Sky Park Lucean Jomtien คอนโดริมหาดจอมเทียน เปิดจองราคาพรีเซลล์สำหรับ 2 ห้องนอน

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5749417

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป Sky Park Lucean Jomtien คอนโดริมหาดจอมเทียน เปิดจองราคาพรีเซลล์สำหรับ 2 ห้องนอน - รูปที่ 1/25
รูป Sky Park Lucean Jomtien คอนโดริมหาดจอมเทียน เปิดจองราคาพรีเซลล์สำหรับ 2 ห้องนอน - รูปที่ 2/25
รูป Sky Park Lucean Jomtien คอนโดริมหาดจอมเทียน เปิดจองราคาพรีเซลล์สำหรับ 2 ห้องนอน - รูปที่ 3/25
รูป Sky Park Lucean Jomtien คอนโดริมหาดจอมเทียน เปิดจองราคาพรีเซลล์สำหรับ 2 ห้องนอน - รูปที่ 4/25
รูป Sky Park Lucean Jomtien คอนโดริมหาดจอมเทียน เปิดจองราคาพรีเซลล์สำหรับ 2 ห้องนอน - รูปที่ 5/25
รูป Sky Park Lucean Jomtien คอนโดริมหาดจอมเทียน เปิดจองราคาพรีเซลล์สำหรับ 2 ห้องนอน - รูปที่ 6/25
รูป Sky Park Lucean Jomtien คอนโดริมหาดจอมเทียน เปิดจองราคาพรีเซลล์สำหรับ 2 ห้องนอน - รูปที่ 7/25
รูป Sky Park Lucean Jomtien คอนโดริมหาดจอมเทียน เปิดจองราคาพรีเซลล์สำหรับ 2 ห้องนอน - รูปที่ 8/25
รูป Sky Park Lucean Jomtien คอนโดริมหาดจอมเทียน เปิดจองราคาพรีเซลล์สำหรับ 2 ห้องนอน - รูปที่ 9/25
รูป Sky Park Lucean Jomtien คอนโดริมหาดจอมเทียน เปิดจองราคาพรีเซลล์สำหรับ 2 ห้องนอน - รูปที่ 10/25
รูป Sky Park Lucean Jomtien คอนโดริมหาดจอมเทียน เปิดจองราคาพรีเซลล์สำหรับ 2 ห้องนอน - รูปที่ 11/25
รูป Sky Park Lucean Jomtien คอนโดริมหาดจอมเทียน เปิดจองราคาพรีเซลล์สำหรับ 2 ห้องนอน - รูปที่ 12/25
รูป Sky Park Lucean Jomtien คอนโดริมหาดจอมเทียน เปิดจองราคาพรีเซลล์สำหรับ 2 ห้องนอน - รูปที่ 13/25
รูป Sky Park Lucean Jomtien คอนโดริมหาดจอมเทียน เปิดจองราคาพรีเซลล์สำหรับ 2 ห้องนอน - รูปที่ 14/25
รูป Sky Park Lucean Jomtien คอนโดริมหาดจอมเทียน เปิดจองราคาพรีเซลล์สำหรับ 2 ห้องนอน - รูปที่ 15/25
รูป Sky Park Lucean Jomtien คอนโดริมหาดจอมเทียน เปิดจองราคาพรีเซลล์สำหรับ 2 ห้องนอน - รูปที่ 16/25
รูป Sky Park Lucean Jomtien คอนโดริมหาดจอมเทียน เปิดจองราคาพรีเซลล์สำหรับ 2 ห้องนอน - รูปที่ 17/25
รูป Sky Park Lucean Jomtien คอนโดริมหาดจอมเทียน เปิดจองราคาพรีเซลล์สำหรับ 2 ห้องนอน - รูปที่ 18/25
รูป Sky Park Lucean Jomtien คอนโดริมหาดจอมเทียน เปิดจองราคาพรีเซลล์สำหรับ 2 ห้องนอน - รูปที่ 19/25
รูป Sky Park Lucean Jomtien คอนโดริมหาดจอมเทียน เปิดจองราคาพรีเซลล์สำหรับ 2 ห้องนอน - รูปที่ 20/25
รูป Sky Park Lucean Jomtien คอนโดริมหาดจอมเทียน เปิดจองราคาพรีเซลล์สำหรับ 2 ห้องนอน - รูปที่ 21/25
รูป Sky Park Lucean Jomtien คอนโดริมหาดจอมเทียน เปิดจองราคาพรีเซลล์สำหรับ 2 ห้องนอน - รูปที่ 22/25
รูป Sky Park Lucean Jomtien คอนโดริมหาดจอมเทียน เปิดจองราคาพรีเซลล์สำหรับ 2 ห้องนอน - รูปที่ 23/25
รูป Sky Park Lucean Jomtien คอนโดริมหาดจอมเทียน เปิดจองราคาพรีเซลล์สำหรับ 2 ห้องนอน - รูปที่ 24/25
รูป Sky Park Lucean Jomtien คอนโดริมหาดจอมเทียน เปิดจองราคาพรีเซลล์สำหรับ 2 ห้องนอน - รูปที่ 25/25
ดูรูปทั้งหมด 25 รูป
14,540,000 (169,070 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 7
86 ตร.ม.

