Sale Wish Signature Midtown Siam (S15-34938(S))
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
4955482
เข้าชม :
วิช ซิกเนเจอร์ มิดทาวน์ สยาม ราชเทวี กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
Sale Wish Signature Midtown Siam (S15-34938(S))
Wish Signature Midtown Siam
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
ชั้น 12
ขนาด 39 ตร.ม
ราคา 6,900,000 บาท
ค่าใช้จ่ายวันโอน 50:50
**เฟอร์นิเจอร์พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ**
**สิ่งอำนวยความสะดวก**
-ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
**สถานที่ใกล้เคียง **
–BTS Siam
สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมหรือนัดชมห้อง
โทร : 083-5541691 (TH/EN)
LINE ID: @Sun111 (มี@ด้วยค่ะ)
Line Add Friend= https://lin.ee/U8O5YIg #
แอดไลน์ตอบไวมาก
***ห้องออกเร็วมาก มีหลายห้อง แคปเจอร์หน้าจอรูปห้อง หรือ Copy link
#Y0225
รายละเอียด
- Wish Signature Midtown Siam
- 6,900,000 (176,923 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 12
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 39 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
448 ประกาศเช่า
169 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ วิช ซิกเนเจอร์ มิดทาวน์ สยาม

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิช ซิกเนเจอร์ มิดทาวน์ สยาม ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 2709761)2 ห้องนอน70m2ชั้น 28฿12,000,000UPDATE !
Wish Signature Midtown Siam || วิช ซิกเนเจอร์ มิดทาวน์ สยาม 2 bedrooms, for sale2 ห้องนอน48m2ชั้น 1x+฿10,700,000UPDATE !

ขาย Wish Signature Midtown Siam 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 27 ตารางเมตร1 ห้องนอน27m2ชั้น 5฿4,390,000UPDATE !
ขาย Wish Signature Midtown Siam 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 47 ตารางเมตร2 ห้องนอน47m2ชั้น 35฿9,800,000UPDATE !
45.7 ตร.ม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ถนนเพชรบุรี2 ห้องนอน45.7m2ชั้น 30฿8,700,000UPDATE !
26.6 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ถนนเพชรบุรี1 ห้องนอน26.6m2ชั้น 12฿5,170,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 323 ประกาศ
ขายคอนโด IDEO Q Siam - Ratchathewiมีคอนโดขาย 66 ประกาศ

4.5 กม.
2.3 กม.
4.7 กม.
2.3 กม.
4.7 กม.
4.6 กม.
2.7 กม.
5.1 กม.
5.1 กม.
4.4 กม.
3.8 กม.
0 กม.
0 กม.
2.1 กม.
2.7 กม.
2.2 กม.
5.4 กม.
2.2 กม.
2.4 กม.
0 กม.
2.1 กม.
2.8 กม.
3.7 กม.
3.9 กม.
2.7 กม.
2.1 กม.
2.6 กม.
0 กม.
3 กม.
4.9 กม.
4.5 กม.
4.5 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2.4 กม.
0 กม.
2.1 กม.
2.8 กม.
3.7 กม.
3.9 กม.
2.7 กม.
2.1 กม.
2.6 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Wish Signature Midtown Siam
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง