S1254 🏡✨ ขายที่ดินพร้อมบ้าน เขตดินแดง ซอยประชาสงเคราะห์ 14 (ซอยร่วมรักษา) ✨ เพียง 6.5M เท่านั้น

ขาย
ที่ดิน

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6073017

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป S1254 🏡✨ ขายที่ดินพร้อมบ้าน เขตดินแดง ซอยประชาสงเคราะห์ 14 (ซอยร่วมรักษา) ✨ เพียง 6.5M เท่านั้น - รูปที่ 1/3
รูป S1254 🏡✨ ขายที่ดินพร้อมบ้าน เขตดินแดง ซอยประชาสงเคราะห์ 14 (ซอยร่วมรักษา) ✨ เพียง 6.5M เท่านั้น - รูปที่ 2/3
รูป S1254 🏡✨ ขายที่ดินพร้อมบ้าน เขตดินแดง ซอยประชาสงเคราะห์ 14 (ซอยร่วมรักษา) ✨ เพียง 6.5M เท่านั้น - รูปที่ 3/3
ดูรูปทั้งหมด 3 รูป
6,500,000 (132,653 บาท/ตร.วา)
49 ตร.ว.

ดินแดง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

S1254 🏡✨ ขายที่ดินพร้อมบ้าน เขตดินแดง

ซอยประชาสงเคราะห์ 14 (ซอยร่วมรักษา) ✨

ทำเลดี เข้าออกได้หลายทาง เหมาะทั้งอยู่อาศัยและลงทุน 💼

📍 พิกัด : ซอยประชาสงเคราะห์ 14 เขตดินแดง

เชื่อมต่อทั้ง ถนนวิภาวดีรังสิต และ ถนนรัชดาภิเษก เดินทางสะดวก

💰 ราคาขาย 6,500,000 บาท

(เฉลี่ยประมาณ 132,653 บาท/ตร.ว.)

📐 รายละเอียด

• ขนาดที่ดิน 49 ตารางวา

• ถนนซอยกว้างประมาณ 3 เมตร

• ขายพร้อมบ้าน

💡 เหมาะสำหรับ

• อยู่อาศัย

• รีโนเวทปล่อยเช่า

• ทำอพาร์ทเมนท์ / ห้องเช่า

• ลงทุนเก็บมูลค่าในเมือง

📍 จุดเด่นทำเล

• ใกล้ 7-Eleven

• ใกล้ Lotus’s Express

• ใกล้มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย

• ใกล้โรงเรียนอนุบาล / ประถม / มัธยม

• เข้า-ออกได้หลายเส้นทาง

• มีทางลัดเชื่อมต่อ วิภาวดีรังสิต และ รัชดาภิเษก

(Agent Post, Welcome Co-Agent)

✅บริการรับฝากขาย-ปล่อยเช่า อสังหาทุกแบบค่ะ

ยินดีต้อนรับเจ้าของทรัพย์ทักมาเพื่อฝากทรัพย์ได้เลยนะคะ

รหัสทรัพย์ : S1254

สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่

📞โทรศัพท์ : 0957285976

💬LINE : @wisdom4289

🔗LINE Official : https://lin.ee/7s7jcMH

📧WeChat :_wisdom4289

#ขายที่ดินดินแดง #ที่ดินพร้อมบ้าน #ประชาสงเคราะห์14 #ดินแดง #ขายบ้านดินแดง #ที่ดินกรุงเทพ #อสังหาริมทรัพย์ #ลงทุนอสังหา 

#ที่ดินทำอพาร์ทเม้นท์ #ที่ดินใกล้มหาวิทยาลัย #วิภาวดี #รัชดา #LandForSale #บ้านพร้อมที่ดิน #ที่ดินทำเลดี

รายละเอียด

  • 6,500,000 (132,653 บาท/ตร.วา)
  • 49 ตร.ว.

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

รถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

รถไฟฟ้า

ม.หอการค้าไทย

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

วิทยาลัยสารพัดช่างพระนคร

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

1.9 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

เอสพลานาด รัชดาภิเษก

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

สนามกีฬาไทย-ญี่ปุ่น ดินแดง

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

ฟอร์จูนทาวน์

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

ถ้ายังไม่เจอ ที่ดิน ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายที่ดินในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • ขายที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง ในซอยประชาสงเคราะห์ 29 เขตดินแดง ทำเลดี ราคาคุยกันได้ 1 ไร่ , 3 งาน, 16.4 ตร.ว.

    ไม่มีโครงการ

  • 1,760.0 ตร.ม.ที่ดินสำหรับ ขายใน พญาไท
    ขายที่ดิน
    1,760.0 ตร.ม.ที่ดินสำหรับ ขายใน พญาไท
    พญาไท กรุงเทพมหานคร
    ฿352,000,000
    UPDATE !

    ไม่มีโครงการ

  • Call : 091-994-2419 ขายที่ดินซอยมหาวิทยาลัยหอการค้าไทย ถนนวิภาวดีรังสิต เขตดินแดง
    ขายที่ดิน
    Call : 091-994-2419 ขายที่ดินซอยมหาวิทยาลัยหอการค้าไทย ถนนวิภาวดีรังสิต เขตดินแดง