สกายพาร์ค ลูเชียน จอมเทียน พัทยา บางละมุง ชลบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

รหัสประกาศ: #RT01941
คอนโดมิเนียมแห่งใหม่ เปิดจองราคาแรกสำหรับนักลงทุน Sky Park Lucean Jomtien ทำเลริมหาดจอมเทียน สามารถเดินลงทะเลได้ โครงการขนาดใหญ่บนพื้นที่ 10 ไร่ ภายในตกแต่งอย่างหรูหรา คอนโดตึกสูง 60 ชั้นและตึกสูง 31 ชั้นที่มาพร้อมส่วนกลางที่รังสรรค์ให้อย่างงดงามและอลังการ สระว่ายน้ำวิวทะเลบนชั้นสูง 49 ฟิตเนสวิวทะเล ห้องซาวน่า ร้านอาหาร และส่วนกลางอื่นภายในโครงการที่ให้คุณรู้สึกพิเศษยิ่งกว่าใคร 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 88 ตร.ม. ห้องขนาดใหญ่แบ่งสัดส่วนเป็นอย่างดี มาพร้อมห้องโถงนั่งเล่นขนาดใหญ่ที่สามารถแบ่งเป็นมุมรับประทานอาหารหรือต่อเติมห้องเพิ่มได้ ห้องนอนขนาดใหญ่ 2 ห้องนอน และระเบียงแบบปิดที่ขนาดใหญ่ สามารถวางเปลชมวิวได้

ราคาเริ่มต้น: 14,540,000 บาท
-2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ
- พื้นที่ 86 ตร.ม.
- ชั้น 7

สนใจรายละเอียดเพิ่มเติมติดต่อ:
โทร: +66 64 707 0099
ไลน์: renthai.pattaya
https://line.me/ti/p/XRaBCPZR9E (สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมกดลิ้งค์แอดไลน์ได้เลยค่ะ)
………………………………………………………………………
Website: https://renthai.com
Facebook Page: https://www.facebook.com/renthai.pattaya
Line Official: @renthai
Email: info@renthai.com
Renthai - ผู้ช่วยที่เชื่อถือได้ของคุณในการซื้อ ขาย และลงทุนในอสังหาริมทรัพย์ในพัทยา.

รายละเอียด

  • SKYPARK Lucean Jomtien Pattaya
  • 14,540,000 (169,070 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 7
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 86 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ สกายพาร์ค ลูเชียน จอมเทียน พัทยา

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ศุภาลัย มาเรย์ แอท พัทยา
Supalai Mare Pattaya

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

คอนโดให้เช่า Supalai Mare Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 12 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Mare Pattaya

มีคอนโดขาย 38 ประกาศ

logo โครงการ ลากูน่า บีช รีสอร์ท 3 เดอะ มัลดีฟ
Laguna Beach Resort 3 The Maldives

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ ลากูน่า บีช รีสอร์ท 2
Laguna Beach Resort 2

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ ดุสิต แกรนด์ ปาร์ค
Dusit Grand Park

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ เดอะ แกลเลอรี่ คอนโดมิเนียม