💥SL-10394💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี ไอดีโอ รามคำแหง - ลำสาลี สเตชั่น👉แอดไลน์ @rangrak

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5904875

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 💥SL-10394💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี ไอดีโอ รามคำแหง - ลำสาลี สเตชั่น👉แอดไลน์ @rangrak  - รูปที่ 1/18
รูป 💥SL-10394💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี ไอดีโอ รามคำแหง - ลำสาลี สเตชั่น👉แอดไลน์ @rangrak  - รูปที่ 2/18
รูป 💥SL-10394💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี ไอดีโอ รามคำแหง - ลำสาลี สเตชั่น👉แอดไลน์ @rangrak  - รูปที่ 3/18
รูป 💥SL-10394💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี ไอดีโอ รามคำแหง - ลำสาลี สเตชั่น👉แอดไลน์ @rangrak  - รูปที่ 4/18
รูป 💥SL-10394💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี ไอดีโอ รามคำแหง - ลำสาลี สเตชั่น👉แอดไลน์ @rangrak  - รูปที่ 5/18
รูป 💥SL-10394💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี ไอดีโอ รามคำแหง - ลำสาลี สเตชั่น👉แอดไลน์ @rangrak  - รูปที่ 6/18
รูป 💥SL-10394💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี ไอดีโอ รามคำแหง - ลำสาลี สเตชั่น👉แอดไลน์ @rangrak  - รูปที่ 7/18
รูป 💥SL-10394💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี ไอดีโอ รามคำแหง - ลำสาลี สเตชั่น👉แอดไลน์ @rangrak  - รูปที่ 8/18
รูป 💥SL-10394💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี ไอดีโอ รามคำแหง - ลำสาลี สเตชั่น👉แอดไลน์ @rangrak  - รูปที่ 9/18
รูป 💥SL-10394💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี ไอดีโอ รามคำแหง - ลำสาลี สเตชั่น👉แอดไลน์ @rangrak  - รูปที่ 10/18
รูป 💥SL-10394💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี ไอดีโอ รามคำแหง - ลำสาลี สเตชั่น👉แอดไลน์ @rangrak  - รูปที่ 11/18
รูป 💥SL-10394💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี ไอดีโอ รามคำแหง - ลำสาลี สเตชั่น👉แอดไลน์ @rangrak  - รูปที่ 12/18
รูป 💥SL-10394💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี ไอดีโอ รามคำแหง - ลำสาลี สเตชั่น👉แอดไลน์ @rangrak  - รูปที่ 13/18
รูป 💥SL-10394💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี ไอดีโอ รามคำแหง - ลำสาลี สเตชั่น👉แอดไลน์ @rangrak  - รูปที่ 14/18
รูป 💥SL-10394💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี ไอดีโอ รามคำแหง - ลำสาลี สเตชั่น👉แอดไลน์ @rangrak  - รูปที่ 15/18
รูป 💥SL-10394💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี ไอดีโอ รามคำแหง - ลำสาลี สเตชั่น👉แอดไลน์ @rangrak  - รูปที่ 16/18
รูป 💥SL-10394💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี ไอดีโอ รามคำแหง - ลำสาลี สเตชั่น👉แอดไลน์ @rangrak  - รูปที่ 17/18
รูป 💥SL-10394💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี ไอดีโอ รามคำแหง - ลำสาลี สเตชั่น👉แอดไลน์ @rangrak  - รูปที่ 18/18
ดูรูปทั้งหมด 18 รูป
2,990,000 (94,891 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 17
31.51 ตร.ม.

ไอดีโอ รามคำแหง - ลำสาลี สเตชั่น บางกะปิ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

รหัสทรัพย์ SL-10394

.

สนใจห้อง แคปหน้าจอ หรือCopyลิ้งค์ ส่งไลน์มาสอบถาม และนัดดูห้องได้เลยนะคะ 

.

คอนโด ไอดีโอ รามคำแหง - ลำสาลี สเตชั่น

Ideo Ramkhamhaeng - Lam Sali Station

.

1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

31.51 ตรม

ชั้น 17

ตึก -

.

✅️ขายราคา 2,990,000 บาท

"ยินดีบริการปรึกษาเรื่องสินเชื่อฟรี ไม่มีค่าใช้จ่าย"

------------------------------------------

🔔Rangrak Estate🔔

ผู้ให้บริการ ขาย-เช่า รับฝากขาย-รับฝากเช่า

บ้าน คอนโด อสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท

.

ช่องทางการติตต่อ

👉 : https://lin.ee/xMrCDkg

👉 : ไอดีไลน์ : @rangrak

🌟มีเครื่องหมาย "@" นำหน้า

.

☎️ : 093-524-5593 คุณชิสา

☎️ : 092-4456-359 คุณฤทธิ์

📲 WhatsApp : +66935245593

-------------------------------------------

#เช่าคอนโด #ขายคอนโด #คอนโดให้เช่า #คอนโดใกล้รถไฟฟ้า #คอนโดใกล้bts #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดติดbts #รับฝากปล่อยเช่าคอนโด #รับฝากขายคอนโด #รับฝากขาย #รับฝากขายบ้าน  

รายละเอียด

  • Ideo Ramkhamhaeng - Lam Sali Station
  • 2,990,000 (94,891 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 17
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 31.51 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไอดีโอ รามคำแหง - ลำสาลี สเตชั่น

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ยู ดีไลท์ แอท หัวหมาก สเตชั่น
คอนโดให้เช่า U Delight @ Huamak Station

มีคอนโดให้เช่า 75 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight @ Huamak Station

มีคอนโดขาย 45 ประกาศ

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 60/2
Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ พลัม คอนโด ราม 60 อินเตอร์เชนจ์
Plum Condo Ram 60 Interchange

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

logo โครงการ แอสปาย ลาดพร้าว 113
Aspire Ladprao 113

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ ไนท์บริดจ์ คอลลาจ รามคำแหง