#SC12822​​ 📌 ขาย | 🟦🟨มีลเลอร์ สุขุมวิท 40🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5948425

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป #SC12822​​ 📌 ขาย | 🟦🟨มีลเลอร์ สุขุมวิท 40🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨ - รูปที่ 1/13
รูป #SC12822​​ 📌 ขาย | 🟦🟨มีลเลอร์ สุขุมวิท 40🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨ - รูปที่ 2/13
รูป #SC12822​​ 📌 ขาย | 🟦🟨มีลเลอร์ สุขุมวิท 40🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨ - รูปที่ 3/13
รูป #SC12822​​ 📌 ขาย | 🟦🟨มีลเลอร์ สุขุมวิท 40🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨ - รูปที่ 4/13
รูป #SC12822​​ 📌 ขาย | 🟦🟨มีลเลอร์ สุขุมวิท 40🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨ - รูปที่ 5/13
รูป #SC12822​​ 📌 ขาย | 🟦🟨มีลเลอร์ สุขุมวิท 40🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨ - รูปที่ 6/13
รูป #SC12822​​ 📌 ขาย | 🟦🟨มีลเลอร์ สุขุมวิท 40🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨ - รูปที่ 7/13
รูป #SC12822​​ 📌 ขาย | 🟦🟨มีลเลอร์ สุขุมวิท 40🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨ - รูปที่ 8/13
รูป #SC12822​​ 📌 ขาย | 🟦🟨มีลเลอร์ สุขุมวิท 40🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨ - รูปที่ 9/13
รูป #SC12822​​ 📌 ขาย | 🟦🟨มีลเลอร์ สุขุมวิท 40🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨ - รูปที่ 10/13
รูป #SC12822​​ 📌 ขาย | 🟦🟨มีลเลอร์ สุขุมวิท 40🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨ - รูปที่ 11/13
รูป #SC12822​​ 📌 ขาย | 🟦🟨มีลเลอร์ สุขุมวิท 40🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨ - รูปที่ 12/13
รูป #SC12822​​ 📌 ขาย | 🟦🟨มีลเลอร์ สุขุมวิท 40🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨ - รูปที่ 13/13
ดูรูปทั้งหมด 13 รูป
17,500,000 (159,091 บาท/ตร.ม.)
3 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
ชั้น 3
110 ตร.ม.

มีลเลอร์ สุขุมวิท 40 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขาย มีลเลอร์ สุขุมวิท 40(MIELER SUKHUMVIT 40)

#SC12822

☑️รายละเอียด

🌟ห้องชั้นที่ 3

🌟3 ห้อง 3 ห้องน้ำ

🌟ขนาด : 110 ตร.ม.

🆓รายการเครื่องใช้ไฟฟ้า

🍀แอร์ , ทีวี , เครื่องซักผ้า , เตาไฟฟ้า , ไมโครเวฟ , Digital Door Lock , เครื่องดูดควัน

🏷️ราคาขาย : 17,500,000 บาท

☑️Detail

🌟Floor 3

🌟3 bedroom(s) 3 bathroom(s)

🌟110 sq.m.

🏷️Sell : 17,500,000 ฿

สนใจติดต่อเช่า/ซื้อ

ID LINE @secretproperty

รายละเอียด

  • MIELER SUKHUMVIT 40
  • 17,500,000 (159,091 บาท/ตร.ม.)
  • 3 ห้องนอน
  • 3
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 110 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
MIELER SUKHUMVIT 40

คลองเตย กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ มีลเลอร์ สุขุมวิท 40

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอสปาย พระราม 4
Aspire Rama 4

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 195 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 103 ประกาศ

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
Rhythm Sukhumvit 36 - 38

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม เอกมัย
Rhythm Ekkamai

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีมิกซ์
Noble Remix

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที