🔴S2457🟡 ขายถูกมาก👍 Champs Elysees Avenue 💛🧡 ✅แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5849510

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔴S2457🟡 ขายถูกมาก👍 Champs Elysees Avenue 💛🧡 ✅แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 1/8
รูป 🔴S2457🟡 ขายถูกมาก👍 Champs Elysees Avenue 💛🧡 ✅แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 2/8
รูป 🔴S2457🟡 ขายถูกมาก👍 Champs Elysees Avenue 💛🧡 ✅แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 3/8
รูป 🔴S2457🟡 ขายถูกมาก👍 Champs Elysees Avenue 💛🧡 ✅แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 4/8
รูป 🔴S2457🟡 ขายถูกมาก👍 Champs Elysees Avenue 💛🧡 ✅แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 5/8
รูป 🔴S2457🟡 ขายถูกมาก👍 Champs Elysees Avenue 💛🧡 ✅แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 6/8
รูป 🔴S2457🟡 ขายถูกมาก👍 Champs Elysees Avenue 💛🧡 ✅แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 7/8
รูป 🔴S2457🟡 ขายถูกมาก👍 Champs Elysees Avenue 💛🧡 ✅แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
2,500,000 (40,323 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 4
62 ตร.ม.

ฌ็องเซลิเซ่ อเวนิว ปากเกร็ด นนทบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

บริษัท เรียลตี้ ฮับ เรียลเอสเตท คอนซัลแทนท์ จำกัด

เช่าผ่านบริษัทมีตัวตน ปลอดภัยมั่นใจได้เลย www.realtyhub.in.th

สนใจติดต่อสอบถาม 

-Line Id : @mproperty (มี @ ด้วยนะครับ) 

-ลิงค์ ไลน์ https://lin.ee/EgAmCsV

***แอดไลน์แจ้งรหัสทรัพย์ในหัวข้อประกาศได้เลย เพื่อการตรวจสอบที่เร็วขึ้น***

-----------------------------------------------------------------------------

***รายละเอียดห้อง***

- ขนาด 62 ตรม.  

- ชั้น 4อาคาร -

- รูปแบบห้อง 1ห้องนอน 2ห้องน้ำ

***ขาย 2,500,000 บาท

***เฟอร์นิเจอร์ครบตามรูป + เครื่องใช้ไฟฟ้า***

- โซฟา

- ชั้นวางทีวี+ตู้ติดผนัง และทีวี 1 เครื่อง

- แอร์ 18,000 Btu

- มีห้องน้ำแยกสำหรับห้องนั่งเล่น มีกระจกกั้นแยกส่วนเปียก-แห้ง

- อ่างล้างหน้า

- ฝักบัว + rain shower

- เคาท์เตอร์ครัวพร้อมเตาไฟฟ้าและเครื่องดูดควัน

- ซิ้งค์ล้างจาน

- ตู้เย็นสองประตู

- ห้องนอนขนาดใหญ่

- ห้องน้ำ + เครื่องทำน้ำร้อน + อ่างอาบน้ำ นอนแช่อ่างได้สบาย

- เตียง+ที่นอน 6 ฟุต

- ตู้เก็บของหัวเตียง

- ตู้เสื้อผ้า

- โต๊ะเครื่องแป้ง

- อ่างล้างหน้า

- แอร์ 18,000 Btu

สนใจติดต่อสอบถาม 

-Line Id : @mproperty (มี @ ด้วยนะครับ) 

-ลิงค์ ไลน์ https://lin.ee/EgAmCsV

รายละเอียด

  • Champs Elysees Avenue
  • 2,500,000 (40,323 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 4
  • 1 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 62 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
เลี้ยงสัตว์ได้
REALTY HUB ( ติดต่อ Line@ ในหัวข้อประกาศ )
ยืนยันแล้ว
Champs Elysees Avenue

ปากเกร็ด นนทบุรี

รายละเอียดโครงการ

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ คิทท์ ติวานนท์
The Kith Tiwanon

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

คอนโดให้เช่า The Kith Tiwanon

มีคอนโดให้เช่า 36 ประกาศ

ขายคอนโด The Kith Tiwanon

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด
Supalai Vista @ Pakkret Intersection

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ นิช ไอดี แอท ปากเกร็ด สเตชั่น
Niche id @ Pakkret Station

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ พายน์ คอนโดมิเนียม
Pi Condominium

2.1 กม.

รร.สวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที