SC0304🔥ขายด่วนเดอะ เบส แจ้งวัฒนะ 1นอน 32.64ตร.ม ชั้น23 ตึกB🔥⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

2565079

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป SC0304🔥ขายด่วนเดอะ เบส แจ้งวัฒนะ 1นอน 32.64ตร.ม ชั้น23 ตึกB🔥⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛ - รูปที่ 1/7
รูป SC0304🔥ขายด่วนเดอะ เบส แจ้งวัฒนะ 1นอน 32.64ตร.ม ชั้น23 ตึกB🔥⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛ - รูปที่ 2/7
รูป SC0304🔥ขายด่วนเดอะ เบส แจ้งวัฒนะ 1นอน 32.64ตร.ม ชั้น23 ตึกB🔥⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛ - รูปที่ 3/7
รูป SC0304🔥ขายด่วนเดอะ เบส แจ้งวัฒนะ 1นอน 32.64ตร.ม ชั้น23 ตึกB🔥⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛ - รูปที่ 4/7
รูป SC0304🔥ขายด่วนเดอะ เบส แจ้งวัฒนะ 1นอน 32.64ตร.ม ชั้น23 ตึกB🔥⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛ - รูปที่ 5/7
รูป SC0304🔥ขายด่วนเดอะ เบส แจ้งวัฒนะ 1นอน 32.64ตร.ม ชั้น23 ตึกB🔥⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛ - รูปที่ 6/7
รูป SC0304🔥ขายด่วนเดอะ เบส แจ้งวัฒนะ 1นอน 32.64ตร.ม ชั้น23 ตึกB🔥⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛ - รูปที่ 7/7
ดูรูปทั้งหมด 7 รูป
2,300,000 (70,466 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 23
32.64 ตร.ม.

เดอะ เบส แจ้งวัฒนะ ปากเกร็ด นนทบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายด่วนเดอะ เบส แจ้งวัฒนะ 1นอน 32.64ตร.ม ชั้น23 ตึกB

ใกล้ รถไฟฟ้า MRT ส่วนต่อขยาย (สายสีชมพู), ใกล้ทางด่วน (แจ้งวัฒนะ)

1 ห้องนอน (Bedroom)

1 ห้องน้ำ (Bathroom)

ขนาด 32.64 ตารางเมตร (Sq.m.)

ชั้น (Floor) 23

ตึก (Buiding) B

ระเบียงหันทิศ (facing balcony) (ตะวันออก)

ราคาขาย 2,300,000 บาทเท่านั้น

สนใจห้องติดต่อ(Contract)::

บริการรับฝากขาย ให้เช่า อสังหาริมทรัพย์ ทุกประเภท

Credit Card accepted ยินดีรับบัตรเครดิต

Line ID :: @condopremium ( มี @)

Tel :: 063 328 2456 

รบกวนแจ้งรหัส SC0304 เพื่อการตรวจสอบที่เร็วขึ้นครับ

รับปรึกษาสินเชื่อธนาคาร กู้ซื้อบ้านใหม่ คอนโดใหม่

บ้านมือสอง คอนโดมือสอง รีไฟแนนท์

Tel :: 063 328 2456 

รายละเอียด

  • The Base Chaengwattana
  • 2,300,000 (70,466 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก B
  • 1 ห้องนอน
  • 23
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 32.64 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ คีย์ แจ้งวัฒนะ
The Key Chaeng Wattana

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

คอนโดให้เช่า The Key Chaeng Wattana

มีคอนโดให้เช่า 52 ประกาศ

ขายคอนโด The Key Chaeng Wattana

มีคอนโดขาย 55 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท แจ้งวัฒนะ
Supalai City Resort Chaeng Watthana

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย ลอฟท์ แจ้งวัฒนะ
Supalai Loft Chaeng Watthana

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

logo โครงการ เดอะ ซี๊ด แจ้งวัฒนะ
The Seed Chaeng Watthana

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ เคนซิงตัน เพลส