#SC11211 ​ 📌 ขาย | 🟦🟨ลุมพินี เพลส รัชโยธิน​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5753604

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป #SC11211 ​ 📌 ขาย | 🟦🟨ลุมพินี เพลส รัชโยธิน​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨ - รูปที่ 1/9
รูป #SC11211 ​ 📌 ขาย | 🟦🟨ลุมพินี เพลส รัชโยธิน​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨ - รูปที่ 2/9
รูป #SC11211 ​ 📌 ขาย | 🟦🟨ลุมพินี เพลส รัชโยธิน​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨ - รูปที่ 3/9
รูป #SC11211 ​ 📌 ขาย | 🟦🟨ลุมพินี เพลส รัชโยธิน​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨ - รูปที่ 4/9
รูป #SC11211 ​ 📌 ขาย | 🟦🟨ลุมพินี เพลส รัชโยธิน​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨ - รูปที่ 5/9
รูป #SC11211 ​ 📌 ขาย | 🟦🟨ลุมพินี เพลส รัชโยธิน​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨ - รูปที่ 6/9
รูป #SC11211 ​ 📌 ขาย | 🟦🟨ลุมพินี เพลส รัชโยธิน​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨ - รูปที่ 7/9
รูป #SC11211 ​ 📌 ขาย | 🟦🟨ลุมพินี เพลส รัชโยธิน​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨ - รูปที่ 8/9
รูป #SC11211 ​ 📌 ขาย | 🟦🟨ลุมพินี เพลส รัชโยธิน​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨ - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
2,700,000 (96,429 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
28 ตร.ม.

ลุมพินี เพลส รัชโยธิน จตุจักร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขาย ลุมพินี เพลส รัชโยธิน(Lumpini Place Ratchayothin)

#SC11211

☑️รายละเอียด

🌟ห้องชั้นที่ 12A

🌟1 ห้อง 1 ห้องน้ำ

🌟ขนาด : 28 ตร.ม.

🆓รายการเครื่องใช้ไฟฟ้า

🍀แอร์ , ทีวี , ตู้เย็น

🏷️ราคาขาย : 2,700,000 บาท

☑️Detail

🌟Floor 12A

🌟1 bedroom(s) 1 bathroom(s)

🌟28 sq.m.

🏷️Sell : 2,700,000 ฿

สนใจติดต่อเช่า/ซื้อID LINE @secretproperty

รายละเอียด

  • Lumpini Place Ratchayothin
  • 2,700,000 (96,429 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 12A
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 28 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ พรีมิโอ ควินโต
Premio Quinto

5 กม.

logo โครงการ พรีมีโอ เวโทร
Premio Vetro

2 กม.

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ รัชโยธิน

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

เกษตร

2.6 กม.

พหลโยธิน 35

0.1 กม.

เดินประมาณ 1 นาที

ประกาศอื่นๆในโครงการ Lumpini Place Ratchayothin

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม:

เลื่อนประกาศล่าสุด

ดูประกาศขายทั้งหมด (19)
ยังไม่เจอประกาศ ในลุมพินี เพลส รัชโยธินที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง