#SC13863 📌 ขาย | 🟦🟨แอสปาย พระราม 4🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6063595
เข้าชม :
แอสปาย พระราม 4 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ซื้อ แอสปาย พระราม 4(Aspire Rama 4)
#SC13863
☑️รายละเอียด
🌟ห้องชั้นที่ -
🌟1 ห้อง 1 ห้องน้ำ
🌟ขนาด : 28 ตร.ม.
🆓รายการเครื่องใช้ไฟฟ้า
🍀แอร์ , เครื่องทำน้ำอุ่น , เตาไฟฟ้า , เครื่องดูดควัน , Digital Door Lock
🏷️ราคาซื้อ : 2.29 ล้านบาท
*************************
☑️Detail
🌟Floor -
🌟1 bedroom(s) 1 bathroom(s)
🌟28 sq.m.
🏷️Price : 2.29 ล้าน฿
ให้เราดูแลคุณที่
Line : @secretproperty
(https://lin.ee/U2Kkoao)
แผนที่ตั้งโครงการ
https://www.google.com/maps?q=13.711418,100.584199
รายละเอียด
- Aspire Rama 4
- 2,290,000 (81,786 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- -
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 28 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
194 ประกาศเช่า
103 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ แอสปาย พระราม 4
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอสปาย พระราม 4 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 1414513)2 ห้องนอน46m2ชั้น 26฿4,200,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอสปาย พระราม 4 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2106674)2 ห้องนอน46m2ชั้น 31฿4,150,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอสปาย พระราม 4 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2593183)2 ห้องนอน46.5m2ชั้น -฿4,000,000UPDATE !
P-141359 วิวสระว่ายน้ำ! แอสปาย พระราม4 2 นอน ใกล้จุฬาฯ เพียง 3.55 ล้าน! Line Id @easythaihome 085-592-28972 ห้องนอน46m2ชั้น 26฿3,550,000UPDATE !
P-86020 ต้องการขายคอนโด แอสปาย พระราม4 Phra Khanong, Khlong Toei, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-28971 ห้องนอน37m2ชั้น 24฿3,500,000UPDATE !
P-141389 ต้องการขายคอนโด แอสปาย พระราม4 Rama IV Rd, Phra Khanong, Khlong Toei, Bangkok พร้อมสัญญาเช่า1 ห้องนอน39m2ชั้น 25฿3,700,000UPDATE !
P-113485 🏢ต้องการขายคอนโด แอสปาย พระราม4 Kluai Nam Thai Rd, Phra Khanong, Khlong Toei, Bangkok พร้อมสัญญาเช่า1 ห้องนอน29m2ชั้น 26฿2,360,000UPDATE !
K.Nuch150526 Aspire Rama 4 (แอสปาย พระราม 4) จองภายใน พคนี้พิเศษ 2.29 ลบ1 ห้องนอน28m2ชั้น 4฿2,299,000NEW !

ขายคอนโด ราคาถูกที่สุดในโครงการ Aspire Rama 4 (แอสไพร์ พระราม 4) เหมาะสำหรับนักลงทุน ใกล้รถไฟฟ้า BTS เอกมัย1 ห้องนอน28m2ชั้น 12฿2,169,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 431 ประกาศ
ขายคอนโด Life Sukhumvit 48มีคอนโดขาย 216 ประกาศ

2.3 กม.
6.2 กม.