ค แจ้งวัฒนะ🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨1 ห้องนอน28.58m2ชั้น 2฿1,750,000UPDATE !
🏠 ขายคอนโด ราคาดี ฟรีโอน ฟรีส่วนกลางปี 69 ฮอลล์มาร์ค แจ้งวัฒนะ Hallmark Chaengwattana ใกล้ MRT สายสีชมพู & เซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ1 ห้องนอน28.52m2ชั้น 2฿1,750,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด ฮอลล์มาร์ค แจ้งวัฒนะ อาคาร A ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล แจ้งวัฒนะ1 ห้องนอน28m2ชั้น 5฿1,700,000UPDATE !
🚅ขายราคาถูก ‼️ Hallmark Chaengwattana เดินทางง่าย 🚆ใกล้รถไฟฟ้าสายสีชมพู สถานีแจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด 281 ห้องนอน28.52m2ชั้น 1-5฿1,750,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด ฮอลล์มาร์ค แจ้งวัฒนะ อาคาร A ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล แจ้งวัฒนะ1 ห้องนอน28m2ชั้น 5฿1,700,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด ฮอลล์มาร์ค แจ้งวัฒนะ อาคาร A ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล แจ้งวัฒนะ1 ห้องนอน28m2ชั้น 5฿1,700,000UPDATE !
ขายคอนโด ฮอลล์มาร์ค แจ้งวัฒนะ อาคาร A ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล แจ้งวัฒนะ1 ห้องนอน28m2ชั้น 5฿1,700,000NEW !

🚩 ขายคอนโด ฮอลล์มาร์ค แจ้งวัฒนะ อาคาร A ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล แจ้งวัฒนะ1 ห้องนอน28m2ชั้น 5฿1,700,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ
ขายคอนโด The Kith Chaengwattanaมีคอนโดขาย 8 ประกาศ

4.1 กม.
4.3 กม.
3.2 กม.
2.3 กม.
2.9 กม.
2.9 กม.
3.6 กม.
5.4 กม.
3.5 กม.
2.9 กม.