🔴SK2516🟡 ขายถูกมาก👍 THE CUVEE Tiwanon 💛🧡 ✅แอดไลน์ @119dgdea (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6082635

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔴SK2516🟡 ขายถูกมาก👍 THE CUVEE Tiwanon 💛🧡 ✅แอดไลน์ @119dgdea (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 1/10
รูป 🔴SK2516🟡 ขายถูกมาก👍 THE CUVEE Tiwanon 💛🧡 ✅แอดไลน์ @119dgdea (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 2/10
รูป 🔴SK2516🟡 ขายถูกมาก👍 THE CUVEE Tiwanon 💛🧡 ✅แอดไลน์ @119dgdea (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 3/10
รูป 🔴SK2516🟡 ขายถูกมาก👍 THE CUVEE Tiwanon 💛🧡 ✅แอดไลน์ @119dgdea (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 4/10
รูป 🔴SK2516🟡 ขายถูกมาก👍 THE CUVEE Tiwanon 💛🧡 ✅แอดไลน์ @119dgdea (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 5/10
รูป 🔴SK2516🟡 ขายถูกมาก👍 THE CUVEE Tiwanon 💛🧡 ✅แอดไลน์ @119dgdea (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 6/10
รูป 🔴SK2516🟡 ขายถูกมาก👍 THE CUVEE Tiwanon 💛🧡 ✅แอดไลน์ @119dgdea (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 7/10
รูป 🔴SK2516🟡 ขายถูกมาก👍 THE CUVEE Tiwanon 💛🧡 ✅แอดไลน์ @119dgdea (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 8/10
รูป 🔴SK2516🟡 ขายถูกมาก👍 THE CUVEE Tiwanon 💛🧡 ✅แอดไลน์ @119dgdea (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 9/10
รูป 🔴SK2516🟡 ขายถูกมาก👍 THE CUVEE Tiwanon 💛🧡 ✅แอดไลน์ @119dgdea (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
3,900,000 (124,840 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 20
31.24 ตร.ม.

เดอะ คิวเว่ ติวานนท์ เมืองนนทบุรี นนทบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

บริษัท เรียลตี้ ฮับ เรียลเอสเตท คอนซัลแทนท์ จำกัด

เช่าผ่านบริษัทมีตัวตน ปลอดภัยมั่นใจได้เลย www.realtyhub.in.th

สนใจติดต่อสอบถาม 

-Line Id : @119dgdea ( มี @ ด้วยนะครับ ) 

-ลิงค์ ไลน์ https://lin.ee/bJ23d7o

***แอดไลน์แจ้งรหัสทรัพย์ในหัวข้อประกาศได้เลย เพื่อการตรวจสอบที่เร็วขึ้น***

-----------------------------------------------------------------------------

***รายละเอียดห้อง***

- ขนาด 31.24 ตรม.  

- ชั้น20 อาคาร -

- รูปแบบห้อง 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ

***ขาย 3,900,000 บาท

***เฟอร์นิเจอร์ครบตามรูป + เครื่องใช้ไฟฟ้า***

-TV

-ตู้เย็น

-Microwave

-เครื่องทำน้ำอุ่น

สนใจติดต่อสอบถาม 

-Line Id : @119dgdea ( มี @ ด้วยนะครับ ) 

-ลิงค์ ไลน์ https://lin.ee/bJ23d7o

รายละเอียด

  • THE CUVEE Tiwanon
  • 3,900,000 (124,840 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 20
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 31.24 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
เลี้ยงสัตว์ได้
REALTY HUB ( ติดต่อ Line@ ในหัวข้อประกาศ )
ยืนยันแล้ว
THE CUVEE Tiwanon

เมืองนนทบุรี นนทบุรี

ประกาศเช่า THE CUVEE Tiwanon

30 ประกาศเช่า

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ คิวเว่ ติวานนท์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ นครอินทร์ - ริเวอร์วิว
Lumpini Ville Nakhon In - Reverview

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Nakhon In - Reverview

มีคอนโดให้เช่า 20 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Nakhon In - Reverview

มีคอนโดขาย 57 ประกาศ

logo โครงการ แอสปาย รัชดา - วงศ์สว่าง
Aspire Ratchada - Wongsawang

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ เซ็นทริค ติวานนท์ สเตชั่น
Centric Tiwanon Station